ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Bully Show @ นครปฐม
  • หัวหน้าครอบครัวตัวอย่าง รักครอบครัวที่สุด

ฮาที่สุด กับ ภาพพี่จักรโวยอีกภาพ เฮียเหลียงคิดได้ไง ฮ่าๆๆๆๆ

งานนี้เสียดายมาก อยากไปใจแทบขาดแต่ร่างกายไม่เอื้ออำนวย

แค่เหนภาพหัวใจจะวายเข้าให้ สาวๆน่ารักเวอร์ๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    IMG_356422.jpg 118K
  • :033:แหม เฮียคะ รูปสาวๆสวยๆ มากกว่ารูปพระเอกของงานอีกนะ ลำเอียง!!
  • ถ่ายรูปพระเอกก็แปลกซิจ๊ะ มาริษาว่าพี่ลำเอียงเตรียมคุยกับทนายพี่ได้เลย
    ไฟล์แนบ
    IMG_3540.jpg 104K
  • ภาพยังไม่อิ่มเลยครับเฮีย .... ขออีกนิดได้ป่าว:062:

ว่าแต่เฮียเหลียงมีทนายรึยังครับ เดี๋ยวผมไปคุยกะคุนมาริษาเอง อิอิอิ

ขอบคุณมากๆครับ ภาพกระทู้นี้เทพเหลือเกิน นางแบบแต่ละคนสวยงามจับใจ ภาพผู้ร่วมงานแต่ละท่านมีรอยยิ้มดูสุขใจกันจัง

:063::063::063:
  • น้องโจขอจัดครับเอาไปอีก 3คน6ใบเลยซ่ะใจมั้ย55 อยากถ่ายมาริษาอ่ะได้ป่ะ
    ไฟล์แนบ
    IMG_3558.jpg 109K
  • รูปหมาน้อยกว่าพริ๊ตตี้อีก แต่ผมก็ชอบนะ 55555
  • แอบถ่ายๆ
    ไฟล์แนบ
    IMG_2854.jpg 42K
  • มีแอบถ่ายด้วย จะฟ้องข้อหาละเมิดสิทธิส่วนบุคคล55

รูปหมาและผลสรุป รอเจ้าของงานเลยครับยุธเขียนไว้ข้างต้นล่ะเจ้าภาพเตรียมช่างภาพอาชีพ

ไว้ถ่ายในงานเรียบร้อยล่ะ เราแค่ไปร่วมแจมเฉยๆและตั้งใจถ่ายเฉพาะพริตตี้ครับ
  • แฟนพี่ยุทธสวยจังเลยค่ะ
    เหมือนดาราเลย
    (ไม่ได้เลียนะ แต่ราศีมันจับจริงๆ)
  • ขอเอามาแจมกะเค้ามั่งรูปอาจจะไม่สวยเท่าอาจารย์ทั้งหลาย
    ไฟล์แนบ
    IMG_0788_resize.jpg 84K
  • อีก
    ไฟล์แนบ
    IMG_0793_resize.jpg 82K
  • ผมเน้นถ่ายหมาครับ555
    ไฟล์แนบ
    IMG_0802_resize.jpg 83K
  • ดูรูปสวยๆแล้ว มีความสุข รู้สึกเหมือนได้ไปงานมาด้วยเลย
    ก๊อฟ ตามองกล้อง มือ คลำ อ๊อตโต ไม่สน นางแบบเลยเว้ยยยย
  • ตากล้าแกกล้าสาบานไม๊ว่า แกตั้งใจถ่ายหมา
  • อีกหนึ่งงานที่รออยู่ อย่าลืมครับ พี่น้อง กฐิน พิตบูล ที่จะไปช่วยวัดพระบาทน้ำพุ
    สร้างโรงพยาบาล สำหรับ เด็ก คนชรา และคนไร้ญาติ ใกล้เข้ามาทุกทีแล้ว ตอนนี้ยังเงียบๆอยู่เลย

