ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เชิญชวนเพื่อนๆเอาของมาร่วมกันประมูล ในงานพิทบูลที่นครปฐมกัน เริ่มจากผมก่อนเลย ....
  • พอดีผมมีเสื้อที่เก็บอยู่นานแล้ว เป็นเสื้อที่ผมเก็บไว้เป็นที่ระลึกจากงาน THAILAND PITBULL SHOW 2007 ครั้งที่1
    และคราวนี้ก็เห็นว่ามีการเปิดประมูลลูกสุนัข เพื่อเอาเงินรายได้ไปทำบุญกัน
    แต่ปีนี้ทั้งปี ผมเองไม่ได้บรีดลูกหมาเลย
    ก็เลยขอเอาของสะสมที่มีอยู่ มาเปิดให้เพื่อนๆที่อยากได้ไปสะสมหรือทำประโยชน์จากมันได้ประมูลกัน
    ถือว่าเราได้ทำบุญร่วมกันนะครับ

เสื้อ THAILAND PITBULL SHOW 2007 ครั้งที่1 รุ่นนี้เป็นรุ่นเดียวนะครับ ที่มีสัญลักษณ์ของ ELITE EDGE ที่เสื้อ
    ผมขอเปิดประมูลเป็นคู่เลยนะครับ ไซส์ M และ S
    คือผู้ชายและผู้หญิง เผื่อว่าเป็นแฟนก็ใส่คู่กันไปเลย เสื้อรุ่นนี้หายากครับ หวังว่าน่าจะพอมีคนที่อยากได้อยู่บ้าง

ผมขอเปิดประมูลเป็นคู่นะครับ ที่ 399 บาท ก็แล้วกัน เริ่มประมูลได้ตั้งแต่ตอนนี้เลยนะครับ
    และไปปิดประมูลกันในงานวันอาทิตย์นี้ บนเวทีนะครับ
    เงินรายได้ทั้งหมด ขอมอบให้เฮียใหญ่ ประธานการจัดทอดผ้าป่าที่วัดพระบาทน้ำพุ
    ในนามกลุ่มคนรักพิทบูล

ใครมีอะไรอยากจะมาร่วมเปิดประมูลนำรายได้ไปทำบุญ ก็มาลงต่อๆกันได้เลยนะครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_7375.jpg 78K
    IMG_7374.jpg 108K
  • ใส่ไว้ก่อนเลย 1000 บาท
  • 1500 จอนนี่เอง
  • เราจัดการประมูลครั้งนี้ขึ้นมา เพื่อร่วมสนุก และจัดหารายได้ไปทำบุญ

ส่วนผมเองได้ทำถ้วยรางวัล "พิเศษ" เป็นเนื้อทองเหลือง สีทองอร่าม เงาแว๊บบบ
    ที่ป้ายเขียนว่า "REMEMBER" มีถ้วยเดียวในโลก!!!
    จะนำไปเปิดประมูลเช่นกันครับ
    ถ้วยรางวัลผมเปิดประมูลที่ 1000 บาท

เริ่มประมูลได้ตั้งแต่ตอนนี้เช่นกันครับ แล้วไปต่อในงาน
    เคาะครั้งละ 100 นะคร๊าบบบ

กติกา : ประมูลอะไร+ลงชื่อ+เบอร์โทร

อิ่มบุญครับ:o062:
    ไฟล์แนบ
    แบบถ้วย.jpg 18K
  • สำหรับท่านที่กำลังมองหาลูกสุนัข
    สามารถประมูลได้ที่กระทู้นี้เลยครับ
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=18138&page=2#Item_23

ลูกสุนัขจะปิดประมูลพรุ่งนี้ แล้วไปรับมอบสุนัขในงานครับ
  • โห....บัดดี้ จิตใจกว้างใหญ่ปานมหาสมุทรแอตแลนติก
    นี่หละครับ บัดดี้ผมคนนี้ทำไมถึงอยู่ในที่แห่งนี้ได้อย่างที่ทุกคนต้องเคารพ

