ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

นักเลงเขาทำกันแบบนี้
  • แล้วทำไม ช้างไม่ถามเขากลับบ้างว่า
    เอ พวกพี่ก็แก่ๆ จนหนังยานกันแล้ว ทำไมคนในบอร์ดนี้เขาไม่ยอมคบหรือให้ความเคารพเลยละ ฮา.................
  • ผมถามทุกคนในที่นี่อีกครั้ง
    ทำไมหรือการรับคำท้าของผมมันยากเย็นตรงไหน
    ทำไมช้างถึงไม่กล้ารับคำท้า เป็นอย่างที่ผมวิเคราะห์ไว้หรือเปล่า

ช่วยตอบกันหน่อยครับ

ขอบคุณครับ
  • :016:ไอช้าง พ่อมึงตายเหรอครับ มึงกลับบ้าน ไปดูโดเรม่อนไป ไอควาย
  • ขอความกรุณาอย่าด่าถึงพ่อแม่นะครับ
    ผมขออนุญาติลบนะครับ
  • พรุ้งนี้จะจบมั้ยเนี้ย:m036:
  • ชอบเฮียมาร์คหวะ เจ๋งดี
    คุมเกมส์ไว้หมด
    ช้างตอนนี้เป็นไก่ไปเเล้ว
    เท่าที่ได้อ่านดูอานะ
    เฮียมาร์คกำไก่
  • :022:โทษครับ ลุงมาร์ค ผมใจร้อนไปหน่อย
  • สวัสดีครับทุกท่าน

ตกลงนี่คุณมาร์คจะเปลี่ยนเรื่องไปเรื่อยเหรอครับ
    ผมเข้าใจว่าหลายๆท่านรอดูไอพีอยู่นะครับ

ด้วยความเคารพ ขอบคุณครับ
  • ก้ถ้าเขาไม่ยอมรับ ก้เอาหลักฐานมาโชว์เลยเพ่
  • เอากันให้ตาย
  • พี่มาร์คคงอยากเห็น ช้างลูกผู้ชายตัวจริงมั้งค่ะ
  • เล่น อารัยกันเนี่ย ทำอะไรกัน หงุดหงิดว่ะ
  • ก็รับคำท้าพี่มาร์คเค้าไปดิคับ
    จะได้เปิดกันซักที
  • เป็นกรรมการให้ ถ้าช้างทำช้างใส่ผ้าถุง

ถ้าช้างไม่ได้ทำ มาเฟียใส่ผ้าถุง แกล้งเด็กเอามั้ย ผมกลางๆ

กล้ากันมั้ยจะได้ จบๆ
  • เฮียเหลียงพระเอกรูปหล่อมาแล้ว
  • เข้าใจว่าทุกคนอยากรู้ ผมต้องขอโทษที่ต้องให้คอย
    แต่ผมอยากให้ ผู้ร้ายจนมุมโดยดุษฏี

หากไม่ทำแบบนี้ เขาก็แถออกข้างไปอีกเรื่อยๆ มัดไม่แน่นก็ไหลไปเรื่อยอีก ยิ่งจบยาก
    ผมก็อยากเห็นคนที่คุยว่าตัวเองเป็นคนจริง เป็นลูกผู้ชาย เป็นนักเลง สารพัดสรรพคุณที่อวดอ้าง จะแก้คำถามง่ายๆของผมได้หรือเปล่า
    แต่ผมมีหลักฐานแน่นอนครับ และหลักฐานนี้สดๆร้อนแบบนี้ดิ้นยาก งานนี้ยืนยันว่าไม่มั่ว หากมั่วผมก็เสียคน หวังว่าคงเข้าใจเหตุผลของผมนะครับ

แค่รับคำท้าผม เขาก็รุ้แล้วว่าผมลักไก่หรือเปล่า
    หรือหากยอมสารภาพก็จบ
  • คุณช้าง ถ้าคุณยังยืนยันว่าคุณไม่ได้ทำแน่ๆ

คุณพิมพ์คำว่า

**ผมรับคำท้า** เป็นหรือปล่าว

เท่านั้นเอง

ผมว่าผมตอบคำถามไปหลายรอบแล้วนะครับ
    สรุปว่าคุณมาร์คของจริงรึเปล่าครับ
    ผมตอบคำถามอีกครั้งก็ได้ครับ ตอบได้ตลอดนั่นแหละ
    ผมยืนยันว่าผมไม่ได้ทำเรื่องต่างๆที่คุณมาร์คว่ามาเลย
    ผมให้เกียรติทุกท่าน ผมตอบคำถามอย่างสุภาพ
    แล้วคุณมาร์คล่ะ ตอบคำถามของใครหลายๆคนรึยัง

