ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

BUFFALOBLUE KENNEL T SHIRT DESIGN @ MEETTING NAKORNPATHOM ...2 version !...
  • รบกวนทวนยอดสั่งอีกครั้งนะครับ มีแบบมาเพิ่มอีกลาย ท่านที่สนใจลงความต้องการเลือกไซ๊ส์ไว้ได้เลยครับ

ยอดสั่งล๊อตแรก ... ลาย BB

น้าแมตย์ตะพานหิน m xl ..... อย่างละตัว

น้าบาสตะพานหิน ไซส์ l .... 1 ตัว

คุณสองดรากอนบอย อุบล ไซส์ xl .... 4 ตัว

จิ๊บ BB สีดำ xl .... 1 ตัว

yamoto นายใหญ่ แพททิออท 7 xl .... 3 ตัว

chuchi ไซส์ l ..... 2 ตัว

chuchi ฟ้า/ชมพู ไซส์ m ...... 2 ตัว(ขออณุญาติเปลี่ยนเป็นสีขาวดำได้มั๊ยครับ )

..............................................................................................................

ส่วนลายที่ 2 ลายคุสตาฟ สนใจสั่งจองได้นะครับ ขอบคุณทุกท่านอีกครั้งครับ 083-62-111-62 BIGBUNG

ส่วนราคาเสื้อ ไซส์ s-m 299 บาท

ไซส์ l-xl 350 บาท

ไซส์ 2 xl - 3 xl 400 บาท

เสื้อคอตตอนอย่างดี ใส่บุ้งคอหนากันยืด กัน ย้วย สกรีนสี่สี ซักด้วยเครื่องไม่แตกครับ ...
    ไฟล์แนบ
    Buffalo Blue Backdrop.jpg 92K
    02154.jpg 37K
  • ลาย BB ขอบคุณทุกๆท่านครับ :020:
    ไฟล์แนบ
    021.jpg 61K
    rtgttr copy3.jpg 42K
    22222 copy3.jpg 35K
  • กูจองเสื้อลายคุสตาฟ 2xL..5ตัว..xl..5ตัว..m..5ตัว
  • จัดให้ครับป๋า ..:020:
  • ถ้าจะบอกว่าออกแบบได้เสี่ยวมาก จะโดนฟ้องไหมว่ะ ฮ่าๆๆๆ
  • ของผม 2xl นะครับน้าบัง

แล้วเจอกันที่งานนะครับ
  • ผมเอาลายคุสตาฟ สีดำ 1 ลายบีบี สีขาว 1 ไซล์ xl ทั้ง 2 ตัวครับ

เอก รัตภูมิ เดี๋ยวไปรับวันงานครับ
  • คุณมาร์คครับ สิ่งที่คุณพูด ผมเอาไปใช้ในชั้นศาลได้นะครับ ฮ่ะๆๆๆๆ ... ฟ้องกันเข้าไป ฮ่ะๆๆๆ

จัดให้ครับ น้าติ่ง - น้าเอก ขอบคุณครับเจ้านาย :020:
  • ของผมขอเป็นสีขาวนะครับน้าบัง
  • ของน้อง บูม หนึ่งตัวคับ พี่บัง

pitsanulok teem

:063::063::063:
  • ใครออกแบบว่ะสวยฉิบหาย ฉิบหายนี่ชมนะครับ จัดไปสหายข้า
  • ผมเอาลายไอ้ต๊าฟตัวนึง Size L
  • พี่บังคับ ผมเอา 3xl 1ตัวคับ สีดำ เอาลาย BB ครับ
  • เอาด้วยคนพี่ 3XL สีดำลาย BB 1ตัว
  • ของผมลาย BB สีดำนะครับป๋า ขอบคุณครับ
  • วันที่ 17 ใครไม่ใส่เสื้อพิตบูล ไปงานคงเชยแหลก รีบจับจองโดยด่วนนะพี่น้อง
  • เอาตัวที่อยู่ บนเสื้อสีดำ ได้ป่ะ สหาย บัง
    เสื้อสวยครับ ส่ง ทางไปรษณีย์ ป่ะ น้า
  • กราฟฟิค คุสตาฟ สวย:063:
  • สวยๆๆๆ ครับ เหลืออีกแค่ 4 วันเอง จะจัดส่งทันไหมเนี๊ยะ!!!
  • รอบ อก 58 นิ้ว ใช่ size xxxl หรือ xxxxl ครับ
    ถ้าสั่งซื้อ ราคา เท่าไรครับ จัดส่งไหมครับอยู่ระยอง อยากได้ลายคุสตาฟครับ ขอบคุณครับ
  • L 1 ตัวครับน้าบัง สีดำลายคุสตาฟ เดี๋ยวไปรับที่งานครับ
  • หน้าตาชวนเมาได้ใจจริง พี่สองคนนี้ เยิ้มเลย :032::032::032:
  • บิ๊กบัง ผมเอาสีดำลายคุสตาฟ ไซค์ L 1ตัวนะครับ.......รับที่งานนะครับอย่าลืมจัดให้ด้วยนะครับบิ๊กบัง.......
  • น้าแมต - น้องบูม จัดให้ครับ

