ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

: : : : TAPHANHIN PITBULL CLUB : : : : - (( ' 0 ' )) ตะพานหิน พิทบูล คลับ (( ' 0 ' ))
  • เอ้า..สาวๆท่านใดสนใจ"จอมหื่นแห่งทุ่งวังทอง" ส่งเสียงหน่อยเร้ววววว.....
  • เดี๋ยวตอนเย็นออกไปหาเติ้ล.......กะลังหาเรื่องออกบ้านอยู่พอดี
  • ฝนตกไม่หยุดซักที..เบื่อจริงๆเลย:014::014::014:

อย่างนี้ต้องหาเกมส์ อะไรหนุกๆมาเล่นกันดีกว่า

"เกมส์จ้องตา" ไม่อนุญาติให้จ้องอย่างอื่นนะโว้ย!!!!
    :032::032::032::032::032::032::032::032::032::032::032:

http://www.youtube.com/watch?v=O3_xGN0p2W8
  • เล่นยังไงไอ้เกมส์จ้องตาหน่ะ :o040:
  • >>>>>สวัสดีคราบพี่ๆ....ซำบายดีบ่อ คิดฮอดหลายๆ อีกไม่กี่วันก็ได้มาวด้วยกันอีกแล้ว ..เอิ๊ก....................ๆ
  • สบายดีครับเต้..แต่วันนี้มันหายหัวไปไหนกันหมดวะเนี่ย.....
  • แฮะๆก็เล่นแบบที่น้องเค้าอธิบายนั่นแหละครับเจ้...
  • เงียบๆไปนะคับ บ้านนี้

สงสัยพี่ แมท ยังไม่กับจากบ้าน ป๋าบาส มั้ง
  • เฮ้ย.....ไม่ได้หายหัว.....แต่หัวเกือบจะหาย ก้อเลยต้องทำตัวดีหน่อย...

แล้วนายบูมเค้ารู้ได้งัยเนี่ยว่าเสี่ยแมทมาบ้านผมอ่ะ.....เอ.....หรือว่าโทมาหาคนพานหินทุกวันหว่า...:m000:
  • เออ..นั่นดิผมยังไม่รู้เลยว่าไปไหนกันหมด
  • วันนี้ไม่เจอหน้าใครเลย ตังค์ก็ไม่มี แมร่งยังกับติดคุก
  • แสรดดดโทรไปก็รับไม่ได้
  • โทรเมื่อไหร่..? วันนี้มะเห็นมีมิสคอล มรึงเลยวะ...

สงสัย:009:โดนเล่นแร่แปรธาตุอีกแล้วกรูชักจะไม่ไหวแล้วนะ....
    :016::016::016::016::016::016::016::016::016::016::016::016:
  • >>>>สวัสดีตอนเช้าๆคราบพี่ๆ............................ เอิ๊ก........................ๆ
  • ตื่นแต่เช้าเลยนะนายเต้...
  • ตื่นนานแว้ววววว
  • โห้วววววววว.....อารูนนนนนนซาหวัด คร้าบบบ พี่ๆ....
  • หวัดดีพี่น้อง..คอมเสียซะหลายวัน เลยไม่ได้เล่น.เซ็ง

พี่เติ้ลไปเล่นเกมส์จ้องตาได้ที่ไหนว่ะ.
  • เมื่อไห่รกลุ่มตะพานหินจะจัดงานประกวดพิทบูบ้างครับ
  • ปีหน้าแน่นอนครับน้าผี.
  • อย่าลืมชวน พิษโลก นะคับ น้าสัก ตะพานหิน

