ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

นักเลงเขาทำกันแบบนี้
  • ดูกันเอาเองนะครับ คงไม่ต้องบอกนะฝีมือใคร นี่นะหรือนักเลง ไม่ใช่อันตพาล ฮ่าๆๆ

บอกแล้วว่าอย่าดูกันที่คำพูด ให้ดูที่พฤติกรรม
    และอย่าดูกันเพียงผิวเผิน ให้ดูกันนานๆ
  • สาดเอ๊ยยยย
  • ชั่ว...
    เลว...
    ระยำ..
    อัปปรี
    จัญไร...
    ไปตายซะ
    สาธุ.........
  • พี่ช้างแม่งเก่งว่ะไอ้ห่าปากดีไปเรื่อย

ผมยอมรับผมยังเด็กคับผมก็ปากดีบ่อยเหมือนกันแต่พวกที่ร.รผมเขาเรียกว่าเกรียนอ่ะคับพี่อ่ะ
  • สวัสดีครับทุกท่าน

คุณมาร์คครับ เก่งจังเลยนะครับเรื่องพูดเอาดีใส่ตัวโยนขี้ให้คนอื่น
    ถ้าผมจะทำจริงไม่ต้องใช้ชื่อคนอื่นครับ

ด้วยความเคารพ ขอบคุณครับ
  • พี่ช้างสุดยอดดดดดดดดดดด ไม่เคยมีใครเคยทำเหี้ยขนาดนี้เลยสุดยอดดดดดดดดดดด
  • เป็นการทำที่ เลวมากคับสังคมพิทบูลเดี๋ยวนี้มีพวกก่อกวนเยอะคับแย่เลยคับผมนี่ก็ติดตามมาตั้งนานดันมาเจอแบบนี้เซงคับ:002::002:
  • ตกลงช้างยืนยันว่าไม่ได้ทำใช่ไหมครับ

กล้ายืนยันไหมครับ ว่าไม่ได้ทำ
  • และถ้ามีคนช่วยยืนยันว่าช้างทำ ช้างยอมรับไหมครับ

เอางี้คุณมาร์ค ผมว่าโชว์ไอพีไปเลยดีกว่ากล้ามั้ยครับ
    ทุกๆท่านจะได้รับรู้ตัวตนที่แท้จริงสักที

ด้วยความเคารพครับ ขอบคุณครับ
  • ขอประนามคนที่ทำอย่างนี้ครับ ผมไม่รู้ใครทำ แต่เป็นการกระทำที่แย่มากๆเลวระยำมาก
    ไฟล์แนบ
    jed8.png 17K
  • คนที่ ทำ นี่ คง ไม่ใช่คนดี สัก เท่าไร

แต่ผมก็ ยังไม่ เข้า ไจ ว่า พี่มาค ไป โยน ขี้ไห้ คัย ตอนไหน ?

การกระทำ ที มาลงกระทู้ ไว้ มากมาย เพื่อ อะไร?

รักๆๆกันเข้าไว้ คับ :063::063:
  • ตอบให้ตรงคำถามครับ
  • สู้ สู้
  • ผมอยากได้ยินอีกสักครั้ง ที่ช้างออกมายืนยันอย่างลูกผู้ชายว่าไม่ได้เป็นคนทำ
  • มึงไม่อายคำพูดที่มึงเขียนเหรอว่ะ ด้วยความเคารพ กูถามจริง มึงเคารพ พ่อแม่มึงหรือเปล่า ถ้ามึงเคารพมึงคงไม่ทำตัวเหี้ยๆให้พ่อแม่มึงเสียใจ มึงภูมิใจกับรูประยำหมามึงหรือไงว่ะ จิ๊กโก๋หัวดอ ไอ้กระเทยแห้งสันดาล มาทีเดียวฉิบหายกับทั้งบอร์ด ไอ้สาดเค้าด่ามึงทั้งบอร์ด ดังสมใจมั้ยไอ้ช้างยิ้ม
  • คำบางคำ เป็นคำที่มีคุณค่า จึงไม่ควรใช้พร่ำเพรื่อ หรือพูดส่งเดชจนเป็นนิสัย
  • ถ้าไม่ได้ทำอย่ากลัวครับ ตอบให้ตรงคำถามด้วย รอฟังอยู่ครับ
  • เอาเลยคับโชว์ไอพีเลยกล้าหน่อยๆจะได้รู้ว่าใครเป็นใคร
    จะได้รู้ว่าใครเทพใครมาร
    โชว์เลยคับ