น้าเหลียง ลายคุสตาฟที่มีลายกนก ฝังในหน้าสุนัขอย่างนี้ เทพที่ออกแบบ หนึ่งเดียวในโลกจะเป็นใครไปไม่ได้นอกจาก มิสเตอร์ แฟ๊ง เรานี่เอง ... ส่วนลาย BB ฝีเค้า

ต้น จัดให้ครัยน้องชาย

น้ารูญ ยินดีจัดให้ครับ

น้องเอก โพธาราม ยินดีจัดให้ครับ

น้าบาสจัดให้เลยครับ

มาเฟีย งานนี้เชยแน่ๆครับ ถ้าไม่ใส่เสื้อลายสุนัขมางาน ความเห็นนี้ เห็นด้วยอย่างแรง

น้าตี มันแตง สำหรับน้ายินดีส่งให้ถึงหน้าบ้านเลยครับบอส

A TIME ขอบคุณครับ

น้าต้อม เราต้องมาปั่นกระทู้กันหน่อยแล้ว งานใกล้จะเริ่มแล้ว

mulan 58 นิ้ว คือไซส์ 3xl ครับผม ราคา 400 บาท ส่งให้ครับ ค่าส่งคิดตามจริงครับ

KUM_KLAENG จัดให้ครับน้า เจอกันที่งานนะครับ

น้องเป้ กินสามแก้ว เมาไปสามลัง 5555 บ้านพี่เปิดต้อนรับน้องชายเสมอครับ

ช่างวีครับ ยินดีจัดให้ ขอบคุณมากๆครับ

.........................................................................................................................................

ขณะนี้สีดำไซส์ l - xl หมดแล้วนะครับ มีแต่สีขาว

สีดำเหลือไซส์ 3xl = 1 ตัว

สีดำ 2 xl = 4 ตัว

สีขาวยังมีเหลือนะครับ ขอบคุณทุกๆท่านที่ให้ความสนใจครับ:020:
    ไฟล์แนบ
    Buffalo Blue Backdrop3.jpg 92K
  • เอา 3 xl 1 ตัวครับ สีดำด้วยพอดีเลย
    เรื่องการรับเดี๋ยวแจ้งกลับครับ ขอบคุณครับ
  • ของจริง:063::032:
    ไฟล์แนบ
    DSC_2891.jpg 71K
  • สรุปว่าลายคุสตาฟสีดำ 3xl 1 ตัวครับ รบกวนฝากที่พี่กั๊ม KUM KLAENG ด้วยครับวันงานนครปฐมครับ
    ขอบคุณครับพี่กั๊มที่ออกเงินซื้อให้ และ พี่BIG BUNG ด้วยครับ
  • ดำ แอลหมด เซงเลย แล้ว เล็กสุดนี่ไซ๊ส์ไร ถ้าเหลือแต่ ขาว เเอล งั้นเอา ขาว แอล 2 ตัว ขอเบอร์บัญชีด้วย สหาย
  • l ขาว ลายคุสตาฟนะครับป๋า จัดให้ครับบอส ...

