ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขออนุญาต ลงขายลูกหมา update 55 วัน
  • ลูกหมาเกิด 24 สค.
    ราคา 4500-5500
    วัคซีนลำไส้+ วัคซีนรวม แล้ว
    สนใจ โทร.083-7044744 038-862017
    อ๋อย (ระยอง)

ขอบคุณ พี่มาร์ค เจ้าของพื้นที่ด้วยครับ

f1 :015:
    ไฟล์แนบ
    2232.jpg 67K
  • f2 :015:
    ไฟล์แนบ
    2242.jpg 68K
  • f3 :015:
    ไฟล์แนบ
    2262.jpg 66K
  • m1 :015:
    ไฟล์แนบ
    2252.jpg 64K
  • พ่อ:015:
    ไฟล์แนบ
    5599.jpg 87K
  • แม่ :015:
    ไฟล์แนบ
    55882.jpg 52K
  • ดูดีนะครับ ขอให้ ขายหมดไวๆ ละ มีใบเพ็ดป่ะครับ
  • ผมชอบ ตัวผู้ มากๆ หน้าจะ แม่แดงนะครับ จะ แหล่มมากๆ เลย
  • f2 สวยคับ ชอบมาก ขอให้ขายหมดไวๆนะคับ ช่วยเชียร์คับ:063:
  • ว้าวๆๆๆเสี่ยอ๋อยแหล่มๆเรย ขอให้โหดน้อยกว่าพอหน่อยนะ มอเฟียสซาดิสคอดๆ
  • ขายแพงไป หมาโตเลยลดราคาลงจะได้ขายได้ ใบก็ไม่มี 3000 ก็แพงแล้วนะแคร๊บบบบบบบบ ไม่งั้นเลี้ยงเอ็งไปเถอะ ไหนว่าไม่ได้ทำหมามาขายไง ให้เกาะกันเอ็ง ผสมกันเอ็ง แล้วที่เอามาโพสนี่ ไม่ได้เรียกว่าขายเหรอ เอิ้กๆๆๆ

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=17559

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=18192&page=1#Item_0
  • พี่ผี....เข้าใจไรผิดป่าว เรื่องราคา
    ไม่ใช่หมาโตแล้วขายไม่ออกแล้วมาลดราคา อ่านดีๆก่อนครับ
    รึว่าไม่เข้าใจก็โทรมาได้ครับ

หมาผม 55 วัน ยังไม่เรียกว่าโตหรอกครับ
    บางคน 8เดือน 9เดือน หรือ 1ปี ยังมีลงขายเลยครับ
    ไม่ไช่ว่าขายหมาโตต้องลดราคาลง ขายทิ้งหรอกนะครับ
  • พ่อหมาสวยมากกกกก ชอบจังเลย
  • รู้สึกพี่ผีนี่รู้ดีจิงๆเลยน๊ะ ว่าแต่หมาของพี่ผีอ่ะเป็นยังไงบ้างไหนเอามาดูหน่อยดิ๊ หมาเค้าแค่50กว่าวันไม่เห็นมีความจำเป็นที่เจ้าของเค้าจะต้องรีบลดราคาเลย สงสัยจะอิจฉาเค้าอ่ะดิ่
  • มึงกลับไปดูหมาที่บ้านมึงให้ดีก่อนเถอะไอ้ผีหัวครวย ทำให้ดี ไม้ต้องมาสนใจหมาชาวบ้านเขาหรอก
  • อ้าวไอ้สัตว์ มึงก็อย่าปั๊มหมามาขายซิ แล้วอย่ามาเสือกบอกว่าให้มันล่อกันเองแล้วเอาออกมาขาย หน้าด้านจังนะมึง

แล้วไม่เสือกทำหมันซะละ เค้าทำเพื่อพัฒนากัน แต่หมามึงกลับทำมาเพื่อให้เป็นปัญหา
  • *** พ่อหมากับแม่หมาก้ไม่ได้ดูไม่ดีจนรับไม่ได้นิคร๊าบๆๆๆ

ส่วนเรื่องราคาก้ไม่แพงมากไปถ้าเทียบกับลุกสุนัขนะ

คงไม่ได้มีการมาหลอกขายมือใหม่แน่นอน

เพราะก็มีรายละเอียดคบนะคร๊าบๆน้าผี มีรูปพ่อ-แม่

เอาเป็นว่า ถ้าไม่สนใจปล่อยผ่านไปก็ได้นะคร๊าบๆๆๆ ***
  • ขอบคุณ อ็อด วิช และ ท่านคิน รวมถึงผู้ที่ ติ ชม นะครับ :015:

ส่วนพี่ผี ก็ แล้วแต่ครับ :025:
  • ใช่ครับ วงการพิทบูลมันแคบ..ต้องตรงไปตรงมาใช่ใหมเฮียติ้ก....

