ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ฝากคุณ กิ๊ฟหาดใหญ่ และ คุณต้อมTNT ครับ
  • เจ้า Click 5 เดือนแล้วคร๊าบ
    ไฟล์แนบ
    IMG_7134.jpg 102K
  • ช่วงนี้กินน้อยลงไปหน่อย เพราะฝนตกเลยไม่ค่อยได้วิ่งเล่น
    ไฟล์แนบ
    IMG_7144.jpg 101K
    IMG_7154.jpg 100K
  • น้ำหนักชั่งล่าสุดเมื่อช่วงต้นเดือน 15.5 Kg ครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_7148.jpg 99K
  • อยากเห็นพี่น้องตัวอื่นๆของ เจ้าClick บ้างเหมือนกันครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_7158.jpg 79K
  • 5 เดือนแล้วเหรอเนี่ย... รู้สึกเค้าสมบูรณ์กว่าเดิมนะครับ หลังเริ่มเป็นกระดานแล้ว เยี่ยม :o001:
  • คุณต้อม ฝากดูเรื่องใบเพ็ดสมาคมด้วยนะคร๊าบ
  • รับทราบ ไม่ต้องห่วงครับผม
  • โตขึ้นเยอะเลยครับ
  • ล่ำสู้เจ้า Hacker ไม่ได้เลยท่านกิ๊ฟ