ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากเห็นของขายในงาน วันที่17
  • อยากเห็นของขายในงานอ่ะคะ กลัวไม่ได้ไปจัง อาจจะฝากให้เพื่อนซื้อมาฝากถ้าไม่ได้ไป อย่างเช่นเสื้อ หรือของที่ระลึกทั้งหลายอ่ะคะ รบกวนด้วยนะคร้า
  • น่าจะมีรายชื่อ ของสินค้าหรือผู้ขายมาลงไว้นะครับ อิอิ จะได้รู้ในงานมีอะไรขายบ้าง ฮาๆ
  • เรื่องตลาดนัด ด้านหน้า ตอนนี้มีติดต่อมาหลายรายการครับ อาทิ ตุ๊กตาปูนปั้นรูปพิทบูล, กรงสุนัข, เครื่องวิ่ง, เสื้อผ้า, และลูกสุนัข

ใครมีก็ขับรถมาจอด แล้วก็เปิดท้ายขายกันได้ ฟรี ฟรี ฟรี มาก่อนจองพื้นที่ดีดีก่อน ครับผม
  • ขอผมจอดด้วย ที่นึงนะครับ...

เอาของมาขายด้วย ...

ตัว..จ้า...ตัว... ???
    ไฟล์แนบ
    Kim-petshop5.jpg 14K
  • มาให้ไวๆเลยคับ พี่คิม

อย่าลืมที่ผมสั่งนะคับ พี่ชาย