หมางามครับไม่เก้หรอก...ใครสนใจพิทบูล ติดต่อเค้าได้เรย...
    Tom_Chonburi Cool Camp
  • คุณพี่ผีบอกว่าเค้าทำหมาออกมากันเพื่อพัฒนาสายหมา ผมเห็นบางคอกออกมาทุเรศมากๆขอบอก เค้าจะเลี้ยงแบบไหนมันก็เรื่องของเค้าคุณพี่ผีจะไปยุ่งกะเค้าทำไม แทนที่พี่ผีจะติหรือพูดเรื่องพ่อหมาแม่หมาดันไปติเรื่องไม่มีเวลาของเจ้าของลูกหมา คุณพี่ผีผมว่าคุณต้องเป็นโรคอิจฉาชาวบ้านแน่ๆ...555 ผมว่าพี่ผีเอาเวลาไปดูแลหมาที่บ้านดีกว่าจะได้ไม่ฟุ้งซ่าน

ท่านคินเป็นยังไงบ้าง สะบายดีหรือป่าว ว่างเมื่อไหร่มาเที่ยวระยองอีกน๊ะคร๊าฟฟๆๆๆๆ
  • ถ้าพี่ผีอยากรู้ว่าทำไมราคาหมามันถูกลง ก็ลองโทรไปถามเจ้าของเค้าดู พี่ผีจะได้กระจ่าง จะได้ไม่ต้องโง่ แล้วก่อนจะพูดอะไรพิมพ์อะไรควรรู้เรื่องซะก่อนว่ามันเป็นยังไง.... อย่ามาทำโง่ให้คนอื่นเค้าดู
  • ผมเห็นบางคอกออกมาทุเรศมากๆขอบอก
    ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

ยังมีคอกไหนทุเรศกว่านี้อีกเหรอ อุ๊ยโทษทีที่พูดตามที่สายตามองเห็น

,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

พี่ผีก็ไปว่าเค้าทำไม เค้าก็ไม่ได้ขายแพงเลย ขายตามสภาพ อยากได้สวยๆก็คงต้องซื้อแพงละมัง
  • นานาจิตตังคับ ............... :062::062::062:

อ้ายคุณคิน ... มรึงส่งการบ้านยังวะ นานแล้วนะ:065::065::065:
  • ใจเย็นๆเรารักพิทบุลเหมือนกัน
  • แรงดีจัง ดังเหมือนกันแฟนคลับเพียบ......5555

เสื้อฝากไปแล้วนะ
    ไฟล์แนบ
    DSC_1034 copy.jpg 113K
  • ตามเหลือเกินนะไอ้ผีตัวแรก อาคาตแค้นอะไรเขานักหนา เจ้าของหมาเขาก็ไม่เห็นจะไปว่าระรานใคร เขาอยู่ของเขา แต่มึงสิ่ไอ้ผีน่าสมเพส เดี๋ยวออกพรรษานี้กูจะกรวดน้ำไปให้นะ
    หมาตัวเองทำให้ประสบความสำเร็จให้ชาวบ้านเขายอมรับก่อนเถอะ ไอ้ผีหัวสูงแต่ไม่มีปัญญา
  • CommentAuthorGhost CommentTime23 นาทีก่อน | October 20, 2010, 9:40 am
    ตามเหลือเกินนะไอ้ผีตัวแรก อาคาตแค้นอะไรเขานักหนา เจ้าของหมาเขาก็ไม่เห็นจะไปว่าระรานใคร เขาอยู่ของเขา แต่มึงสิ่ไอ้ผีน่าสมเพส เดี๋ยวออกพรรษานี้กูจะกรวดน้ำไปให้นะ
    หมาตัวเองทำให้ประสบความสำเร็จให้ชาวบ้านเขายอมรับก่อนเถอะ ไอ้ผีหัวสูงแต่ไม่มีปัญญา

แม่งแปลงร่างเองได้ด้วยวุ้ย แล้วมึงล่ะดีแค่ไหน หัวครวย
  • เขาขายหมามันเสือกป่วนอะไรกระทู้เค้ากันวะไอ้พวกผีไร้สมอง
  • เค้าทำเพื่อพัฒนากัน แต่หมามึงกลับทำมาเพื่อให้เป็นปัญหา

////////////////////////////////

หมาผมก็พิทบูล ผสม พิทบูล ก็ไม่น่าจะผิดอะไร แล้วลูกหมาออกมาก็ไม่น่าจะเป็นปัญหาอะไร