ส่วนเพ่ช้างส่วนตัวในใจผมไม่ได้เข้าข้างใครเลยคับแค่อยากว่าไอ่คนที่มันทำผมว่ามันคงอ่านอยู่
    ผมไม่รู้จักพี่แล้วก็มันเอาเถอะคับทำดีได้ดีทำอัปปรีชีวิตจัญไรครับส่วนเบอร์ที่ลงผมไม่ใช่นักเลงหรอกคับ0858764338ผมอยากให้คนทำโทรมาจริงๆอบยากรู้อย่างเดียวคับว่า"ทำเพื่ออะไร"
  • คำพูดบางคำพูดเล่นโดยไม่ต้องคิดอะไรมาก แต่ทำไมครั้งนี้ถึงไม่กล้าตอบ

คิดหนักใช่ไหมครับ เพราะคำตอบครั้งนี้ มันอาจจะราคาแพง กว่าที่คิดใช่ไหมครับ

คุณมาร์คกรุณาอย่าเป็นประเด็นแบบที่คุณถนัด
    ผมขอร้องให้เปิดไอพีเลยครับทุกท่านจะได้รับรู้ความจริงสักที

ด้วยความเคารพครับ ผมขอร้อง ขอบคุณครับ
  • ด้วยความเคารพ เช่นกัน

เลิกทำตัวป่วนซะทีเถอะ

เอียนจะแย่อยู่แล้ว ทำไรไว้ กล้า กล้าหน่อย

ไม่เข้าใจเล้ยยย เพื่ออะไร

ขอร้อง เช่นกัน

............

ไม่ใช่นักเลง ไม่ใช่อันธพาล

แต่กุ เริ่มรำคาญว่ะ
  • ไม่เห็นแก่ส่วนรวม

ไม่รู้รึไงว่าบอด์นี้มีคนมากมายต้องการหาความรู้

หาคนปรึกษา คนที่รอความหวังว่าจะขายของได้ไหม

เป็นแหล่งเรียนรู้สำคัญ ที่ทั้งผู้เลี้ยงทั้งมือใหม่และเก่า อยากจะติดต่อพูดคุยกัน

คุณรู้ไหมมันสำคัญขนานไหน

มันมีประโยชน์มากเพียงใด คุณรู้ไหม

ผมไม่รู้นะว่าใครทำแต่ขอประจานไว้เลยว่า

คุณเห็นแก่ตัวมาก(ด่าอย่างสุภาพ)

และถ้าคุณจะป่วนแน่จิงไปป่วนตามงานดิ

ได้เจอพวกพี่เค้าแน่คับ

ไม่ต้องมาทำอย่างนี้

ให้คนอื่นลำบากเดือดร้อน

แค่ไหน

สุดท้าย...ชื่อก็ใหญ่

แต่ใจเท่า..มด olo
  • การทำแบบนี้ บอกตรงๆผมเฉยๆ หากเป็นสมัยก่อนควันคงออกหู
    แต่เดี๋ยวนี้รู้สึกเฉยๆแล้วครับ เพราะคนที่เดือดร้อน ไม่ใช่ผมคนเดียวแน่ๆ

โกรธผม แต่ไปลงที่คนอื่น สังคมก็จะตัดสินและลงโทษคุณเอง :005:
  • เอ้าพี่ช้างซ่ายืนยันหน่อยเร้วววว ถ้าลูกผู้ชายจริงอย่าไปกลัว
    เราไม่ผิดอย่าไปกลัว เราไม่เหี้ยอย่าไปกลัว เราไม่ระยำหมาอย่าไปกลัว
    เรามีบุพการีคอยสั่งสอนอย่าไปกลัว
  • ถามอีกครั้ง จะให้เปิดไอพีจริงๆหรือ ????

เปิดออกมา จบเลยนะ

ทำผิดแล้วยอมรับผิด ลูกผู้ชาย
    แต่รับผิดเพราะจนมุม ผลลัพท์แตกต่างครับ

ผมให้คุณเลือกอีกครั้ง ????

ผมพูดคำไหนคำนั้นครับ รบกวนช่วยเปิดไอพีด้วย
    แล้วผมขอยืนยัน ว่าผมไม่ได้ทำให้คนอื่นเดือดร้อน
    แต่ถ้าจะกรุณารบกวนคุณมาร์คอย่าแก้ไขไอพีผมก็แล้วกันครับ

ด้วยความเคารพ รอดูอยู่ครับว่ากล้ามั้ย ขอบคุณครับ
  • เปิดเลย คุณมาเฟีย

ทำอย่างนี้ เค้าก้อไม่ใช่ลูกผู้ชายตั้งแต่แรกแล้วล่ะ

จะแคร์ทำไม

...............
  • กัดกันเป็นหมาเชียวมึงอายเด็กๆที่มันเข้ามาอ่านกันบ้างไอ้ช้างเย็ดมึงนี่บ้าไปแล้ว
  • เปิดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดเลย
    อยากรู้คับว่าว่าใคร
    แต่ก็น่าเห็นใจคนคนที่ไม่ได้ทำนะคับ
    เฮ้อ..
    จะปีใหม่อยู่แล้วพวกลุงๆไม่น่ามาทะเลาะกันเลย
    อย่างว่าคับทำเพื่อเงินกับทำเพื่อสังคม
    ผมเข้าใจพี่คับ
    bye bye bye
  • มาเฟียมั่วเปล่า ช้างไม่กลัว
  • โชคดีที่กฏหมายฉบับใหม่เขาบังคับให้ผมเก็บ Log info ของผู้เล่นไว้
    ผมก็เพิ่งเห็นความสำคัญของมันก็ตอนนี้นี่เอง