แต่นี่เบื้องหลัง ใน MSN

sa cu ba pi !! พูดว่า:
    หือ
    ไม่บอกมีเสื้อรุ่นนี้ไม่ใส่จะได้ ขออออออ
    5555
    ความสุขแบบเหลือๆ พูดว่า:
    ผมไม่ได้ใส่
    ผมไม่รู้เฮียชอบ
    ผมเก็บไว้
    แต่ไม่รู้ช่วยงานยังไง ก้เลย
    เอามาประมูล
    !! sa cu ba pi !! พูดว่า:
    เมียแม่งเอาไปให้แม่ยาย
    โมโหฉิบ
    ความสุขแบบเหลือๆ พูดว่า:

เฮ้ยยยยย
    ประมูลด้วยหรอ 555
    ไฟล์แนบ
    IMG_1410-2.jpg 70K
  • ไม่รู้จักใครเลย ไปได้ป่าวครับ แล้วควรหรือไม่ควรเอาหมาไปดีครับ
  • เอาครับ มาร่วมทำบุญด้วยกัน
    ใครอยากจะประมูลสิ่งไหนก็ลง ไว้เลยนะครับ
    คิดว่าร่วมทำบุญแล้วก็ได้ของที่ระลึกติดไม้ ติดมือ ด้วย
    ไฟล์แนบ
    IMG_72772.jpg 55K
  • เล่นเค้าทำไมเนี่ยบัดแด้ จะเอาฮาไปไหนว่ะ หมดเลยกู
  • :021: 2,000 ครับ

:047:083-1212525

ขอบคุณครับ:005:
  • ฮามาก บัดดี้ :o023:

เสื้อตัวนี้ถือเป็นประวัติศาสตร์วงการพิทบูลไทย เพราะเป็นครั้งแรกที่เข้าห้องแอร์ 555 สุโค่ย

อิ่มบุญกันไป :o060:
  • 55555+

ตี๋ ญ กับ ตี๋ ล เผ่ากันเอง

^___^"
  • พี่ผีครับ
    ตามจริงพวกผมก็รักกันนะ แต่เม็ดนี้เปิดชายโครงมาจริงๆ
    มันเหมาะเจาะมาก เลยขอฮาไปสักหนึ่งดอก บุญเหลือๆทุกท่าน.....:039:
    ไฟล์แนบ
    similan-030.jpg 37K
  • อนุโมทนาสาธุ ครับ
  • จะถักสายลากไปร่วมทำบุญได้ไม๊คะ.....ถักเองกะมือ อยากทำบุญด้วยจัง:029::029:
  • ได้ครับ จะเอาอะไรมาก็ถือว่าช่วยๆกันครับ ไปแจ้งที่งานก็ได้ครับ:063:

ส่วนเสื้อผมรุ่นนี้ ถามขาโจ๋ในนี้ได้ทุกคน ว่าเสื้อลายนี้เป็นพระ ก็เหมือนรุ่นหนึ่ง ใส่ไปใครเห็นก็รู้้ว่า LIMITED EDITION ตอนนี้คุณ PHULUCKYนำอยู่ ถ้าได้ไป ใส่ไปตามงานต่างๆรับรอง จิ๊กโก๋สุดๆ:063:
    ไฟล์แนบ
    IMG_73742.jpg 108K
  • เสื้อรุ่นนี้ ดัไซน์โดดเด่มมาก แนะนำให้สะสมครับ
  • ขอขอบคุณ คุณ PHULUCKY ด้วยนะครับ ที่มีจิตใจ มาร่วมช่วยประมูลเสื้อคู่นี้นะครับ
    แต่ถูกสวนไปโดย น้องบัค ที่ประมูลราคา ไปจบที่ 3500 บ. ก็ อิ่มบุญไปตามๆกันนะครับ

ขอบคุณมากๆเลย สาธุ.....
  • ไม่เป็นไรครับ พี่ยุธ และยินดีกับคุณ บัค ด้วยครับ