ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Bully Show @ นครปฐม
  • สวัสดีครับ พี่น้อง
    ที่ผมติดงานไว้กับหลายๆคน ก็เอามาส่งมอบให้กันก่อนนะครับ
    งานนี้ ทั้งผมทั้งจอนนี่ เหลียง ถ่ายรูปมาน้อย พอดีคุยกับเจ้าภาพ
    เค้าสั่งมาว่าให้มาสนุกสนาน ไม่ต้องถ่ายรูปมาก เค้าจ้างช่างภาพมืออาชีพไว้แล้ว
    เราก็เลยเอาเลนส์มาตัวเดียว แถมยังระยะไกลโคตรๆอีก งานแน่น คนเยอะ ไม่มีที่จะถอย
    ก็เลยหมดสิทธ์ถ่ายไปโดยปริยาย

ยังไงรอดูรูป จากช่างภาพอาชีพที่เจ้าภาพจัดเตรียมไว้แล้วกัน เอาของผมอุ่นเครื่องไปก่อนนะ จ๊าส์....
    ไฟล์แนบ
    IMG_7474.jpg 77K
  • เริ่มกันจากน้องโอ๊ตก่อนเลย อยากขอบคุณแทนพี่น้องพิทบูลโซน
    2 ครั้งแล้ว ที่น้องโอ๊ตมาสร้างสีสันให้กับพวกเรา
    ถ้าไม่มีน้องสาวคนนี้ หัวใจของใครอีกหลายๆคน คงไม่สดชื่นแบบเมื่อคืนแน่ๆ อิอิ

อยากหักโหม นะพี่น้อง เมม แต่พองาม 555
    ไฟล์แนบ
    IMG_7399.jpg 50K
  • อินเซ็กส์ซี่บ้าง ดูท่าหล่อนดิ มึนเลยตรู...
    ไฟล์แนบ
    IMG_7424.jpg 63K
  • ลืมบอกสังกัด น้องเค้าสังกัด SCUBAPIT นะ 5555

BB เค้ายืมไป

บิ๊ก ช. บอกน้องมาเซฟภาพไปด้วยนะ
    ไฟล์แนบ
    IMG_7426.jpg 64K
  • น้องเค้าใส่รองเท้าของอะไรอะ ใครก็ได้หยิบมาดูหน่อย เซะ....

รู้นะ คิดไรกันอยู่อะ

ผมออกแนวกุ๊กกิ๊ก ติดเรท ไม่ถนัด ต้องขอโทษด้วย.. เด้อ
    ไฟล์แนบ
    IMG_7400.jpg 57K
  • ตั้งแต่ถ่ายรูปน้องโอ๊ตมา ก็หลายรูป ชอบรอยยิ้มรูปนี้ที่สุด...
    ไฟล์แนบ
    IMG_7425.jpg 57K
  • จบจากของฝากน้องโอ๊ต ก็ เอารูปหมามาดูแก้ขัดกันบ้าง
    เจ้านี่ สมุนตัวใหม่ของ น้องบัค เจ้าเฟร๊นซ์...เอ๊ย ไม่ใช่ เจ้า ไวรัส VIRUS เชื้อโรคร้ายสายพันธุ์ใหม่
    อันนี้เอามาฝากน้องแอ๊ด นะ เค้าว่าจะทำวีดีโอ สไลด์ เลือกดูนะ แอ๊ด เด๋วจัดไฟล์ใหญ่ให้....
    ไฟล์แนบ
    IMG_7430.jpg 40K
  • งามๆทั้งนั้น :032:
  • VIRUS แบบ MONO มาซะจิ๋วเลย น่ารัก เกิ๊นๆๆๆๆ

เอามาทิ้งบ้านพี่มา เจ้าบัค เอ๋ย...:032:
    ไฟล์แนบ
    IMG_7435.jpg 50K
  • COWBOY ของเจ้าบัค เช่นกัน
    หัวสวยจิง เจ้านี่...:063:
    ไฟล์แนบ
    IMG_7408.jpg 38K
  • พอดีพี่มานพ เรียกทวงภาพมาทาง MSN พอดี งั้นจัดให้แบบ ออนไลน์เลยนะพี่ 555
    ไฟล์แนบ
    IMG_7517.jpg 60K
  • รูปนี้ติดบัคไว้
    มันว่าจะไปเอาไปใช้ขึ้นหัว บีบี หลอกพริตตี้ 555 เซฟไปเลยนะ จะได้ไม่ต้องส่งเมลล์
    ไฟล์แนบ
    IMG_7421.jpg 45K
  • อันนี้ เด็กปั้น น้าเอก EAST SIDE บางกอก ก๊อตติ ไลน์ เฮ้ย...ทำไมชื่อมันยาวๆวะ555
    ไฟล์แนบ
    IMG_7522.jpg 50K
  • สลับกันไป นะ บิ๊ก ช. 66
    ไฟล์แนบ
    IMG_7491.jpg 63K
  • อันนี้งาน น้าเอก EASTSIDE BONE CREW นี่เค้าไม่ได้เขี่ยนะ กร๊ากๆๆๆ ฮาหวะ:013:
    นี่จัดแบบตามสั่งเลยนะ ก๊อยส์ คู่ ซ้อ ....
    ไฟล์แนบ
    IMG_7483.jpg 56K
  • เกือบลืม ลงภาพท่านประธานประจำงานของเรา สส.สัดส่วน จากนครปฐม
    พณ.ท่าน อะไรนะ นึกไม่ออก