ถ้าเปิดออกมาหวยออกเป็นช้าง ช้างจะยอมใส่ผ้าถุงตลอดชีวิตไหมครับ
  • รอ ฟัง อย่างใจ จด ใจจ่อ
  • จริงๆก็น่าเปิดเผยน่ะ ในเมื่อเค้ายืนยัน ไม่อยากให้เป็น มวยล้มต้มคนดู รำคาญ
  • อย่าไปกล่อมให้เค้ายอมรับเองเลย

คนอย่างนี้อ่ะ ไม่มีหลักฐานก้อดิ้นไปเรื่อยล่ะ

เค้าเตือนขนาดนี้แล้ว ยังจะทู่ซี้อยู่ได้

ทำผิดแล้วยอมรับ ยังพอคุยกันได้อยู่นะ

เชื่อดิ
  • ว่าไงช้าง ยืมผ้าถุงแม่ใส่เลยน่ะ หรือยืมของเค้กก็ได้ให้ยืม ไม่กล้าก็ใสหัวหายตัวไปเลย

กรุณากล้าๆหน่อยครับคุณมาร์คคนดีของสังคมพิทบลู
    ผมรอดูอยู่ครับและผมก็คิดว่าทุกคนรอดูอยู่ครับ
    อย่ามัวเสียเวลาแก้ไอพีเลยครับผมว่า

ด้วยความเคารพครับ ขอบคุณท่านที่เข้าใจผมครับ
  • คุณช้าง เราว่าคุณจะเกินไปแล้วนะ

ถ้าไอพีเป็นคุณจิง

ก้อจะมาหาว่าพี่มาร์คเค้าแก้ไอพีอีกอะดิ

ยังจะมาส่อเสียดเค้าอีก ไรกันเนี่ย

ผู้ชาย เค้าไม่กระแนะกระแหนกันหรอกค่ะ

แล้วอีกอย่าง พี่เค้าก้อไม่เคยว่าตัวเค้าเองเป็นคนดีนะ

พี่เค้าก้อบอกอยู่ว่าเค้าเลว แต่ไม่ชั่ว

แล้วคุณล่ะ ทำชั่วทำเลวไว้ กล้ารับบ้างรึป่าว
  • ตอบให้ตรงคำถามครับ

เปิดไอพีมันง่าย แต่เปิดแล้วเป็นอย่างไรต่อ ผมอยากรู้ตรงนี้มากกว่าครับ

ใจเย็นๆครับพี่น้อง ผมอยากรู้ว่าช้างเป็นลูกผู้ชายจริงหรือเปล่า
  • เอาเลย พี่มาร์ค ให้มันรู้ดำ รู้แดงไปเลย

คุณมาร์ครับถ้าไอ้เคนที่บ้านผมมันพูดได้มันคงพูดแล้วว่า
    ถ้าเป็นมันอ่ะมันเปิดไอพีไปนานแล้ว
    คนอื่นๆเขาจะได้รุมประณามไอ้ชาติชั่วที่มันทำไปนานแล้วครับ

ด้วยความเคารพครับ ขอบคุณมากถ้าคุณมาร์คจะกรุณาเปิดไอพี
  • เอาดิๆ....
    รออะไรคับป๋า
    อยากเห็นไอ่เกรียน
    "ย้ำคับเปิดเลยคับ"
    now open!!!!!!!!!!!
  • ผมถามว่าเปิดออกมาแล้วเป็นช้าง ช้างจะยอมใส่ผ้าถุงหรือเปล่า

เมื่อช้างตอบคำถามนี้ ผมจะเปิดให้ดูทันทีครับ

พี่น้องครับ ใจเย็นๆครับ รออีกนิด เราทนอ่านกระทู้ อันนี้ต้อง 220 ครั้งยังทนได้ ทนรอคำตอบอีกหน่อยคงไม่เป็นไรใช่ไหมครับ

Not Extended #2441 หมวด ทั่วไป เริ่มโดย Not_Extended ความเห็น 1 ล่าสุดโดย Not_Extended เมื่อ 2 ชั่วโมงก่อน ใหม่ 1 อ่าน 87

