ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอเปิดผสมด้วยครับ
  • ใครชอบแนวนี้ เปิดผสมฟรีครับ อยู่นครสวรรค์เหมือนกันครับ ยังไม่เคยทับเลย สายรัสเซียนะครับ

pae_pitbull@hotmail.com หรือ 084-777-40-77 เป้ครับ
    ไฟล์แนบ
    Photo-0320_resize.jpg 66K
    Photo-0315_resize.jpg 58K
    Photo-0012_resize.jpg 59K
    Photo-0011_resize.jpg 61K
  • ขาหลังมันโดนอะไรครับ
  • ใช่ลูกโลตัส กับเลดี้ ของคุณแป้งหรือเปล่าครับ ถ้าไม่ใช่ต้องขอโทษด้วยเข้าใจว่าจะเป็นพี่น้องกับหมาครับ
    ไฟล์แนบ
    Resize of JJ.jpg 43K
  • ว่าละต้องถามขาหลังมันโดนยุงกัดครับ แล้วมันเอาก้นไปถูๆ เลยเป็นแผล 5555+

เป็นลูก แม๊ก+สไปเดอ หมาเทพแห่งนครสวรค์ครับ 55555+
  • โลตัส กับเลดี้
    ไฟล์แนบ
    IMG_4706.jpg 91K
  • ทัย เลยไหม หมาอยู่ที่ไหนครับ อิอิ โทมาคุยได้นะ 084-7774077 เป้ครับ
  • รบกวนคุณเป้ ผมไม่เห็นด้วยกับการเปิดรับผสมฟรีเลยครับ หากจะผสมแบ่งลูกก็ว่ากันไปครับ
    ผสมฟรี เด็กๆออกมาจะมีผลเสียตามมาอีกเยอะแยะเลยนะครับ . . (หากมีแพลนในการบรีดแล้วก็อยากรู้ลูกหมาเอาไปไหนครับ)

ปล. อเมริกัน พิตบูล เทอร์เรีย นะครับ!!!
  • ผม ผสม ผมก็เลือกนะครับ ผม ไม่ได้ทำเพื่อการค้าครับ ผมไม่ได้ทำเพื่อธุระกิจครับ ผมอยากให้หมาผมได้เอาครับ พอป่ะ เข้าจัยนะ

ถ้าจะแบ่งรู้หรือให้อะไร มันอยู่ที่เจ้าของหมาตัวเมียครับ........เข้าจัย
  • ถ้าจะแบ่งลูกหรือ หัยอะไรตอบแทน มันอยู่ที่เจ้าของหมาตัวเมียแล้ว ครับ
  • " ผสมเพราะอยากให้หมาได้เอา แค่นั้นหรอครับ "
  • " ผสมเพราะอยากให้หมาได้เอา แค่นั้นหรอครับ " -----> แล้วพี่มีอะไรกะผู้ ญ เพราะอะไร อยากได้ลูกใช่ไหมครับ ลองเอาเค้าใส่ใจเรา

พี่ให้หมาผมใส่ถูงยางไหมละครับ จะได้ไม่ท้อง

ก็อยากให้มันได้ทับ ติดไม่ติด ไม่เป้นไร ถ้าติดก็ให้เจ้าของไป ไม่จำเป้นต้องเอาไปขายก็ได้นี่เอาไว้เลี้ยงเองหรือว่าให้คนที่รักจิงๆก็ได้นี่ครับ
    ผม ไม่ได้เอาไปทิ้งไว้บ้านพี่ซะหน่อยครับ แล้วพี่จะเดือดร้อนเพื่อนอะไร หรือว่าพี่กว...ตี... ผม บอกได้นะครับ
  • Samurai ผมตั้งกะทู้อย่างเป็นมิตรนะครับ บ้างอย่างไม่ควรพูดก็ไม่ต้องไปพูดครับ สังคมจะได้กว้างขึ้น

ยังไง ก็ขอโทษถ้าแรงไปนะครับ ขอบคุณที่ให้คำแนะนำครับ

จบ........
  • ขอ อณุญาติเจ้าของกระทู้ด้วยนะครับ ไม่อยากตั้งใหม่เดี๋ยวมันจะรกอ่ะนะคับ ไครอยู่ ระแวก กทม นนท์ ดูก่อนเลยจ้า

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=17838&page=1#Item_14