ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอขอบคุณพี่มาร์ค Pitbullzone สำหรับพื้นที่ลงขายของ Vol.2 มีรองเท้าพิตบูล
  • สวัสดีครับ จาก การที่ บ้า T.F.O.A ผมเลยทำ เสื้อ T - Shirt เสื้อทำจากผ้า cotton 100 % เบอร์ 32 เป็นงานสกรีน ใส่สบายไม่ร้อน ทรงเข้ารูปเท่ ใส่ได้ พอ ดี ไม่ต้องกลัวที่ผ้าจะหดเพราะ cotton หดเเน่นอน {ผม จึง ทำให้มันยาวขึ้น มาอีกหน่อย พอซัก ก็ พอ ดี เลยไม่ต้อง บ่นว่า เซงจังใส่ไม่ได้อีกเเล้ว} หมดปัญหาไปได้เลยครับเพราะการที่ชอบอรัยก็เลย ตั้งใจทำเเละมาเเบ่งบันเพื่อนๆๆ ครับ

ราคาตัวละ 199 บาท ส่ง ems เพิ่ม 40 บาท (ไม่จำกัดจำนวนตัว)
    ติดต่อได้ที่ 086-561-7272 บอย

ป.ล ขอบพระคุณที่เสียสละเวลามาชม

ขนาดของเสื้อด้านหน้าและด้านหลัง
    1. Size M ความกว้างบ่า/ความกว้างอก/ความยาวเสื้อ 18" 19" 28"
    2. Size L ความกว้างบ่า/ความกว้างอก/ความยาวเสื้อ 19" 20" 29"

ด้านหน้าเป็นโลโก้สีทอง T.F.O.A ทุกแบบครับ มี 3 แบบ ให้เลือกครับ
    ลายที่ 1. HARDSHOT
    ลายที่ 2. SNAKEHEADS
    ลายที่ 3. อีกา SUZURAN
    ไฟล์แนบ
    IMG_05192.jpg 52K
    IMG_05252.jpg 43K
    IMG_05152.jpg 49K
  • Special CROWSxWORST
    ***T.F.O.A 4th Shoes.*** Season.1

จากการที่ผม บ้า T.F.O.A มาก แล้วอยากได้ Accessories ผมจึงคิดอยากได้รองเท้า T.F.O.A เป็นของผมเอง จึงได้คิดและทำรองเท้า Demo มา ให้ทุกคนได้เห็นได้ชม ได้บ้าไปกับผม หากใครชอบ หรือบ้า T.F.O.A เหมือนผม ก็สั่งทำได้นะครับ เป็นงาน Hand make ครับ ในราคาเพียง 490 บาท (ไม่รวมค่าส่ง+ คิดตามจริง) มี ไซส์ 40/41/42/43 ครับ

ปล. ขอบคุณที่เสียสละเวลามาชมครับ หากใครชอบก็ร่วมบ้าไปกับผมได้นะครับ หรือหากไม่ชอบ ไม่โดน ไม่ถูกใจ ก็ดูเล่นๆผ่านไปนะครับ ขอบคุณมากครับ สำหรับ พื้นที่ ^^
    สนใจติดต่อ 086-5617272 บอย ครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0656.JPG 52K
    IMG_0506.jpg 74K
    IMG_04672.jpg 77K
    K1392.jpg 97K
    IMG_03982.jpg 69K
  • โด่ ไอ้เราก็คิดว่าทำจากหนังพิตบลู ล้อเล่นครับ 55!!!

ร่ำรวยๆๆๆๆ
  • งานคุณภาพ และฝีมือ แต่ราคาโคตรถูกเลยครับ
  • งานคุณภาพ และฝีมือ แต่ราคาโคตรถูกเลยครับ

ขอบคุณ พี่ MarK ที่เข้ามาชมเเละ ขอบคุณพี่ ๆๆ เพื่อน ที่สละเวลามาชมครับ
  • ขอรองเท้าผู้ชาย เบอร์ 8 ขนาดของ US
    และ ของผู้หญิง ขนาดเบอร์ 7 แต่เป็นไซส์ผู้หญิง เทียบให้หน่อยครับ

เอาลายเจ๋งๆ เกี๋ยวกับหมาพิตบูล ทำได้ไหม
  • ขอรองเท้าผู้ชาย เบอร์ 8 ขนาดของ US
    และ ของผู้หญิง ขนาดเบอร์ 7 แต่เป็นไซส์ผู้หญิง เทียบให้หน่อยครับ

เอาลายเจ๋งๆ เกี๋ยวกับหมาพิตบูล ทำได้ไหม

ตอบ พี่ Mark นะครับ เบอร์ 8 Us เท่ากับ เบอร์ 41 นะครับ
    ของผู้หญิง ขนาดเบอร์ 7 แต่เป็นไซส์ผู้หญิง เทียบให้หน่อยครับ ได้ ครับ ** ได้ครับ มัน เปน ทรง ผู้ ชาย ก็ จะเปน ประมาณ เบอร์ 40 โทดนะครับ ไม่รู้ จะ ใส่ได้ หรือป่าว เพราะไม่มีทรงผู้ ญ เเต่ ท่า เปน รองเท้ากังฟู น่า จะมีไม่รู้ชอบหรือป่าวครับ เเต่ ลองเท้ากัง ฟู จะเบากว่า เเล้วพื้น บาง นะครับ
    เเล้ว ต่อ ไป ผม จะทำรูปนี้ครับ ส่วนอันนี้รูป รอง เท้ากังฟู เอามาให้ชมครับ ขอบคุณ พี่ๆๆ Mark นะ ครับ ที่เเวะเข้ามาชม
    ไฟล์แนบ
    dsc04842.jpg 88K
    index3.jpg 28K
  • ฮืมเกือบลืม ต้อง ขอโทดด้วยนะครับ ที่ผม เอารูปสุนัข ไม่รู้ ของใครมาเป็นเเบบ รองเท้า ขอบคุณ นะ
    ที่นี้ด้วย

ป.ล ส่วนพี่ที่โทรมาสั่งรองเท้าลายพิตบูลเขียนชื่อ BUG เบอร์ 41 ขอบคุณ มากครับ 086-782-37**