ด้วยความเคารพครับ ขอบคุณครับ
    อย่ามาไซโคผมเลยครับคุณมาร์ค ผมมีสติพอครับ
  • คนที่ มั่ว ตอบไม่ตรงประเด็น จริงๆ กรูว่า มาร์ค มากกว่า เค้าบอกให้เปิด ไอพี ให้รู้กันไปเลยว่าใช่คนทำไหม ดัน มาท้าใส่ ผ้าถุง โชว์ๆ มาเลย ซิ ทำเป็น พูดดี ทำตัวเป็นมาเฟีย บอร์ด
  • :o027:มาพักสายตา กัน ดี กว่า ครับ กับ หมาสวยๆ:o045:
    ไฟล์แนบ
    20080820100939_0123.jpg 67K
  • ผมไม่ชอบเหมือนกันถ้าเพื่อนผม แกล้งเด็กไม่มีทางสู้ ถึงกับเลิกคบกันเลยถือว่า ไม่แมน ใครไม่กล้า แม่งตุ๊ด ขอแช่ง
  • พี่มารืคเค้ากำลังเล่นเกมส์หาสุดยอดลูกผู้ชายอยู่
  • คนอื่นไม่รู้ แต่ตอนนี้ผมรอช้างรับคำท้าอยู่
    ใจหน่อยดี๊ อายพิทบูลมัลลลล
  • ช้างรับคำท้าไป ผมเป็นพยานเอง กรูชักรำคาญล่ะ มาเฟียอย่า ถือว่าเป็นเวปมาสเตอร์ แกล้งใครก็ได้น่ะโว้ย
  • บอกตรงๆว่าไอ่เหตุการณ์เชี่ยๆแบบนี้ มันเคยมีมาแล้ว
    ไอ่พวกมีกระทู้หัวดอๆ เด้งออกมาให้กระทู้แทงใจมัน เป็นอันต้องตกหน้าไป
    ขาเก่า ขาเก๋าเค้าจำได้หมด โดยเฉพาะกับ ไอ่กระทู้ที่กินใจพวกผู้ใหญ่ในสังคมพิทบูลที่มึงอ้างถึงนี่แหละ
    กูขอบอกมึงตรงๆอะนะ ไอ่พวกผู้ใหญ่ที่มันให้คำปรึกษาส้นตีนอะไรมึงนี่
    ไม่เห็นมันจะออกมาป้องมึงเลยวะช้าง คอยนั่งโทรศัพท์แก้เกมส์ให้กำลังใจมึงอยู่นี่
    มีเด็กๆที่ดีๆ ต้องมาเป็นเครื่องมือให้พวกหัวดอนี่หลายคนแล้ว
    ล้วต่อไปเป็นไง นอนจมตีนเหมือนพวกที่มึงเรียกว่าผู้ใหญ่ในสังคมพิทบูลนี่แหละ

จาก คนในวงการ
  • ต้องมีคำว่ารับคำท้าด้วยคับคุนช้าง
    ผมว่าประเด็นมันอยู่ที่การรับคำท้าแล้วคับ
    ไม่ได้ถามว่าทำหรือไม่ทำ
  • ช้างยอมรับคำถ้าซิวะจะได้จบๆ
  • ยาวไม่จบกันเลย:m013:
    วันนี้มาในบอร์ดไม่เจออะไรเลย:m014:
    เอางี้ไหมผมก็ไม่ได้รู้จักหรือสนิทกับใคร:m000:
    คุณช้างก็รับคำท้าี่พี่มาร์คเขาสิคับว่าถ้าเป็นคุณช้างจริงคุณช้างจะนุ้งผ้าถุง
    แค่นี้พี่มาร์คก็เปิดไอพีแล้วไม่ใช้หรอคับ:m026:
  • ข้อเสนอของเฮียเหลียงผมเสนอไปนานแล้ว แต่ช้างก็ยังไม่ตอบจนบัดนี้

บทเรียนบทนี้มันแพงหน่อย ยิ่งมาอ้างคำพูดผู้ใหญ่ส้นทีนอะไรพวกนั้นผมยิ่งหมั่นใส้

ถ้าตูมีแผลหรือสันหลังวะเหมือนพวกมัน ตูจะยืนระยะมาได้ยาวขนาดนี้หรือวะ
    ป่านนี้โดนสอยเละเป็นโจ๊กแล้ว

ถ้าพวกส้นทีนนั้นมันแน่จริง ทำไมมันไม่กล้าคุยกับผมตรงๆ ทำไมต้องแอบกัดแอบตอดอยู่แบบนั้นด้วย

คิดจะคบคน อย่าฟังความข้างเดียว คำพูดหวานๆ ใครก็พูดได้
    แต่คนจริงใจ ไม่เสแสร้ง มันหายาก

เอาเป็นว่า "ผมรับคำท้าครับ" พอใจมั้ยพี่มาร์ค
    แต่จริงๆผมก็คิดว่าตอบไปหลายรอบแล้วนะครับ
    ผมว่าใส่ผ้าถุงยังน้อยไป เอาเป็นว่าให้ทุกคนที่เข้าเวปพิทบลูโซนยืนเรียงแถวต่อยทีละคนเลยดีกว่ามั้ยครับ

ด้วยความเคารพครับ ขอบคุณครับถ้าคุณมาร์คจะกรุณาอย่าเปลี่ยนประเด็น
  • ช้างว่าไง ผมอยู่เป็นกรรมการล่ะ ใครผิดคำพูด หน้าตัวเมีย
  • 5555555
    ออกมาแล้ว
    ถึงตาพี่มาร์คแล้วคับ
  • แล้วพี่ช้างจะว่ายังงัย คิดอะไรก็บอกมาเลย
  • เออ มาได้ใจ ช้างทำความเดือดร้อน ใส่ผ้าถุงหน้าตัวเมีย ถ้ามาเฟียแกล้งเด็ก ก็ ใส่ผ้าถุงเหมือนกัน ว่ากันไปตามหลักฐาน กรูเอามันส์อย่างเดียว ฮาๆๆๆ
  • แค่นี้ละครับ ขอบคุณครับ

ลูกผู้ชายคำไหนคำนั้นนะครับ

ใจจริงผมอยากให้ไอ้คนโทรศัพท์บงการ มาเถียงแทนจัง

ขอโทษนะครับที่ต้องกดดันแบบนี้
  • เออบอกแล้วว่ามีแต่เสียกัยเสีย

ผมอยากขอรบกวนขอเบอร์พี่เหลียงได้มั้ยครับเพราะผมคิดว่าพี่เหลียงเป็นคนจริงคนหนึ่ง
    ถ้าจะกรุณานะครับ ผมมีเรื่องไม่เข้าใจอยากถามครับ

ด้วยความเคารพ ขอบคุณครับ
  • แถเป็นเรื้อนเลยคุล ก็รับคำท้าแบบลูกผู้ชายตัวเจงไปก็หมดเรื่องงง
    เดี๋ยวมานะเฮีย กระทิงแดงซักขวด เถ้าแก่น้อยซักถุงก่อนมั้ย? จะออกไปเซเว่นพอดี
    คืนนี้ไม่จบ ไม่นอน
  • สมาชิก Not_Extended
    ชื่อจริง
    yesn/a
    สร้างเมื่อ3 ชั่วโมงก่อน
    เมื่อ2 ชั่วโมงก่อน
    จำนวนครั้งเข้าชม3
    เริ่มหัวข้อพูดคุย220
    แสดงความเห็น0
    IP ล่าสุด117.47.129.247

IP history
    117.47.129.247 (3 times)
    This IP address has also been used by the following users:

Chang_Za
  • อ่านมานาน มันส์ชิบหาย ชอบจิงเพื่อนโดนอัด555

ผ้าถุงขอลายแบบแรงงานพม่าเลยนะ

งานนี้ช้าง หรือ มาเฟีย วะนี่
  • แม่งมันกว่าดูหมากัดกันอีก
  • ช้างน้องรัก ปรกติผมไม่ชอบคุยเรื่องแบบนี้กับใคร เพราผมกลืนไม่เข้าคายไม่ออก เอาเป็นว่าผมขอฟังคำถามก่อน ถ้าตอบแล้วผมอึดอัดหรือต้องสาดโคลนใส่ใคร ผมขอสงวนที่จะตอบครับแต่ถ้าเป็นคำถามที่สร้างสรรค์ผมยินดีครับ
  • เสียดายข้อมูลดีๆ

นู๋ยังไม่ได้เซฟไว้เลยค่ะเฮียเหลียง
  • อ่อรับซะที เฮียเหลี่ยง(ผู้น่ารัก)
    กรรมการเริ่มยกที่เท่าไรก็ชั่งมันว่ากันต่อเลยคับ
  • สมาชิกChang_Za
    ชื่อจริง
    yesn/a
    สร้างเมื่อSep 15th 2008
    เมื่อ2 นาทีก่อน
    จำนวนครั้งเข้าชม519
    เริ่มหัวข้อพูดคุย9
    แสดงความเห็น159
    IP ล่าสุด117.47.233.166

คงไม่ต้องแปลมากกว่านี้นะครับ
  • โอเคครับ ข้อมูลชัดเจน เบื้องต้น คุณช้างแย้งได้ครับ ผมยังอยู่ ว่าไงครับ
  • .......................ตัวนี้โหด ดีครับ...หมานะ...............ใครมีแนวนี้มังครับ
    ไฟล์แนบ
    mini310508161231631041656151.gif 94K
  • แล้วพี่ช้างว่าไงต่อ ผิดหรือถูก เรื่องนี้