กลุ่ม พิษโลก จะไปเป็นกลุ่มแรกเลยคับ

อย่าลืมชวนนะคับ ฉึกๆๆๆ
  • ผมเคยไปงานประกวดที่ตะพานหินแล้วคับพวกพี่ๆเขาเป็นกันเองมากๆอยากให้จัดงานไวๆคับ
  • ดีคับ ผี ......พ.....ปล่าวเนี้ยล้อเล่น...ประกาศคับผู้ได้ที่เอาหมาไปทิ้งที่ครินิกบ้านรักสัตร์กระรุนะไปนำหมากับบ้านด้วย...ไอ้คนใจ....หมา...พอหมาไม่สวยก็ทิ้ง...หมาเดินไม่ได้ก็เอาไปไว้ครินิก...จ.ร.ๆๆๆๆๆๆ จิงๆ....ไอ้เลวชาติ....ไม่รู้จะหาคำใหนมาด่ามันแล้ว....
  • โทษที่พี่ๆๆ...มันกึด...จิงๆๆ...วันไปงานมีไรจะเล่าให้ฟัง....เลวได้อีก...เยาะคับพี่น้องงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง
  • โอ้แม่เจ้าทำไมท้องโตดรใหญ่เลยอะเป้
    ขอให้แข็งแรงทุกๆตัวเลยนะน้องพี่
  • ขอบพระคุณคับพี่แมท อ้วน+ท้อง = ..... อิอิ
  • ประธานบอย เป็นไรหว่า ของอะไรมันขึ้นมาอีกแล้วละ
  • พี่บอยขึ้น ผมเป็นนินจาดีกว่า :056: ปาระเบิดควันหายตัว พี่แมทอยู่เคลียด้วยน๊า ฟิวส์ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • อ้าว เอาตัวรอดคนเดียวเลยนะน้อง
  • เฮ้อๆมาร์ทามโชว์พุง..ถ้าจะให้ดีต้องเอาพุงเจ้าของมาโชว์ด้วยอิอิ..
  • เออจริง...
    พี่เติ้ล.กินเหล้ากันเหอะ.ไม่ได้กินด้วยกันนานแล้ว.
    เป้.สงสัยต้องมี10เทรินแน่ๆ
  • พี่เติ้ล พุงเจ้าของ วันอาทิตย์ เลยดีไหมพี่เติ้ล พี่บังให้ฉายาผม 3 แก้ว เหมือน 3 ลัง อิอิ :002:
    พี่ศักดิ์ พี่ศักดิ์ 5-6 ตัวก็พอแล้วพี่ แบ่งผมไปเลี้ยงสัก 5 ตัวไหมพี่ อิอิ
  • อ้าวพี่ศักดิ์..อยู่ก็มาชวนกินเหล้า....

เมื่อไหร่..ที่ไหน..ว่ามา..ตอนนี้น้องพร้อมสุดๆแล้วพี่ศักดิ์....
    :006::006::006::006::006::006::006::006::006::006::006::006:
  • ศึกนี้ใหญ่หลวงนักต้องเตรียมตัวให้พร้อมแล้วเรา เดี๋ยวจะสู้พี่เป้โต้รุ่งไม่ได้....
  • 555555 ฮาได้อีก....
  • อิอิ ลบและพี่
  • พี่ศักดิ์ พี่ศักดิ์ พี่ศักดิ์ พี่ศักดิ์ พี่ศักดิ์!!!!

ยู่ ไหน เนี้ย พี่.......ว่างๆๆ เดว จะ พา ปัย เล่น เกมส์ จ้อง ตา แบบ ของ พี่ เติ้ล.....

รับรอง พี่ ชอบ แน่....ฮาๆๆ
  • Little bull

พี่ๆไปไหนกันหมดครับ ปล่อยน้องเมาอยู่สตูดิโอคนเศร้าอย่างเดียวดาย
  • >>>>>พี่บาส ขอดูรูปเด็กๆตัวผู้หน่อยคราบ................................
  • เดี๋ยวตอนเย็นจัดให้แบบเรียงตัวเลยครับ...เต้

เป้ผมว่ามี 8 ตัวขึ้นอ่ะ.....
  • สวัสดีตอนเช้าๆคับ พี่ๆน้าๆ ตะพานหินคับ

:o060::o060::o060:
  • หวัดดีน้องชาย ได้BOX รึยัง...
  • วันนี้ทำอะไรกันดีหว่า..???:003::003::003:
  • " ตั้งวง ":m105:
  • :013::013::013::013::013:
  • รอดู พี่แมท ก่อนคับ พี่เติ้ล ว่าจะยังไง

พี่แมทก็อยากให้ไปดูที่งาน ผมก็เอาตามนั้นคับ ฉึกๆ

ว่าแต่ พี่แมท จะมากี่โมงนะ คร้าบ (น้องบูม รอกรงอยู่นะคับ)หุหุหุ
  • ไปทำบุญ ปล่อยนก ปล่อยปลา ไถ่ชีวิตโค..กันดีกว่าพี่เติ้ล.

โต้งพี่อยู่บ้าน จะไปเล่นเกมส์เมื่อไหร่โทรบอกก่อนนะ.

เป้โต้รุ่ง พี่ว่าต้องมี12ตัวแน่ๆ ถ้าให้5ตัวก็ขอแค่4ตัวพอ.555
  • อิอิ มาถูกทางแล้วพี่ศักดิ์:013:
  • ให้เลือกเอาตัวใหนไปดีพี่แมท
    ไฟล์แนบ
    1102.jpg 96K
    247.jpg 98K
  • ซาร่าดิท่านบอย