ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

โชว์ลูกครับ/ปรึกษาการดามหูครับ
  • สามเดือนนิดๆตัดหูและพึ่งเอาไหมออก พอดีที่ดามไว้มันหลุดต้องดามใหม่ถามประสบกาณ์เพื่อนๆพี่ๆครับ ดามใหม่กันเองหรือไปหาคุณหมอใหม่อีกที ลูกผมดิ้นน่าดูเลยชอบสะบัดหัวด้วย กัวที่ดามจะแทงหูตอนกะลังดามแล้วมันดิ้น
    ไฟล์แนบ
    DSC07401low.jpg 98K
  • อ้ออันนี้รูปก่อนไปตัด คิดนานเหมือนกัน
    ไฟล์แนบ
    DSC07130 low.jpg 76K
  • ส่วนมาก มันไม่ค่อยหลุดอ่ะ ถ้าหลุดก็คงดามเองครับ เคยแกะดูด้านในเป็นไม้จิ้มฟัน เอา เทปกาวพันไว้ ดามให้ตั้งแล้วพาดคั่นหูมาแปะที่ดามไว้อีกข้างนึง ยังไงก็ได้ให้มันตั้งเท่ากัน
  • ของผมก็ดามอยู่ครับ ทั้งดิ้นทั้งเกา เลยต้องเอาลำโพงมาใส่น่ะครับ