ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• เจ้าเบิกมีผลงานแล้วหรือครับ (ในรูปใช่หรือปล่าว ไม่แน่ใจ ถ้าไม่ใช่ก็ขออภัยครับ หน้าคล้ายๆ) ... :020:
  • จริงด้วยครับ พี่บัง ในรูปมันเหมือนเจ้าเบิก มากๆ ครับ
  • ราคา 2500

พ่อพันธุ์แม่งหมดราศีเลย ถามจริง ไปเอารูปตัวผู้จากที่ไหนมาลง ถ้าจริงสงสารเจ้าของมัน ถ้าแอบเอารูปหมาคนอื่นมาลงระวังเจอดี
  • เย้ยย เจ้าเบิกสุดหล่ออะป่าวครับ...ไม่ใช่ขอโทษครับผม
  • กลัวจะขายไม่ได้มาก ไหนบอกหน่อยว่า พ่อชื่ออะไร ใครเป็นเจ้าของ
  • ในรูปใช่เจ้าเบิกตอนเล็กๆ จริงๆครับ แต่ไม่เคยคิดว่าทําไมถึงมีคนกล้าหากินด้วยวิธีหลอกลวงชาวบ้าน

แบบนี้ ผมเคยแจ้งไปแล้วครั้งหนึ่งว่าเจ้าเบิกจะเปิดผสมในราคาที่สูงมาก เพื่อเป็นยุทธศาสตร์ให้ลูกหมา

ราคาสูงเช่นเดียวกัน ดังนั้นถ้าลูกหมาตัวละ 2500 มันเป็นไปไม่ได้ อีกอย่างเจ้าเบิกอายุจะครบสอง

ขวบแล้วยังไม่เคยผสมกับแม่หมาตัวไหนทั้งสิ้น เพราะผมวางแผนการบรีดให้จํานวนจํากัดมาก ผมไม่อยาก

จะไปว่าหรือด่าอะไรคุณ thaioil เพราะสิ่งที่คุณทํามันเป็นเรื่องน่าละอายมาก ยังไงช่วยลบรูปเจ้าเบิกออกให้ที...
    ไฟล์แนบ
    DSC04787.JPG 104K
  • แล้วที่นี้ เรื่องนี้จะเป็นอย่างไรต่อเนี่ย เมื่อพี่ Tek ออกมาบอก ขนาดนนี้แล้วว
  • งานเข้าแล้ว จขกท.
    ออกมาขอโทษ พร้อมทั้งอธิบายความจริง น่าจะดีที่สุด ครับ
    คณน่าจะรู้ ว่าบอร์ดแห่งนี้ มันคือบอร์ดแห่งความเป็นจริง
    คนที่โหกอยู่ไม่ได้นะครับ:064::064::064:
  • ก่อนอื่นผมว่า..คุณควรจะลบรูปเจ้าเบิกออกก่อนดีกว่าครับ

แล้วควรรับผิดชอบ..ด้วยการขอโทษพี่ๆเค้าซะนะครับ

ทำแบบนี้ถือว่าผิดมารยาทนะครับ..ถ้าออกมาขอโทษซะพี่ๆเค้าคงให้อภัย

ไม่ทราบว่าคุณอยู่แถวไหนของพิจิตรครับ..ผมอยู่อ.ตะพานหินครับ

อยากให้เลี้ยงด้วยรักและรับผิดชอบครับ..ทางที่ดีควรศึกษาซักนิดนึงก่อนนะครับ

ว่างๆก็ลองแวะเข้ามาหาพวกเราซิครับ..เลี้ยงคนเดียวมันไม่สนุกหรอกครับ
    :062::062::062::062::062::062::062::062::062::062::062::062::062::062::062:
  • อ่าว ไม่ใช่ลูก พี่ฟิล์ม หรอเนี่ย งี้ต้องตรวจ ดีเอ็นเอ
  • ทำไปได้
  • อันนี้สำหรับผมว่ามันเเรงไปนะครับ คุณรู้ไหมว่าเจ้าของหมาเค้ารักหมาเค้าเเค่ไหน ดูเเล วางเเผนไว้ให้