ดูอิริยาบถ ของท่าน แม้ท่านจะงานไม่ว่าง
    ก็ยังสละเวลามาร่วมเป็นประธานให้กับพวกเรา ขอเสียงปรบมือด้วยครับ:006:
    ไฟล์แนบ
    IMG_7581.jpg 57K
    IMG_7582.jpg 46K
    IMG_7583.jpg 48K
  • มีเสียงถามมาจากหลังไมค์ครับ ว่า สส.สัดส่วน อะไร

ผมขอตอบลงตรงนี้เลยนะครับ 35-35-35 ครับ 5555

ปล.ไม่รูเหมือนกันว่าน้องเป็นใคร แต่เห็นนั่งที่เก้าอี้ประธานแล้วดูมาดได้เลย ขอเอามาเล่นซะหน่อย
    นะน้องนะ 5555 กร๊ากๆๆๆ...:013:
    ไฟล์แนบ
    IMG_7584.jpg 48K
    IMG_7585.jpg 55K
    IMG_7586.jpg 54K
  • มาต่อกันที่ น้องพริตตี้ ที่มาสร้างสีสันให้กับงานของเรา
    ไฟล์แนบ
    IMG_7497.jpg 52K
  • ไม่ต้องตกใจ ว่าทำไมน้องคนนี้ เด๋วแดง เด๋วดำ
    พอดี นิวไลน์ขอเซ็นต์สัญญา ยืมตัวจากชลบุรี
    ไม่เป็นไร พี่น้องกันแบ่งได้ แต่งเอ็งหยิบซะ เฟิร์สทพิคเลยนะ เจ้าหนึ่ง
    ไฟล์แนบ
    IMG_7448.jpg 46K
  • พริตตี้ ของชล เค้าแรง 555 แดงดีดึงดูด
    ไฟล์แนบ
    IMG_7463.jpg 51K
  • เปิดโหวตดีมะ
    เค้าจะโหวตคนนี้ น้องบัค เค้ายักไหล่มา....555
    ไฟล์แนบ
    IMG_7495.jpg 60K
  • ปอน คูลแคมป์ ขอจี๊ดส์....
    ไฟล์แนบ
    IMG_7451.jpg 57K
  • คุณหมอขอด้วย

ถึงหมอนะ-----ผมดูจากชะตาฟ้าลิขิต ท่าทางหมอจะไม่เบาเหมือนกันนะ แบบนี้อยู่กะพวกผมได้ 5555
    ไฟล์แนบ
    IMG_7468.jpg 79K
  • ขอลาจากสาวเมืองชลด้วยรูปนี้ ....
    ไฟล์แนบ
    IMG_7459.jpg 58K
  • เที่ยวงานหมาไม่มีรูปหมานะครับใครจะดูบรรยากาศไปรอกล้องเจ้าของงาน

กล้องผม พริตตี้กับเพื่อนๆจัดล่ะ เพื่อนบังโชว์ไปก่อนเลย
    ไฟล์แนบ
    IMG_3564.jpg 118K
  • เสียงมาข้างหลัง พระรามสามก็มีนะ โว้ย....

แต่น้องๆเค้ากลัวเลนส์มั้ง มีส่งสัญญาณมาคนเดียว เลยได้เท่านี้ รอดูจากตากล้องทีมเค้าละกัน ...
    ไฟล์แนบ
    IMG_7500.jpg 53K
  • เต็มๆว่ะพี่ สุด ๆ ๆ ๆ
  • สวนให้ตาลายไปเลยสุดยอดขวัญใจ Jonny Scubapit น้องแอน
    ไฟล์แนบ
    IMG_3518.jpg 104K
  • อ้าว..เฮ้ย จอนนี่ ศิษย์รัก เสียบกันเลย ใช่มะ มาเลย......

ฝีมือไม่เบาเลยนะ คนนี้อนาคตไกล แสนห้างัดมา 555
    ไฟล์แนบ
    IMG_7503.jpg 68K
  • แอนจ๋าใส่กันยาวๆไปเลยสุดที่รัก คนไรน่ารักฉิบ
    ไฟล์แนบ
    IMG_3519.jpg 106K
  • มาข้างหน้าใช่มั้ย งั้นเอาข้างหลังไปดูบ้าง

