ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ช่วยตอบทีคับ.....
  • หมาผมสงสัยเปนลำไส้อักเสบ
    ซึมมาสองวันแล้วคับ
    เบื่ออาหาร...
    จมูกแห้ง...มีขี้ตาข้นๆ
    ผอมลงเร็วมาก
    ไปหาหมอมาแล้ว
    :002:มานจะหายมั้ยคับ:002::002::002:
  • ถ่ายเหลว...เหมือนมีเลือดปนมานิดๆ
  • ถ่ายพยาธิ ลูกหมา กี่เดือนครับ
    ของผม เป็นนะ ถ่ายพยาธิ แล้ว ก็ดี ขึ้น
    แต่ อาหาร ไม่ควรให้กินเยอะ ช่วงแรกๆๆ
    แล้วอีก อย่าง กระดูปลอม เคยมาเเล้ว ถ่าย ออกมาเป็น เหมือน เส้น
    ราดหน้าเลย
  • ถ่ายตอนสามเดือนคับ...
    ตอนนี้จะ 6 เดือนแล้วอ่ะคับ
    วัควีนรมวก้อทำครบแล้วอ่ะคับ.............:022::022::022::022:
  • มาเอาใจช่วยครับ หายไวๆๆครับ
  • หาหมอ ครับ อยุ่แบบ นั้นคุณช่วยอะไรมันไม่ได้แน่นอน คับ ไปหาหมอ ด่วนๆ
  • พี่ต่าย ไปหาหมอมาแล้ว หมอว่าไง
  • ลำไส้อ่ะหนิงแต่เปนระยะเริ่มต้น
    น่าจะทันอยู่ หมอว่าดีที่ไม่อ้วก...
    เบื่ออาหาร...ต้องตามใจเค้าหน่อย..
  • มันเป็นได้ยังไง ไปกินไรมาเปล่า ติดเชื้อจากหมาตัวอื่นเหรอ
  • ลำไส้อักเสบ เเค่ หมาคุณ เดินไปเลียฉี่หมา ตัวที่เป็นอยู่หมาคุณก็เป็นเเล้วครับ ติดง่ายมากๆๆ