ตกลงถ้าคุณมาร์ครอให้ยอมรับว่าผมทำ
    ผมยอมรับก็ได้ครับถ้าไอพีมันตรงกัน
    เอางี้ดีกว่าครับผมว่าหลายๆท่านคงจะเก่งคอมฯ
    ถ้าท่านสามารถเข้าไปดูได้กรุณาแจ้งให้พี่ๆน้องๆเพื่อนๆทุกท่านทราบด้วยครับ

ด้วยความเคารพ ขอบคุณครับ

ถ้าคุณมาร์คจะกรุณาอย่าเปลี่ยนประเด็นครับ
  • คุนช้างก็ตอบไปดิคับว่าทำหรือป่าว
    พี่มาร์คเค้าจะได้เปิดมายืนยัน
  • คุณช้าง ก่อนที่คุณจะมายียวนนะ

คุณน่าจะลองคิดดูว่าที่คุณเข้ามาเว็บนี้เพื่ออะไร

หาข้อมูลเกี่ยวกับพิทบูลรึป่าว

ถ้าใช่ แล้วคุณทำแบบนี้เหรอ

ถึงว่าคุณจะไม่รู้จักพี่มาร์คเค้าเป็นการส่วนตัว

หรือคุณจะคิดว่าเค้าเป็นยังงัย

แต่อย่างน้อยเค้าก้อเป็นคนริเริ่ม ก่อตั้ง

เว็บไซต์นี้ขึ้นมา พัฒนาให้เป็นสังคมย่อมๆ

เป็นกลุ่มเป็นก้อน ให้ความรู้กับคนที่อยากเลี้ยงพิท

แล้วคุณล่ะ ทำอะไรบ้าง นอกจากมายียวน กันแบบนี้
  • ก็บอกแล้ว

ทำผิดแล้วยอมรับผิด นั่นคือลูกผู้ชาย
    แต่การรับผิดเพราะจนมุมมันต่างกันครับ

ช้างบอก ผมยอมรับก็ได้ถ้าไอพีมันตรงกัน

ผมถึงท้างัยละครับ ว่าถ้าหวยมันออกที่ช้าง ช้างจะยอมใส่ผ้าถุงหรือเปล่า ผมจำเป็นต้องเอาตรงนี้มาบีบ
    ผมเปิดโอกาสให้ช้างยอมรับผิด ก่อนที่ผมจะโชว์หลักฐาน มันย่อมดีกว่าผมโชว์แล้วช้างค่อยยอมรับนะครับ

มันเป็นเกมส์วัดใจ ถ้าผมเปิดออกมาแล้วไม่ใช่ช้างผมก็เสียคน จริงไหมครับ
  • ผมว่าถ้าคุนอยากเด่นอยากดังนักละก็คุนก็เอาความรู้ความสามารถของคุนออกมาบอกเล่าแชร์ประสบการกับพวกพี่ๆเค้าดิคับ
    ผมว่าน่าจะได้ประโยชน์มากกว่า
  • kong ใจเย็นครับ

ผมยอมรับครับว่าไม่รู้จักคุณมาร์คเป็นการส่วนตัว
    และผมไม่เคยสร้างความเดือดร้อนให้ใคร
    ผมก็เข้ามาอ่านกระทู้ของผมดีๆ
    แล้วไม่ทราบทำไมคุณมาร์คมาโยนขี้ใส่ผม
    ส่วนตัวผมคิดว่าเป็นเพราะผมรู้จักกับบอร์ดบลูวาไรตี้รึเปล่าก็ไม่ทราบ
    ผมเสียใจครับที่ทุกท่านมาโยนบาปให้ผมไอพีเลยครับ

ด้วยความเคารพครับ ขอบคุณมากครับที่จะกรุณาเปิดไอพี
    แต่ถ้าจะกรุณาผมขอยืนยันอีกครั้ง อยากให้คุณมาร์คเปิด
  • ถ้าช้างเป็นคนทำ ช้างมีสองทางเลือก คือ

หนึ่ง ยอมรับผิดอย่างลูกผู้ชาย
    สอง ยอมใส่ผ้าถุง

แต่ ไม่ต้องห่วงว่าผมจะลักไก่ เพราะผมต้องเปิดไอพีแน่ๆอยุ่แล้วครับ
    มิฉะนั้นจะกลายเป็นว่าผมปรักปรำคนโดยไม่มีหลักฐาน

ผมต้องการว่าการยอมเปิดเผยไอพีครั้งนี้ มันมีความคุ้มค่า
    ไอพี เป็นความลับของผู้ใช้บริการเว็บแห่งนี้ ผมต้องรักษาไว้อย่างดี ไม่ใช่เอามาเปิดเผยกันง่ายๆ โดยไม่มีเหตุสมควร
    ผมต้องการให้คนเล่นเว็บแห่งนี้เล่นกันอย่างสบายใจ ผมมีความเป็นมืออาชีพมากพอ