ไม่ต้องมีซองก็เรี่ยไรมาได้ อยากฝากพวกเราทุกคน กลุ่มของเรา เฮฮา แต่ไม่ไร้สาระครับ
  • ไปงานคงไม่ได้ดูหมา ดูแต่คนสวยๆๆ
  • เรื่องสวยๆงามๆเราก็เอามาฝากกัน
    ต่อไปว่าจะจัดประกวด MISS PITBULL SHOW กันไปเลย
    มีรับมงกุฏ สายสะพาย และอาหาร พร้อมรางวัลอาหารเอฟวัน 20กระสอบ สนมะๆ

นี่ถ้าแฟนพี่มาเห็นที่ HEETO โพสนะ มีหวังเจอหน้าพาเลี้ยงข้าวแน่ๆ
    เล่าให้ฟังมันเป็นความโชคดีของพี่ แต่ก่อนเค้าสายตาไม่ดี ไปเจอพี่เข้าที่บนยอดดอย หมอกก็แน่น ตาก็ไม่ดี
    พี่เลยสอยมาตั้งแต่วันนั้น 5555

ปล....ถึงทีมงานผู้จัด รูปจากตากล้องหลักของท่านมาลงด่วน พร้อมผลสรุปด้วย แฟนๆเรียกร้องแล้ว ไม่เห็นรึ:013:
    ไฟล์แนบ
    _mg1.jpeg-17.jpg 48K
  • ขออณุญาติเปลี่ยนชื่อ ล็อคอินเป็น jonny scubapit จะได้ไม่สับสนระหว่างผมกับยุธเข้าใจว่าเราหล่อและหน้าตาดีกันทั้งคู่

ขอบคุณครับ

เจ้าของมาลงเร็วๆหน่อย ช้าอืดเหลือเกิน
    ไฟล์แนบ
    IMG_0937.jpg 109K
  • หมาที่สวยอีกตัวพร้อมนางแบบ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0816_resize2.jpg 64K
  • เพื่อนผม
    ไฟล์แนบ
    IMG_0751_resize.jpg 82K
  • คนก็สวยหมาก็สวยโว้วววอิจฉาจางงงงง....:026::026::026:
  • คนซ้ายน้องแอน คนขวาน้องจูนแคร่บบบบบบ
    ไฟล์แนบ
    IMG_35433.jpg 112K
  • จัดให้..
    ไฟล์แนบ
    NPK37.jpg 121K
  • ใครเอาดาวน์ซินโดรม มาจูง ทรีโลว์ วะ
    หมาจะลุ่งดันเอาคนมาฉุด ซวยของหมาแท้ๆ น้อ
  • 555 จอนนี่ เหลียง ใช้ชื่อนี้ไป รับรองรุ่ง
    ส่วนเรื่องที่เราหล่อและดูดีทั้งคู่นี่ เค้ารู้กันทั่วแล้ว ตี๋ ล.
    วันก่อนในงานมาทักผม แอนนี่เป็นไงบ้าง
    ผมบอกไม่ใช่นะครับ ถึงหน้าตาผมจะคล้ายกัน แต่ผมเป็นคนรักครอบครัว เรื่องข่าวฉาวเราไม่ยุ่ง ชิมิๆ
    ไฟล์แนบ
    IMG_6873.jpg 40K
  • :006::063::063::006:
  • ขอบคุณท่านยุธมากๆครับสำหรับรูปน้องหมาผม
    ไม่ได้ถ้วยแต่ได้ใจผมมากๆ
    ไฟล์แนบ
    IMG_75392.jpg 46K
  • รูป สวยๆ ทั้งนั้น :063::063::063:
  • เหอๆๆๆ ชอบจริงๆเลย แต่อยากได้ภาพแบบรวมๆจัง...
  • ขอแจม ซักภาพคับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_6537 copy2.jpg 50K
  • ไม่เป็นไรท่านแมท จิงๆมีอีกรูป
    แต่ท่านแมทดันหลับตา ไม่งั้น ขึ้นปกซุปเปอร์โมเดลไปละ 555