ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เป็นไงฝีมือกรูกระทู้หายก๊ากๆ
  • นี่แค่เบาะ ๆ นะโว้ย ๆ เดี๋ยวดูกรูพี่ช้างโชว์เทพสาด ๆ แล้วจะร้อง
  • อย่างที่บอกพี่ซ้างง

ไปแดกเป็ดโปรซะนะคับ:027:

:027::028::028::030::030:
  • เป็นอะไรมากมั้ยเนี่ย มาทำลายล้างผลาญ ชาวบ้านเค้าอย่างนี้

มีความสุขจังเนอะ คนเก่ง ก้อน่าจะเก่งในทางที่ถูกที่ควรนะ

แล้วถ้าอยากนังเลง ก้อไม่ควรทำกันลับหลังอย่างนี้นะ

ไม่ดีเลย แย่จิง แย่มากมาก:003::003::003::003::003::003::003::003::003::003::003::003::003::003::003::003::003::003::003::003::003::003:
  • ทำอะไรลงไปรู้มั้ยเพ่
    ทำแบบนี้ไม่ถูกนะเพ่
    ผมเสียใจกับสิ่งที่เพ่ทำ
    ความรู้และสิ่งดีดีจากที่นี่มันหายไปหมดกับความคะนองของเพ่
    เจงๆ ไม่จำเป็นต้องทำแบบนี้ก็ได้ เพ่น่าจะสู้กันตามกฏกติกานะ
    อย่างเช่นเอาพิทที่เพ่เลี้ยงมาข่มเขาก็ได้ ถ้าของเพ่เจ๋งเจง
    หรือพูดกันด้วยเหตุผลที่คนทั่วไปยอมรับ
    คิดได้เร็วๆนะ ว่ามันไม่ถูก
  • ไอ้คุณ dark chang za กรุณาไปตายซะ

ไร้ประโยชน์ กับสังคมซะจิง

งุงิ เฟ้ยยย..:016: :064:
  • อืมนะ
    ไอ่ขยะเปียก
    มีความสุขมากใช่ป่ะ
    คุณมีปัญหากะใครว่ะ
    สงสัยไอ่นี่จะไม่ได้แก่ตายว่ะ
    บ้านคุณอยู่ไหนคับแสดงตัวเลย
    สนใจแมทกับผมป่ะตัวตัวแหม่งเอ้ย
    จะโชว์เทพสาด
    ยอมรับคับสาดได้ใจสาดมากๆ
    สาดสาดแถมเหี้ยให้ด้วยคับ
    ต้องขอโทษทุกท่านด้วยนะคับที่ต้องใช่คำหยาบ
    โมโหกับไอ่เล็บขบนี่จริงๆ
  • ไปแดกเป็ดโปรตายไป
  • คุณเคยเข้าไปอ่านดูบ้างมั้ย ว่ากว่าจะมีเว็บนี้ได้เพราะอะไร

