ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• มาอัพ พ่อพันธ์ ให้ชมกัน นี่เป็นอีกตัวที่เก็บเอาไว้

Photobucket

Photobucket

ภาพสวยๆจาก กะหล่ำ และ เจมส์ รามาสาม
  • Photobucket

Photobucket

หนึ่งใน REDzRAMA3
  • หน้าแม่งงงงงงง วิ่งชนกำแพงหมารึงัย

เฮีย แน่จริงทำหมากล้ามสีแดงออกมาประชันหน่อย ตอนนี้หมาดำมาน่ากัวมากกกกกกกกกก
    ท้ากลางบอร์ดแบบนี้ ทำไม่ได้อายเขานะเฮีย
  • ตอนนี้มันยังเด็กๆไปหน่อย ปล่อยให้รุ่นใหญ่ โชว์พาวว์ไปก่อน

Photobucket

Photobucket
  • Photobucket

Photobucket

แฮ่มๆๆ ตอนนี้กำลังเครียดอยู่ มันจะเล่นไก่ อะ
  • โฮะ ๆ เฮียใหญ่ ไอ้ตัวเนี่ยะ มันชื่อไรอ่ะครับ เจ๋งโครตเลย สุด ๆ
    ทรวดทรงองเอวเท่าไรครับเฮีย มันสวยจับใจจริง ๆ อ่ะครับ
    ถ้าเฮียพอมีเวลา ผมขออนุญาตเข้าไปเที่ยวที่ซุ้มบ้างนะครับเฮียใหญ่
  • "ไม่รู้ไปโกรธใครมา ไม่พูดไม่จาทำหน้าบึ้งตึง":013:
  • ฮ่าๆๆ มาเฟีย ทำหมากล้ามนื้อต้องใช้เวลา

ทุกวันนี้ดูแลได้แบบนี้ ค่าใช้จ่ายก็บานอยู่แล้ว

อาศัยพวก หม่อง มันเลี้ยงอะ ทุกวันนี้ขาดพวกมันแย่แน่เลย

เฮียย้ง กลับถึงซุ้มมีเวลาก็ไม่มากก็ค่ำมืดแล้ว

โชคดีที่อาศัย ว่ามีบ่อว่ายน้ำ กับ ซุ้มที่ กว้าง ปล่อยให้มันวิ่งกันอง

ไล่เป็ด ไล่ไก่ ไปพวกเป็ดไก่ที่อยู่ได้ก็รอดไป ฮ่าๆๆ

อยู่ไม่ได้ก้เข้าท้องพวก หม่อง กระเหรี่ยงไป

Photobucket

ไม่ช้าแน่นอน จะหาสนามทำรถขึ้นมาแล้วแหละ มาเฟีย
  • สวย งาม มาก มาย เลย คัฟ...
  • โทษนะครับผสมบอร์กโดซ์หรือป่าว เหมือนมาก
  • หน้าตาโหดดีครับเฮีย งานนครปฐมเอาไปเปล่าครับ
  • อยากเห็นลูก454ชุดทำซ้ำในงานนครปฐมจัง ไม่รู้ว่าตอนนี้จะยืดหรือยาวไปขนดไหนแล้ว ใครมีไว้ครอบครองช่วยเอามาโชว์หน่อยจะไปรอชมในงานครับ แล้วเฮียใหญ่เอาหมาแดงคุณภาพตัวไหนไปโชว์บ้างครับเฮีย
  • ตัวนี้สุดๆ ไม่ต้องบรรยาย
  • ตัวจริงสวย กว่าเยอะครับเฮีย ชิมิ ชิมิ
  • อย่างงาม ครับเฮียใหญ่..:063:
  • โผล่มาอีกที ตัวเบ้อเริ่มเลยเจ้านี่ :063:

อย่ามองข้ามมันนะเฮีย
  • ดั้งไม่มีเลยนะคะเนี่ย สุดๆๆ:021::021::021:
  • :017:ตัวใหญ่มาก:017:
  • .ขอโปรโมท อีก ตัว ครับ สุด โค่ยจริงๆ ตัว จริง หมา สวย + คนหล่อ + คนถ่ายเจ๋ง Perfect จริงๆ ครับเฮีย
    ไฟล์แนบ
    ZOLO5.jpg 55K
  • รูปข้างบนนึกว่าพี่เขตต์ ฐานทัพ ก็ชอบหมาแดงเหมียนกันเหรอพี่
  • นี่มันปีศาจชัดๆ :m057:
  • อื้มมมมม อย่างแร๊งงงงงง :o043:
  • พี่เล็กที่พูดมามันรับไม่ได้อย่างเเรงอะพี่ 5 5 5 :o022:
    ไฟล์แนบ
    634.jpg 55K
  • ซ้ำเติมกัน เข้า ไป เฮ้อๆ 5555
    ปล.ดีกว่าคน นัดแล้ว ไม่ มา วุ้ยยยย ฮิ้ววววววววว
  • เอาน่ายีนส์...ให้เจมส์มันได้จุติสักรอบนะ กล้องดี+เลนส์ดี คนมันเลยหล่อแบบมีออฟชั่น ฟังดูทะแม่งๆๆๆไหม ฮัลโลๆๆ เทส อ๊อดๆๆๆ
  • เอ๊ะๆๆๆ หรือว่าปั้นหน้าหล่อแข่งกับโซโล กันแน่ครับเจมส์ กร๊ากๆๆๆๆ
  • 555เออหวะพี่เล็ก...แมร่งทำหน้าตึงกว่าหมาอีก...555

กล้องดี+เลนส์ดี20%
    อีก80%อยู่ที่คนหลังกล้อง... 5555
  • เจมส์มันตั้งเอง ชงเอง หน้าไม่อายๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    เดี๋ยวเจอกันน้อง:o059:
  • ขอโทษ ครับ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ทำไร ผิดไปหมด หือๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • 555 มี แอบ งอล ด้วย....
    ไฟล์แนบ
    Romio3.jpg 79K
  • หล่อแต่เด็ก..
    ไฟล์แนบ
    Male.jpg 98K
  • yamaha CommentTime1 วันก่อน | October 12, 2010, 9:15 am
    โทษนะครับผสมบอร์กโดซ์หรือป่าว เหมือนมาก

-------------------------------------------------

แล้วใครจะมีหมาแดงหน้าย้นๆแบบแก๊งค์พวกมึงล่ะ
    ฮ่าๆๆๆ
  • ตัวนี้สวยจัด นำเข้าหรือบรีดเองครับบอส:020:
    ไฟล์แนบ
    a3540132.jpg 44K
  • โทษนะครับ ปลักหรือปล่าวครับ
  • บิ้กบัง สหาย รัก ไม่เปลี่ยนมาเล่นหมาแดง บ้างหรือ ท่าน.
    หน่วยก้าน รูปร่าง โดน ครับ ท่าทางจะปรี้ดดดด สีแบบนี้ ชอบบบบบ :006:
    เออ ว่ะ เล็กพูดถูก เจมส์ มันหน้า คล้ายๆ เขต ฐานทัพ หน่อยๆจริงแฮะ
  • หล่อจัง !! คนอ่ะ