เเล้วคุณก็มาทำอย่างนี้ นี่คุณกำลังเป็นคนที่เห็นเเก่เงินเเละเห็นเเก่ตัวประเทศถึงชิบหายทุกวันนี้

ผมโคตรเกลียดเลยนะคนเเบบนี้ เเล้วก็หายากนะที่เจ้าของเค้ายังมาพูดดีๆด้วยเเล้วก็ยังไม่ลบรูปอีก

เบอร์โทรมึงก็มีอย่าทำให้ตัวเองเป็นปัญหาสังคมเลยครับ กลับตัวตอนนี้ยังทัน
  • ลบไปแล้วไม่ออกมาอธิบาย หรือ ขอโทษหน่อยหรอครับ
  • การเอารูปหมาตัวอื่นมาอ้างเป็นเรื่องไม่สมควรอย่างยิ่งนะครับ

ถ้าท่านไม่สงสารลูกหมาที่ปั๊มมันเกิดมา ก็สงสารคนที่จ่ายเงินสองพันห้าให้ท่านบ้างนะครับ

ค้าขายจริงใจสุจริตดีกว่านะท่าน หมาคุณก้ไม่ได้ขี้ริ้วขี้เหล่ ขายตามราคาก้ไม่น่าเกลียดแล้วหละ

และที่สำคัญกว่าเงินและลูกหมาก็คือ ท่านทำผิดตรงไหน...ท่านก็ต้องยืดอกรับครับ
  • :001:เอาน่า ไหนๆก็ลบแล้ว แสดงความรับผิดชอบแล้วอภัยหั้ยกันเถอะน่ะๆๆๆๆ
  • ผมว่าไม่สมควรเป็นอย่างยิ่งเลยครับ ที่เอารูปหมาคนอื่นเค้ามาลง

ทางที่ดีรีบออกมาขอโทษคุณเต็กเค้าดีกว่าครับ
  • เวรกรรม :064:
  • เดี๋ยวนี้ มันหากินกันง่ายๆแบบนี้เลยเหรอ

เวปพิต ยังทำขนาดนี้

เวปขายหมาเวปอื่นๆคงไม่เหลือ

เฮ้อ
  • วันนี้หยิบหนังสือเก่าๆมาเจอบทความดีๆของ สุทิน วงษ์ใหญ์ 3-3-48 เลยตัดเอามาฝากเป็นบางตอนครับ

อยู่ในสังคมนี้ ช่วยกันพัฒนา ให้มันดีขึ้น ระวังเรื่องปากกันหน่อย อย่าพูดจาแบบบ่าง ช่างยุ ให้สังคมสัตว์เลี้ยงเกิดการแตกแยก เอาความดีใส่ตัว เอาความชั่วให้คนอื่น กรุณาเลิกปฏิบัติกันเถอะ จงคิดไว้ว่า ปากเขามีไว้พูด ตูดเขามีไว้ขี้ สร้างสรรค์ สามัคคี ใช้ให้ถูกที่ อย่าเอาที่ขี้มาเป็นที่พูด ฯลฯ

บทความจากนิตสารสวนจตุจักร ปีที่ 17 ฉบับที่ 195
  • ดูแล้วน่าจะเป็นการแกล้งสกัดดาวรุ่งที่กําลังมาแรงยังไอ่เบิกมากกว่า จขกท.นี้คงไม่โง่พอที่จะเอารูปหมาดังในบอร์ดมาโพสหลอกขายคนในบอร์ดเดียวกัน จุดประสงค์คือตั้งราคาไว้ที่แค่ 2500 และแม่พันธ์ห่วยๆเพื่ออยากให้คนมองไอ่เบิกมันหมดราศี ไม่เชื่อลองคิดดูดีๆหมาราคาถูกขนาดนี้ไม่จําเป็นต้องลงพ่อมันก็ขายได้แล้ว กรูว่าคนที่สั่งทําไอเดียโครตเด็กปัญญาอ่อนชิบ
  • สภาพไม่คิดว่า . . . เจ้าของเค้าอยู่ในเวปมีตัวตน แล้วผมว่าเผลอๆ ไม่รู้จักเจ้าเบิกหรอก