เลขที่บัญชี ธ กรุงเทพ สาขา ย่อยบิ๊กซีนครสววรค์ เลขที่บัญชี 627-012-9247 ธิคำพร อยู่เป็นสุข ครับบอส

ขอที่อยู่บอสด้วยนะครับ ....ขอบคุณในหลายๆเรื่องบอสคอยให้คำปรึกษา ขอบคุณอีกครั้งนะครับบอส:020:
    ไฟล์แนบ
    rtgttr copy4.jpg 44K
  • รับทราบ สหาย เดี๋ยว พรุ่งนี้ โอนให้ แล้วจะส่ง sms ไปนะ ว่าแต่ รวม อีเอ็มเอส เท่าไหร่ล่ะเนี่ย ส่วนที่อยู่จะ ส่งไปทางเอ็ม นะครับ :060::063::065:
  • ค่าเสื้อ 350 ค่าส่ง 50 บาท = 400 บาทครับบอส ... ส่วนที่อยู่ ส่งมาทางเมสเสจ ดีกว่า เอ็มไม่ค่อยได้ออนครับบอสช่วงนี้ ขอบคุณมากๆครับบอส:020:
  • เฮ้ยพี่บังพี่ข้า ผมอยากได้ลายไอ้ต๊าฟสีขาวอีกตัว Size l ยังมีมั้ยพี่ จัดให้หน่อย ส่งของวันงานนะครับ
  • :o008:ท่านบังคับของผมตัวเอาสีขาวเดียวไปจายตังที่งานนะคับพี่น้อง:o008:
  • ลายไอ้ต๊าฟสีขาว นะคับท่านบัง XXl 1 ตัว
  • รับทราบครับ เด๋วขอรับ + จ่ายตังค์ใน
    งานนครปฐมนะครับ
    ตกลงเป็น ไซค์ L ขาว/ดำ อย่างล่ะ 1 ตัว (ลาย BB)
    ไซค์ M (ไม่รู้ผู้หญิงใส่ได้ป่าว) ขาว-ดำ อย่างล่ะ 1 ตัว (ลายฺฺBB)
    ตามที่แจ้งไว้ในกระทู้ http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=18218&page=1#Item_26
    รวมเป็นเงินทั้งิส้น (350*2) = 750 + (300*2) = 600 = 1350 บาท

ถ้าไซค์ M ใหญ่เกินสำหรับผู้หญิง ผมขอเปลี่ยนเป็นไซค์ S ลาย BB นะครับ

ขอบคุณครับ
  • ลาย ไอ่ต๊าฟฟ นี่ สุดยอดการออกแบบเสื้อแห่งปีเลย
    หมาดีๆ เสื้อเจ๋งๆ ต้องที่นี่เลย บิ๊กบัง....
  • Yo Big Bung โอนไปแล้วนะ 2ตัว ส่ง smsและที่อยู่ ผม ไปเบอร์นี้ 086 4027526 ไม่ทราบว่ายังใช้อยู่ป่ะ โทรไปไม่ติดเลย
  • รับทราบครับน้าตี๋ ขอบคุณมากๆครับ เมสเสจได้รับแล้วครับ วันจันทร์ ส่งของให้ครับนาย ...

น้องต้นจัดให้ไปเลือกวันงานได้เลยครับพี่น้อง ....

น้าแบดบอย ขอบคุณที่ให้เกรียติเลือกใช้บริการเสื้อของเราครับท่านประธาน

chuchi น้อมรับคำบัญชาครับผม วันงานมาลองสวมดูเลยครับ..

น้ายุทธ ขอบคุณครับในคำชมของน้า ผมจะเก็บคำนี้ไว้ในห้วงลึกสุดของหัวใจ (น้ำเน่ามั๊ยละ ฮ่ะๆๆๆ) ... ผมขอยกคำชมนี้ ให้กับ มิสเตอร์แฟ๊ง มือเทพกราฟฟิคระดับโลก ที่ผมชื่นชมฝีมือเสมอ และออกแบบลายคุสตาฟให้ครับ

น้าตี๋ขอบคุณอีกครั้งเจ้านาย :020:
    ไฟล์แนบ
    Buffalo%20Blue%20Backdrop.jpg 92K
  • ผมชื่อ มุ๊ นะครับ คุณบัง
  • อ๋อ!.. พี่มุ๊นี่เอง .. ขออภัยผมมันมัวอยู่แต่ในกระดองเต่า ไม่รู้จักนิคเนมคนมีชื่อเสียง ขออภัยอย่างแรงครับบอส :020:
    ไฟล์แนบ
    _mg1_jpeg-92.jpg 98K
  • พี่บัง เอาลายคุสตาฟให้วาหน่อย ฝากพี่บิวส่งมาเรยนะ เกบเงินที่พี่บิวด้วยยยย ฮ่าๆๆๆๆ