อย่าซ่าส์ เด๋วส่งคลิปนะ โว้ย จอนนี่ ......
    ไฟล์แนบ
    IMG_7489.jpg 54K
  • วัดน้ำหนักกัน ป่าว
    ต่อสองมาเลย นี่ ตาหนวด คูลแคม
    ไฟล์แนบ
    IMG_7422.jpg 69K
  • รูปนี้พร้อมเมียรัก ครอบครัวมีความสุข กับวันดีๆของหมาพิทบูลครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_7413.jpg 59K
  • รางวัลที่ทุกคน มาร่วมกัน
    ไฟล์แนบ
    IMG_7524.jpg 52K
    IMG_7550.jpg 54K
  • จัดรูปเมียจารย์หน่อย พริตตี้หงายท้องเจอแนนนี่เข้าไปนี่ขนาดลูก 2นะพี่น้อง
    ไฟล์แนบ
    IMG_3504.jpg 99K
  • ส่วนถ้วย REMEMBER ทองเหลืองตัวนี้
    ถูกประมูลไปโดยพี่โฟล์ค นิวเจนส์ เอ้ย... PATRIOT ที่ราคา เกือบๆ20000
    เล่นเอาเจ้ายันส์ มือเย็น เหงื่ออกเลย อยากรู้ว่า เพราะไร ถามทีมงานรามาสามดู 555

รักนะ จุ๊บส์ๆ พี่ๆเค้าแหย่เล่น รับน้องใหม่ 555
    ไฟล์แนบ
    IMG_7552.jpg 61K
  • จอนนี่ มาลูกนี้ เค้า NO COMMENT เลยหวะ

เล่นผิดกติกานี่หว่า กรรมการ ช่วยด้วย
    ไฟล์แนบ
    IMG_7419.jpg 48K
  • กราบช่วยกรุณาอย่าลงคริปและภาพนิ่งเค้าเลยนะทุเรศตัวเองฉิบหาย จัดไปอีกเมียจารย์ยุธเอาใจสุดๆ
    ไฟล์แนบ
    IMG_34992.jpg 114K
  • น้องโอ๊ต บีบี มาสุดตีนกับท่าโพ๊ส
    ไฟล์แนบ
    IMG_3482.jpg 90K
  • ค่าย ชลบุรีจัดไปโดนเสี่ย บั๊ค แจ่มๆทั้งนั้น
    ไฟล์แนบ
    IMG_3520.jpg 114K
  • ที่ตัวเองถ่ายเมียเค้าก็งามมากๆ ฝีมือรุดหน้าไปไกล สุดยอดอนาคตตากล้องมือทองแห่งสยามประเทศ
    เจรจาสงบศึก ดูแล้วจะเจ็บตัวทั้งคู่ รักนะ ตัวเอง

รูปนี้ พี่โฟล์ค ขนลุก ผมรู้ .... ไม่เชื่อดูรูปต่อไป:026:
    ไฟล์แนบ
    IMG_7595.jpg 77K
  • ยาวไปพี่น้องเซฟไว้ดูแก้เหงาได้ครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_3524.jpg 102K
  • โอ้ว....แซ่บ โย่ว 555
    ไฟล์แนบ
    IMG_7591.jpg 61K
  • สุดหล่อประจำงาน มือถ่ายระดับประเทศต้องคนนี้ เลียกันให้ลื่นไปเลย ตี๋ย
    ไฟล์แนบ
    IMG_3496.jpg 103K
  • ส่วนตัวผมชอบรูปนี้นะ มันบอกความหมายเวลาดูรูปอะ
    ถ้าบอกคู่นี้ไม่รักกัน ผมไม่เชื่อ.....

แล้วนายอะ ยังมีจุดไหนของไข่ที่ยังรู้สึกระคายเคืองอีกมั้ย จะได้ปาดให้เกลี้ยงเลย 555
    ไฟล์แนบ
    IMG_7569.jpg 49K
  • มา หะหนวดมั่งนี่แฟมมิลี่แมนตัวจริง รักทั้งหมดของหัวใจ ให้เธอคนเดียว
    ไฟล์แนบ
    IMG_3500.jpg 113K
  • แต่พอเจอน้อง2 คนนี้เข้าไป หะหนวดเลยกลายเป็นแบบนี้
    ไฟล์แนบ
    IMG_3531.jpg 110K
  • คนนี้ รู้จักกันเกือบทั้งวงการพิทบูล
    เดอะแบงค์ ณ สัตวรักษ์ ขลบุรี ใครพาหมาไปตัดหูที่นั่น ต้องเจอเค้า ดูแลพิทบูลทุกตัวอย่างเต็มที่
    งานนี้ลงเป็นแฮนด์เลอร์ของค่ายชลบุรีด้วย:063:
    ไฟล์แนบ
    IMG_7562.jpg 72K
  • บ๊ะแหล่ว...ขอเลีย เอ้ยขอเสียบด้วยคน..

น้องๆเค้ามือใหม่..ใหอภัยด้วยครับ..
    ไฟล์แนบ
    NPK12.jpg 122K
  • ดูทีมงาน BB หน่อยจอมโจร I LOVE YOU ยิ้มหวานหมาได้รางวัลที่3
    ไฟล์แนบ
    IMG_3575.jpg 120K
  • เอามาฝากจอนนี่ โดยเฉพาะ อดีตสมุนคู่กาย เจ้า RED BAILEY
    ไฟล์แนบ
    IMG_7547.jpg 46K