ขอชม คุณเต็กที่ใจเย็นและไม่ได้ต่อว่าอะไรรุนแรงด้วยครับ
    วันก่อน จูงหมาเดินอยู่แถวบ้าน ต่างชาติเข้ามาทัก (ฮอลแลนด์) บอกไม่เคยเห็นพิตบูลในเมืองไทย นี่เป็นตัวแรกที่เจอ เค้าเรียก พิตบูล ๆ ๆ ผมเรียก อเมริกัน พิตบูล แต่เค้าบอก No AM Pitbull ให้เรียก Pitbull ฮาๆ ๆ ๆ ผมสงสัยว่า ทางนั้นเค้ามีไรกะ เมกา หรือป่าวครับ

เอาไว้งานที่ 17 เจอจะเข้าไปขอคำตอบนะครับ คุณเต๊ก . . .
  • http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=14766&page=1#Item_0
  • กูละอ้ายอาย แทนเจ้าของกระทู้จริงๆ มิตฉาชีพ มาเยือนอีกแล้ว งานเข้าๆๆๆพวกเรา ห้าห้าห้า เสียชื่อเมืองชลวัลหมด
  • อ๊ะ...สราดดดดดดดด...ตกลงคุณ อยู่เชียงใหม่ รึ พิจิตร กันแน่เนี่ยยยย.......
    ขอบคุณครับ น้าผีตัวบน ที่ลากไส้คนแบบนี้มาให่ดู........เวรกรรม จริงๆ..เฮ่อ
  • :016:คนเรามันคิดจะหลอกกันง่ายๆแบบนี้เลยหรือแบบนี้มันคิดว่าพวกเราในบอดเป็นอ่ะไร
  • http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=14766&page=1#Item_0
    CommentAuthorthaioil CommentTimeMay 5th 2010 | May 5, 2010, 3:00 am [มีการแก้ไข]
    มีตัวผู้ 1 ตัว ตัวเมีย 2 ตัว ราคา 1500-2000 บาท

สนใจโทร 083 - 5777130 ตอนนี้อายุ 40 วัน

มันลบภาพ และเบอร์โทรที่พิจิตรไปแล้ว
  • CommentAuthorthaioil CommentTimeMay 5th 2010 | May 5, 2010, 3:58 pm
    หมาอยู่ที่เชียงใหม่ รูปเดี๋ยวจะอัพให้ เร็ว ๆ นี้

จากกระทู้เก่าเบอร์โทร 083 - 5777130 มันบอกอยู่เชียงใหม่
    งวดนี้ซื้อ 130 นะพี่น้อง ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • หน้าด้านได้ใจกูไปเลย
  • ต้องขอขอบคุณพี่ๆ น้องๆ ที่คอยช่วยดูแลสังคมพิทบูลของเรา
    ให้มีแต่ความซื่อสัตว์และคนจริง เห็นแบบนี้แล้วเป็นปลื้มครับ...:015:
  • เกิดอะไรขึ้น ไม่ได้ดูตั้งแต่แรก

แต่อ่านจากความเห็นทั้งหลายแล้ว ด้านมาก เหมือนคดีเอาหมาตัวผู้มาลงเป็นแม่หมาเพื่อขายลูก
    คนหนอคนเพื่อเงิน ทำได้ทุกอย่าง ไม่คำนึงเลยว่าศักดิ์ศรีตัวเองมันอยู่ที่ตรงไหน
  • แม่งมาไม่ทัน อดมันเลยย
  • :o023: สารเลวเหี้ย..!~! :o034:
    สงสัยมันไปตั้งชื่อใหม่แล้ว ใจพุดเดิ้ล
    ไฟล์แนบ
    spd_20070714135319_b.jpg 38K