////////////////////////////////////////////////////////////////////////

-มึงกลับไปดูหมาที่บ้านมึงให้ดีก่อนเถอะไอ้ผีหัวครวย ทำให้ดี ไม้ต้องมาสนใจหมาชาวบ้านเขาหรอก
    -หมาตัวเองทำให้ประสบความสำเร็จให้ชาวบ้านเขายอมรับก่อนเถอะ ไอ้ผีหัวสูงแต่ไม่มีปัญญา
    ////////////////////////////////////////////
    -แม่งแปลงร่างเองได้ด้วยวุ้ย แล้วมึงล่ะดีแค่ไหน หัวครวย
    ////////////////////////////////////////////
    ขอบอกพี่ผีนะครับ ผมไม่จำเป็นต้องแอบด่าใครครับ "ลูกผู้ชายพอครับ":020:
    ล็อคอินทุกครั้งที่ตอบตอบโพส ทั้งติ-ชม
    ใครจะเด่นจะดัง จะขายหมารวย ไม่เกี่ยวกับผม

ขอบคุณครับ คุณต้อม :062:
    ขอบคุณวิช ที่เดือดแทน :063:
  • ขายแพงไป หมาโตเลยลดราคาลงจะได้ขายได้ ใบก็ไม่มี 3000 ก็แพงแล้วนะแคร๊บบบบบบบบ ไม่งั้นเลี้ยงเอ็งไปเถอะ ไหนว่าไม่ได้ทำหมามาขายไง ให้เกาะกันเอ็ง ผสมกันเอ็ง แล้วที่เอามาโพสนี่ ไม่ได้เรียกว่าขายเหรอ เอิ้กๆๆๆ

-----แหมๆไอผีทำเป็น รู้ดีนะ แหมผมก็รุ้ว่าคุณอะเป็นใคร คุณมีปันหาอะไรรึเปล่าหรอครับ ถ้าแน่คุณก็ลงชื่อมาเลย ผมไม่รุ้หรอกนะว่าคุณจะโตกว่าผมหรือรุ้จักกับผม หรือไม่ แต่ถ้ามีปันหาก็จัดมาครับ ที่ผมช่วยพี่เค้าผมไม่ได้อะไรหรอกนะ เพราะผมเห็นพี่เค้าเป็นคนที่ดีและไม่เคยไปสร้างความเดือดร้อนให้ใคร ไม่เคยเอาเปรียบใคร ไม่เคยเอาประโยชน์แต่ส่วนตัว ไม่อยากให้พี่เค้าโดนคนเลวๆอย่างคุณมารังควาน ผมอยากจะบอกคุณไว้ คนอื่นเค้ารุ้นิสัยสันดานของคุณกันเยอะแล้ว นะครับ ระวังจะไม่ใครเค้าเอานะครับ
  • -----แหมๆไอผีทำเป็น รู้ดีนะ แหมผมก็รุ้ว่าคุณอะเป็นใคร คุณมีปันหาอะไรรึเปล่าหรอครับ ถ้าแน่คุณก็ลงชื่อมาเลย ผมไม่รุ้หรอกนะว่าคุณจะโตกว่าผมหรือรุ้จักกับผม หรือไม่ แต่ถ้ามีปันหาก็จัดมาครับ ที่ผมช่วยพี่เค้าผมไม่ได้อะไรหรอกนะ เพราะผมเห็นพี่เค้าเป็นคนที่ดีและไม่เคยไปสร้างความเดือดร้อนให้ใคร ไม่เคยเอาเปรียบใคร ไม่เคยเอาประโยชน์แต่ส่วนตัว ไม่อยากให้พี่เค้าโดนคนเลวๆอย่างคุณมารังควาน ผมอยากจะบอกคุณไว้ คนอื่นเค้ารุ้นิสัยสันดานของคุณกันเยอะแล้ว นะครับ ระวังจะไม่ใครเค้าเอานะครับ

รู้ชื่อก็ว่ามาเลย อยากรู้เหมือนกันเก่งแต่ปากหรือเปล่า
  • ขายแพงไป หมาโตเลยลดราคาลงจะได้ขายได้ ใบก็ไม่มี 3000 ก็แพงแล้วนะแคร๊บบบบบบบบ ไม่งั้นเลี้ยงเอ็งไปเถอะ ไหนว่าไม่ได้ทำหมามาขายไง ให้เกาะกันเอ็ง ผสมกันเอ็ง แล้วที่เอามาโพสนี่ ไม่ได้เรียกว่าขายเหรอ เอิ้กๆๆ

^
    ^
    ^
    ^
    ปัญญาอ่อน
  • :m001::m001:ขายหมดยังครับ เหลืออีกตัวครับ พ่อ-แม่สายไหนเหรอครับ:m025::m025: