ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

: : : : TAPHANHIN PITBULL CLUB : : : : - (( ' 0 ' )) ตะพานหิน พิทบูล คลับ (( ' 0 ' ))
  • ดีแล้วคับที่ยังกลับโดยปลอดภัยทุกคน ส่วนตะพานหิน มีคนขับฝีมือดี นอนทั้งไปและกลับสบายๆๆๆๆ555555
  • ตอบคุณ touch..

ส่วนตัวผมว่าพิทบูลไม่ว่าสายไหน การที่มันจะดุหรือไม่ดุนั้นขึ้นอยู่กับวิธีการเลี้ยง

และการเอาใจใส่ฝึกฝน ของตัวเจ้าหรือคนเลี้ยงมันมากกว่าครับ...(อยากได้แบบไหนก็ปั้นเอา)

อีกอย่างก็อยู่ที่สายเลือดถ้าพ่อแม่จิตประสาทไม่มั่นคงโอกาศที่ลูกจะดุและกัดแหลกก็สูงครับ

คุณtouch อยู่ตะพานหินรึป่าวครับ ถ้ามีโอกาสก็แวะเข้ามาคุยกันที่ร้าน"ลิตเติ้ล กรูมมิ่ง" ได้เลยครับ

:013::013::013:089-9075755 (เติ้ล)จะได้รู้จักกันไว้เพราะเรารักในสิ่งเดียวกัน..:013::013::013:
  • เมืองเลยนี่อึดสุดๆเลยแฮะ...

แต่เสียดายที่ไม่ลงมาร่วมชนแก้วกันเลยนะเรา...
  • ตะพานหิน..สบายหน่อยครับ...

นอนไปแล้วก็นอนกลับ หลับกันสบาย...
    :013::013::013::013::013::013::013::013:
  • วันนี้มีคนมาชวนไปกินเหล้าอีกแล้วแฮะ...

ขอตัวก่อนนะ..ใครอยากก็ตามมาเน้อ...

ไปละเดี๋ยวเหล้าหมดแล้วจะอดกิน ฉึก..ฉึก..
  • เมื่อคืนกลับกันดึกเปล่าพี่ๆๆพานหินคร๊าบ
  • สงสัยกลับดึกแน่ๆๆ
    ไฟล์แนบ
    DSCF6314 (Large).JPG 120K
  • ทักทายยามเย้นคับพี่ๆๆๆทุกคน
    อยากไปด้วยจังคงสนุขน่าดู
    คนต้องเยอะแน่ๆๆๆเลย

พี่บาสคับเรสมูลทำไมท้องมันใหญ่ๆๆๆๆจังอะคับ
    บ้างครั้ง นานๆๆมันจะทำท่าเหมือนมันจะอ๊วกอะคับ:m019:
  • ไว้คราวหน้า คงมีโอกาส ได้ร่วมวงสนทนากันครับ พี่เติ้ล พี่ๆตะพานหินทุกๆท่าน:015:
  • :016::016::016:ไปไหนกันหมดครับพี่ๆ
  • เป็นงัยกันมั่งครับ ท่านเทพทั้งหลาย...
    หายเหนื่อย หายเมากันยังครับ.....
  • ไข้แตกเลย.....
  • อารายยยยยยยย.....:017:.พี่บาสแค่นี้ ถึงกับป่วยเลยรึ พี่:027:
  • >>>>>สวัสดีคราบพี่ๆ.....................
  • หวัดดีตอนเช้าจร้า...
  • สวัสดี ตอนเช้าๆคับ พี่ๆน้าๆ พานหิน คับ
  • ดีคับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ เห่อไม่เลิก
    ไฟล์แนบ
    557.jpg 104K
  • หวัดดี พี่ๆๆ พาน หิน คัฟ........

พี่ ศักดิ์ ขว้า มา กี่ รางวัล คัฟ!!
    ไฟล์แนบ
    191020101032-001-small.jpg 28K
  • พี่แมท พี่บาส จัดเต็ม รีบเซพนะ เดี๋ยวตอนเย็นลบ
    ไฟล์แนบ
    DSC_0039.jpg 63K
    DSC_0038.jpg 62K
    DSC_00072.jpg 79K
    DSC_0006.jpg 74K
    DSC_0004.jpg 75K
  • ต่อนะพี่แมท พี่บาส
    ไฟล์แนบ
    DSC_0044.jpg 78K
    DSC_0041.jpg 67K
  • แฟตบอย เทย่า จ่ายลูกได้งามจริงๆ
  • ยังไม่หมดอีกรึพี่คิดว่าหมดไปแล้ว พี่บาสไอ้ตัวที่ลูกสาวพี่บังอุ้มนะตัวเท่าไรคับ
  • เพื่อน้องเอาเอง เอามาทำขำๆๆอะคับ
  • ตัวที่น้องเค้าอุ้มอยู่เป็นตัวเมียตอนนี้ไปคอนหวันแล้วครับบอย

ตอนนี้ยังว่างอยู่คือ ผู้ 1 เมีย 4 ครับ....ทุกหน้าตา บอดี้ คล้ายกันครับ เล่นเอาบิ๊กบังนั่งพิจารณาอยู่นานนนนน

ขอบคุณบิ๊กบังพี่ชายสำหรับคำแนะนำในการเลี้ยงและแนวทางในการบรีดลูกหมาครับ....

ขอบคุณเป้ 2 แก้ว เมา 2 ลัง สำหรับภาพสวย ๆ ครับ...ให้บ้านเสร็จก่อนคงตอนรับได้เต็มที่กว่านี้ครับ

และที่ขาดไม่ได้คือพี่น้องพานหินทุกท่านสำหรับน้ำใจและมิตรภาพดี ๆ ที่มีให้ครับ

ขออีกนิสส....ชุดแฟทบอย เทย่า เป็น LIMITED EDITION ครับ ไม่มีการทำซ้ำ เรื่องราคาคุยกันได้ครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC_000722.jpg 79K
  • เป้ทำไมโทรหาไม่ได้อ่ะ..........
  • พี่บาส รอดูรูปเด็กๆเอาแบบเรียงตัว เลยนะครับพี่ แล้วเด่วค่อยว่ากัน:015:
    ไฟล์แนบ
    p4.jpg 106K
  • เป้ ไอ้คอกที่ออกใหม่ของใครอะ ที่โฟสอยู่น้าคอนหวันนะ
  • :006::063::063::006:
  • เมื่อวานเหงาๆๆๆนั่ง ดื่มอยู่คนเดี่ยว ไปกันม่ายชวนเลยอ่ะ พี่สัก เซงจริง5555มีแอบโทรมาตอนผมเมาแล้วแย่เลย คืนนี้มาป่าวพี่
  • OK ครับน้าอ้วน เดี๋ยวเจอกัน..
  • ทักทายยามเช้าคับผม พี่บาสเป็งไงบ้างคับ
    บายดีปะคับ พวกน้องๆๆๆเป็นไงบ้างวิ่งได้ยังอะคับ คงดื้อกันน่าดู
    ช่วงนี้ไม่ค่อยได้ไปใหนเลยอะคับแย่จังอย่างเซงเลย:m034:
  • ดีจ้าพี่ตะพานหินทุกท่านน่ะค่ะ..มีข่าวจะบอกว่าวันที่14พ.ยประธานพิษณุโลกมีฉลองถ้วยรางวัลที่ริมน้ำเวลา6โมงเย็น..ถ้าพวกพี่จะมาพิดโลกก็อยากให้พี่นำหมามาจูงด้วยน่ะค่ะ..ขอบคุณค่ะ
  • ถ้าไป ก็ไปแต่คน น้องหมาคงไม่เอาไปอ่ะครับ เดี๋ยวฉลองไม่ถนัด.555
  • รูปนี้สวยนะ พี่บาส คนถ่ายหล่อจิงๆ อิอิ

ตัวน้อยข้างล่างฉายแววแน่ๆ อิอิฟันธง
    ไฟล์แนบ
    DSC_00073.jpg 79K
    DSC_47.jpg 45K
  • ขอบคุณ พี่ศักดิ์ และ พี่ๆๆ พานหิน มากๆๆ คัฟ...

ที่ เปง ห่วง ผม!!.....เดี๋ยว โอกาศ หน้า เจอ กัล คัฟ....

ด้วย ความ นับ ถือ!!................@__@"...
  • เงียบๆไปนะคับ

ขอเสียงหน่อยคับ เปิดมาไม่เห็นกระทู้ขึ้น มันเหงาๆไงไม่รู้คับ
  • >>>>>สวัสดีคราบพี่ๆทุกท่าน คิดฮอดหลายๆ....................................
  • >>>>พี่แมท น่าเสียดายลีโอแต่ผมก็ชอบมันเหมือนเดิม แฟนพันแท้.. ฮา..................ๆ

>>>>พี่ศัก ไม่ได้มาวกันเลยน่าเสียดาย...................

>>>>พี่บาส ไอ้แฟทสวยวันสวยคืนนะพี่..............................

>>>>พี่เติ้ล อยู่ไหมคราบ ลูกหมีได้ใจจริงๆพี่.......................

>>>>ป๋าเจี๊ยบ c9 สวยมากดีใจกับรางวัลด้วยนะคราบ................................
  • ทักทายยามเย็นคับผม พี่บาสหายเงียบเลยบายดีปะคับ

พี่บูมเป็นไงบ้างคับบายดีปะ
    ช่วงนี้เรสมูลกินเก่งมากๆๆๆเลยอะคับ
    สงสัยจาอ้วนแน่ๆๆๆๆๆๆๆอิอิ
  • ลีโอ ไม่ได้รางวัล อะไร
    แต่มันมีรางวัล ในใจผมเสมอ ยิ่งกว่าที่ 1 อีก เพราะผมชอบมันหว่ะพี่ สาระ จริงใจ ไม่โมเม จ้า........
  • พี่บูมคับ ทำไมท้องเรสมูลมันใหญ่ๆๆๆอะคับ
    เหมือนหมาท้องเลยอะคับมีแต่คนบอก

แล้วสปริงโพลอะคับ เราจะทำยังไงให้มันเด้งๆๆๆๆๆอะคับ
    เค้าใช้อะไรบ้างคับพี่บูม:m113:
  • ยางใน มอไซร์คับ และเอามามัดกับยางนอก มอไซร์ หรือยางนอก จักรยาน ก็ได้คับ บอล

:062:
  • ขอบใจคับพี่บูม ไปเที่ยวงานนครปฐมมานุกปะคับ

อยากไปด้วยจัง 55+++
  • ไม่ได้หายไปไหนหลอกบอล กลับมาก้อเลี้ยงเด็ก ๆ ต่อ

ชอบรูปนี้จัง
    ไฟล์แนบ
    DSC_0050.jpg 89K
  • :063::063::063::062:
  • ทักทายยามเช้าคับพี่บาส
    แฟตบอยเท่อะ พี่บาส
    ตัวอย่างหนาเลย :m110:
  • หวัดดี ตอน สายๆๆๆ คัฟ พี่ๆๆ พานหิน!!
  • ...คงไม่ได้จัดงานประกวดแล้วคะ...
    ...เวลาเตรียมงานไม่ทัน...
    ...แต่รับรองว่างานใหญ่คะ...
    ...และวันที่ 10 ตรงกับวันคลองถม คนที่มาชมพิทบูลรับรองมหาศาลแน่นอนคะ..
    ...มาแล้วไม่ผิดหวังแน่นอน ผู้ที่สนใจมาร่วงงานติดต่อจองบูธ บูธละ 1000 บาท พร้องโต๊ะจีน
    1. เปิดงาน 16.00 น.
    2. 16.30 น.- 17.20 น. 4 บูธแรก นำสุนัขโชว์บนเวที บูธละ 10-15 นาที พร้อมรับถ้วยและโบว์ที่ระลึกสำหรับเจ้าของและพิทบูล
    3. คั่นโชว์ด้วยการแสดง โคโยตี่
    4. 17.45 น.- 18.30 น. บูธที่ 5-8 นำสุนัขโชว์ บูธละ 15 นาทีเช่นกัน พร้อมรับถ้วยและโบว์ที่ระลึกสำหรับเจ้าของและพิทบูล
    5. คั่นด้วยการแจกรางวัลตอบคำถามจากผู้ที่มาร่วมงาน และแจกรางวัลจากหางบัตร
    6. 19.00 น. - 19.40 น. บูธที่ 9-12 นำสุนัขโชว์ บูธละ 15 นาทีเช่นกัน พร้อมรับถ้วยและโบว์ที่ระลึกสำหรับเจ้าของและพิทบูล
    7. 19.50 น. ชมสุนัขตามบูธ คณะจัดงาน
    8. 20.30 น. แจกรางวัล Best in Show สำหรับสุนักที่มาในงาน
    9. 21.00 น. รับประทานอาหารโต๊ะจีน ดนตรีและนักร้อง
    10. ปิดงาน
  • ไม่มีงานประกวดแล้วหรอ!!!

เสียดายจัง...???

แล้ว Best in Show ตัดสินจากอะไรครับ...

ขอแผงผังงานด้วยได้มั้ยครับ...
  • ...ขอจัดทำเลแหล่มๆให้ "ตะพานหิน" ซัก 1 บูทนะครับ...

:013::013::013::013::013::013::013::013::013::013::013::013:
    ไฟล์แนบ
    DSC000492.jpg 123K
    Photo-00892.jpg 30K
    Photo-01302.jpg 34K