ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กรูช้างขอแจ้งเกิดว่ะสาด
  • เป็นไง สุดท้ายผมก็เท่ได้ใจ มีคนรู้จักผมเยอะขึ้นเยอะ เท่เปล่ากรูทำสำเร็จโว้ยสาด 55+ ใครทำแบบกรูได้บ้างมีคนเขาด่ากันทั้งเมือง
    กรูมันชอบทำตัวเด่นโว้ย เรียนโง่ๆ สูบบุหรี่เท่เปล่าสาด ๆ ๆ อิจฉากรูล่ะสิไอ้พวกเรียนเก่ง ๆ ทำงานดี ๆ กันอะทำได้อย่างกรูกันเปล่าไม่เจ๋งกันนี่
    พวกเมิงอะ ทำให้มันเจ๋ง ๆ แบบ เรียนเก่ง ๆ สอบได้ที่ดี ๆ ใคร ๆ ก็ทำได้โว้ย มันไม่ต้องแอบ อวดใครก็ได้ กรูนี่ต้องแอบทำสูบบุหรี่ เจ๋ง ๆ กรูเจ๋ง
    555+ ต่อมากรูอยากเลี้ยงพิทบูล กรูก็อยากเด่น ตอนแรกกรูก็พยายามตอบกระทู้ให้มันเด่น ๆ เท่ ๆเป็นตัวของตัวเองเข้าไว้ สาดแมร่งไม่เกิดอีก
    กรูเซ็ง ๆ ว่ะ สาดแมร่งคนรู้จักช้าสาด เอาไงดีว่ะ กรูจะแก้ผ้าโชว์แบบดาราเวลางานไม่เข้าก็ไม่ได้สาด เอาไงดีสาด หุ่นกรูแมร่งถึงแม้ว่ากระเทยจะกรี๊ด (กรี๊ดเพราะกลัวจะอดตายไปต่อหน้า) จะให้แก้ผ้าก็กระไรอยู่เอาว่ะ มันต้องกล้า ๆ หน่อย แต่ไอ้ครั้นโง่ ๆ ควาย ๆ แบบกรู
    หน้าตาก็หล่อ พอ ๆ กะ ภราดรแบบกรู จะเอาอะไรไปเกิดได้ว่ะ น่าน เออ บอร์ด Pitbullzone นี่ดังนิหว่า กรูเข้าบ่อย สาด ใครเก๋า ๆ ในบอร์ดว่ะสาด เออเล่นพี่มาร์คนี่ล่ะว่ะ เก๋าสุด ๆ สาดแมร่งกรูเอาเจ้าของบอร์ดเลยสาด ๆ ๆ เกิดชัวสาด ๆ 555+
    แมร่งพี่มาร์คไม่มีไรให้กรูเล่น หรือหาเรื่องเลยสาด ๆ รอวันเออนี่เลยสาด ๆ เขาไปด่า อีกคน เขาต้องมีคำพูดอะไรพลาด ๆ ออกมาบ้างล่ะสาด

น่านไม่ให้เกรียติสาด เอาดีเปล่าว่ะกรูหาเรื่องเขาเรื่องนี้มันแปลก ๆ เปล่าว่ะสาด เอาน่ะ จะเกิดมันต้องกล้าสิว่ะสาด หากพลาดหรือไงพี่เขาเอา
    เรื่องเอาราวขึ้นมาจิง ๆ ก็ร้องไห้ กราบตีนเขา เขาก็คงไม่เอากรูถึงตายหรอกน่าสาด ลุยโว้ยสาด ๆ นี่ล่ะหาเรื่องไม่ให้เกรียติมั่ว ๆ นี่ล่ะ สาดไง
    พี่เขาก็ต้องตอบแปลก ๆ ขึ้นมาหรือของขึ้นด่ากรูขึ้นมา ก็เข้าทางกรูเลยสาด ๆ สาด ๆ ไป มา ๆ ดันเสือกตอบคำถามกรูดีอีก แมร่งเคลียร์สาดเอาไงดีว่ะ จบเรื่องตอนนี้ดีไหม ไม่ ๆ เดี๋ยวไม่เกิดและเอาเป็นว่ากรูปอดอีก เดี๋ยวต้องกลับไปกากเหมือนเดิมสาด ทำเป็นไม่เข้าใจโว้ยสาด
    ฃไม่เคลียร์สาด กรูนักเลงไม่ใช่อันตพาลโว้ยสาด ๆ เปิดการ์ดมาสาด (พ่อเมิงเป็นนักมวยเหรอ) ไม่ได้โว้ยกรูขึ้นหลังเสือแล้วไม่ยอมลงโว้ยสาด (ลงกรูก็โดนเสือกินดิสาดโง่นะเมิงอะ) พวกเมิงก็ทำเป็นสนใจ ๆ และก็กลัว ๆ กรูกันหน่อยสิสาด พวกเมิงคนไหนทำปากห้อยตอนสูบบุหรี่แล้วเท่แบบกรูบ้างสาด ๆ เดี๋ยวเหอะๆ เกรดได้ไม่น้อยก่าคุยอย่ามาคุยสาด และตอนนี้กรูมีเมียแล้วนะโว้ยสาด แต่มือที่เท่าไหร่ก็ไม่รู้สาด เพราะแมร่งหลวมโคตร แต่กรูก็รักว่ะ (รักที่จะเอามันแม้ว่ามันจะทำหน้าไม่เสียวก็เหอะ) แต่มันรักกรู หรือเปล่ากรูไม่รู้สาด ถึงกรุจะอายุแค่ 29 แต่กรูเก๋านะโว้ยสาด ๆ วันนั้นมีคนมาหาเรื่องกรูสาด 10 ต่อ 1 กรูก็สู้สาดด ๆ ชนะด้วย เป็นไงสาด ๆ งงอะดิสาด นี่ถ้ากรูไม่ได้อยู่ใน 10 นะสาดกรูคงจะวิ่งไปนานแล้ว นี่กรูอยุ่ใน 10 ไอ้เห้ยนั่น 1 แมร่งโง่เสือกไม่หนีสาด ทำเป็นเก่งสาด ๆ ก็พวกกรู 10 คนก็เล่นซะสาด เป็นไงอ่านแล้วอึ้งอะดิกะความเจ๋งของกรูสาด ๆ แต่ขอโทษทีเหอะ กรูไม่ได้เปิดนะสาด ถึง 10 คนก็เหอะ ก็คอยตามสาด ๆ ก็กรูผอม ๆ แบบนี้เข้าไปเปิดมันก็ถีบกะเด็นอะดิโง่จิงนะพวกเมิงอะ กรูคอยตามโว้ยตอนมันเผลอ ๆ กรูต่อยฟรี เป็นไงกรูเจ๋งมะสาด อย่านะสาด อย่ามาเปิดการ์ดกะกรู แต่........ถ้าเมิงจะเปิดการ์ดมาจิง ๆ เมิงโทรมานัดกรูล่วงหน้าก่อนนะโว้ย กรูจะดูก่อนว่าเพื่อนกรูว่างเปล่าสาด ๆ กรุต้องเยอะก่า ว่ะ ถ้า 1-1 ฝันไปเหอะว่าจะสู้กรูได้เพราะเมิงนัดมา กรูก็ไม่ไป เมิงจะสู้กรูได้ไง ไอ้โง่ 55555+
    จำชื่อกรูไว้นะ Dark_CHANG_ZA ใครเจ๋งเมิงเปิดการ์ดแล้วนัดเจอกรุได้กรูพร้อมเสมอ
  • :m074:รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย
    ไฟล์แนบ
    Ija8d_315617-02.jpg 57K
  • จะสร้างก็ออกมาสร้างข้างนอกสิครับ มาสร้างอะไรในเวปมีประโยชอะไรมีแต่มาบ้าน้ำลาย น่าเบื่อ พวกใช้แต่น้ำลาย ผมพูดถูกมั๊ยทุกคน 5555 :006:
  • ถึงว่าครับชมรม พิลบูลขอนแก่นถึงไม่เจริญ เพราะมีตัว...อย่างงี้นี่เองไงครับ :006:
  • จะเข้ามา หา สาระ อ่าน ซะหน่อย มาเจอ อะไรไม่รู้ ถ้าคิดได้แล้ว ไปกระโดด บ่อจรเข้ซะ นะครับ ยังมีประโยชน์ ต่อสัตว์ โลก บ้าง
  • ไปแดกเป็ดโปรไปพี่ซ้าง โตแล้วนะพี่ถ้ายังไม่โตแถวบ้านผมเรียกเกรียนคับ:027:

กัดไม่ปล่อยเลยอ่ะพี่อ่ะให้อภัยกันหน่อยดิคับเหมือนพิทบูลเลยกัดไม่ปล่อย:002::002:
  • 0858764338โทรนัดเจอได้คับที่ไหนก็ได้ตามใจพี่คับ
    แต่พี่ก็คิดเลขไว้ในใจก่อนนะคับว่าจะเอากี่ มม.
  • แจ้งเกิดไ้ด้สาดดดด

สาดดดดด จิง จิงเลยฟ่ะ

ฟุ้ย
    ..
  • มึ่ง จะแจ้งตายไหม

ไอ-า-สาด
  • น่าลบทิ้งนะกระทู้นี้

....... เยอะไป
  • น่าสงสารพ่อแม่เขา เนอะ ลูกโตมาเป็นแบบนี้
  • โรคจิต จิตวิตถาร
  • เป็นห่าไรนักหนาวะ แม่งกูจะดูข่าวสารแม่งเจอพวกเกรียน กูถามจิงจิงห่าลากกูไปทำไรมึงหรอไงวะ สถุล ไพร่ จัญไร เห้ยจิงจิง พอซักทีสังคม ไม่ต้องการคนเก่งแต่ต้องการคนดีโว้ย
  • เจ็บแค้นอะไรนักวะ ต่อไปแมร่ง โรคประสาดแดรกแน่นอนช้าง เอ๊ย อ่านแล้วสมเพสมากกๆเรียกร้องความสนใจรึไง
  • :o065: กูม่ายยยยยย รู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆกรูๆๆๆๆๆๆๆๆๆมาววววววววววว์
  • สงสัยคุณพ่อกับคุณแม่ของคุณช้างคงแยกทางกันตั้งแต่คุณยังเด็กๆ โตมาเลยเป็นเด็กมีปัญหาแบบนี้ ผมเห็นใจคุณช้างจริงจากใจน่าสงสาร:024:
  • เขียนประมาณอย่างนี้นะครับ มาที่บอร์ด www.rednose2008.co.cc ลบอย่างเดียวเลยครับ webmaster อ่านอยู่คนเดียว 55555 มึนไปเลย ยอมมึนคนเดียวครับ 55555555
  • บอร์ดของ www.rednose2008.co.cc มีกติกา ว่า ชมได้อย่างเดียวห้ามติ คร้าบ 5555555
  • :o028:นี้นะหรือคือการแจ้งเกิด คุณน่าจะให้พ่อแม่พาไปแจ้งเกิดที่อำเภอก่อนนะครับ
  • อาจจะเป็นคนอื่นเข้ามาทำลายชื่อเสียงของพี่เค้าก็ได้น่ะคับ
  • ช้างเอ๊ย ว่างๆแวะมาเชียงใหม่บ้างนะลูก เดี๋ยวพ่อจัดชุดใหญ่ให้ เอาแบบอิ่มหนำสำราญเลย

มีสมองก็ให้มันคิดเรื่องสร้างสรร มีนิ้วก็ใช้ให้มันเกิดประโยชน์

ใช้แบบนี้อย่ามีมือไว้เลยดีกว่า เดี๋ยวถ้ามาหาจะช่วยสงเคราะห์ตัดมือให้

หรือ ถ้าไม่พอใจก็ อย่าอยู่บนโลกนี้เลย

รกโลกเปล่าๆ แย่งอากาศคนอื่นเค้าหายใจ พวกไร้ประโยชน์

:062::062::062::062::062::062:
  • อะไรเนี่ย

นึกว่ามีสาระ เฮ้อ...ที่ไหนได้

มาบอกว่าไม่อยากตายดีนี่เอง

เพิ่งเคยเห็น น่าจับให้หนอนกินซ่ะนี้

อยาพี่ช้างเนี่ย คงมีค่าแค่ให้หนอนกินจิงๆ มั้ง 5555

เคยได้ยินมั้ย

ตายให้หนอน แด-ก ก๊าก