แล้วที่เกิดเว็บไซต์นี้ขึ้นมา เพื่ออะไร

คุณไม่สร้างสรรค์ แล้วยังมาทำลายอีก

ไม่ว่าคุณจะเป็นคุณช้าง หรือว่า คนที่แอบอ้างตัวมา

หรือที่คุณอ้างว่า คุณเป็นนักเลง ไม่ใช่อันธพาล

อย่างนี้เหรอ นักเลง

กล้าพูดเนอะ แล้วถ้าคุณเลี้ยงพิทบูลอยู่

สงสารหมาที่คุณดูแลซะจิง

ความจิง คุณน่าจะเอาข้อดีของหมาที่คุณเลี้ยงอยู่

มาปรับใช้กับตัวเองบ้างนะ เผื่อว่าอะไรจะได้ดีขึ้น

แล้วที่คุณเข้ามาในเว็บนี้ ก้อเพื่อหาขุ้อมูล ศึกษาเกี่ยวกับพิทบูลไม่ใช่เหรอ

นอกจากจะไม่มีจรรยาบรรณแล้วยังอกตัญญู ไม่รู้คุณที่ที่ให้ความรู้อีก

ไม่รู้คนอย่างคุณจะนิยามว่ายังงัยดี

สถุล คงจะยังดีเกินไป

.........
  • เป็นไรมากป่าวคับไอ้คุนดากช้างคับ
    คุนคิดว่าการที่คุนทำแบบนี้มันสนุกมากหรือไงคับ
    จะโชวพาวหรืออะไรก็ไปทำที่บ้างเมิงคนเดียวเหอะ
    อย่ามาทำให้คนอื่นเค้าเดือดร้อน
    แม้ผมจะยังไม่มีพิดบูลเลี้ยงก็เหอะ
    แต่ผมก็ชอบบอร์ดนี้และต้องเปิดเว็บนี้ดูทุกวัน
    วันนี้เปิดเข้ามาเจอไรไม่รู้หงุดหงิดมากจิงๆ
    อ่านกระทู้ที่มีความรู้ดีๆแต่เมิงดันทำเหี้ยไรของมึงวะ
  • ไม่อยากเชื่อว่าจะเป็นฝีมือช้าง

ช้างเก่งขนาดนี้เชียวหรือ

แล้วช้างก็ไม่น่าจะหยาบคายขนาดนี้

แต่เดิมคิดว่า ช้างคงเป็นคนแบบแปลกๆ เท่านั้นเอง

ถ้าใช่ แสดงว่าเราคงมองคนผิดไปอย่างแรง
  • นักเลงกระจอก คนอย่างมึงไอ้ฟายเอ้ย มึงทำอย่างนี้ใครเขาจะไปเชื่อนชมมึงมีแต่คนเขาด่ามึง เท่ตายละไอ้ฟาย
  • :016:ไอหน้าจิ้งจกถูกประตูหนีบ ไม่มีกระทู้ที่มันสร้างสรรค์กว่านี้แล้วหรือไงวะครับ เข้ามาอ่านแล้วเจอแต่ไอพวกเวนตั้งกระทู้ส้นตรีน แล้ว ผมเซงมากหว่ะครับ
  • สงสัยเป็นเอามากอะ
  • ว๊าว...ทำได้งัยอ่ะ...ฝีมือมากๆ แต่ใช้ไม่ถูกทางนะครับๆๆ น่าจะใช้ในทางที่มีประโยชน์กว่านี้นะครับ:003:
  • ทำได้ไงครับ กลัวเลยนะเนี๊ยะ อย่ามาทำบอร์ดเรานะ เรากลัว www.rednose2008.co.cc
    เทพ จิง ๆ กล้วอย่ามานะ อย่าทำเรานะ 55555555
  • :o034:เก่งมากๆครับ แต่ไม่มีสมอง
  • พี่พี่มีเรื่องอะไรกานเหรอคับ ทำไมผมไม่รู้เรื่องอะไรกะเค้าเลยอ่ะ เย้!
    ไฟล์แนบ
    2-0-Hu2e6Mby-0.gif 14K
  • :060: ไอ้คนทามอ่ะ แมร่ง เลวได้ใจกรูเลยอ่ะ สงสัยไม่มีเมียให้เล่น

แมร่ง เมียไม่สอน หน้ายังมึงชาตินี้คงไม่มีดีแล้ว

ทำคนอื่นเดือดร้อย เก่งนี่เมิงอ่ะ เก่งให้ตลอดน่ะมึง

...ระวัง! โดนคืนแร้วเมิงจะรู้ ดอกทอง หัว...แมร่ง สาดดดดดดดด

กรูดูเวปนี้มานาน ชอบก้อชอบ เมิงดันสนุก เดี่ยวเมิงสนุกแน่ สาดดดดดดดด ดอกทองเอ้ย

คนน่ารักกค่ะ.............ขอโทษที่แสดงคำหยาบนะค่ะ ให้เฉพาะไอ้เลวค่ะ อิอิ :020::060: