ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ผลกระทบ Bully MaX --- Best in Show พร้อมกับฝากถามเรื่องรองเท้า ครับ
  • :o010:ฝากถึงพี่ MarK ด้วยนะครับ มัน ยอดเยี่ยมมาก สำหรับ Bully MaX --- Best in Show
    ข้อ1 อาหารเสริม Bully MaX ทำให้ผม ได้ มีกิจกรรมร่วมกับสุนัขผม ซึ่งเเต่ก่อนผมเเทบไม่มีกิจกรรมกับสุนัขผมเลย ผมเลยซื้อเครื่องวิ่ง มาจากพี่ๆๆเพื่อนๆๆๆ ในเวป พิตบูล ในราคา ที่ ถูกมาก ขอขอบคุณครับ///:o006: เเล้ว ก้อ ทำ สปิงโฟล เพื่อ จะมาฟิต ซ้อม ได้ลงหรือไม่ได้ไม่เป็น รัย:o036: มัน ทำให้ผม ได้ มี กิจกรรมร่วมกับของสุนัขผมเเล้วผูกพันธ์กันมากขึ้น :o030:ขอบคุณ พี่ๆๆ ที่ให้คำปรึกษาเป็นกันเองมาก:o030:
    Best in Show
    ส่วนอาหาร Best in Show ดีมากๆๆ เลย พี่ MarK สุนัข ผม ทานอาหารได้เยอะขึ้น ไม่ต้องเรียกมาทาน วางปุป หันมาอีกที หมด(มันคงพูดว่า ขอเพิ่มได้มั้ย อิอิ:o028:)เเล้ว ก้อ ขนสวยมาก หรือจะเรียกอีกอย่างว่า ขนสะท้อนเเสง:o023:
    มีการเปลี่ยนเเปลงที่เห็นได้ชัดมากเลยครับพี่
    ขอบคุณครับพี่ที่นำสิ่งดีๆๆ เเล้ว ขอขอบคุณคำปรึกษาทุกอย่างที่พี่ๆๆๆในเวป ให้มา :o030:
    รูป ผลจากการ ทาน Bully MaX --- Best in Show เลี้ยงด้วยรักเเล้วรับผิดชอบ โดนมากครับ:o010:
    ไฟล์แนบ
    IMG_0561.JPG 45K
    IMG_0666.jpg 48K
    IMG_0673.jpg 53K
    IMG_0675.jpg 52K
  • หมาสวยดี งามมาก อาหารดีมากเลย
  • :o062:ป.ล ฝาก เรื่องรองเท้านะครับ ตกลง พี่ 086-782-37...ยัง จะรับรองเท้า ของผม อยู่อีก มั้ย ครับ ที่เป็นรูปพิตบูล เขียนคำว่า BUG รบกวนพี่ติดต่อกลับด้วยครับผมโทรไปหาพี่หลายทีเเล้วครับพี่ไม่รับสายเลยไม่โทรกลับหาผมด้วยครับ ผมอยากอยากทราบว่ายังจะรับอีกมั้ยครับ รับไม่รับช่วยโพสด้วยนะครับ หรือโทรกลับหาผมด้วย เพราะ ผมจะได้รู้ ครับ เบอร์โทร 086-5617272 :o016:
    ไฟล์แนบ
    IMG_06772.jpg 60K
  • แบบนี้คู่ละกี่บาทครับ
  • ตูดเริ่มมาแล้วครับ ขาหลังเริ่มแน่นเชียว ..... :o028:
  • Special CROWSxWORST
    ***T.F.O.A 4th Shoes.*** Season.1

จากการที่ผม บ้า T.F.O.A มาก แล้วอยากได้ Accessories ผมจึงคิดอยากได้รองเท้า T.F.O.A เป็นของผมเอง จึงได้คิดและทำรองเท้า Demo มา ให้ทุกคนได้เห็นได้ชม ได้บ้าไปกับผม หากใครชอบ หรือบ้า T.F.O.A เหมือนผม ก็สั่งทำได้นะครับ เป็นงาน Hand make ครับ ในราคาเพียง 490 บาท (ไม่รวมค่าส่ง+ คิดตามจริง) มี ไซส์ 40/41/42/43 ครับ

ปล. ขอบคุณที่เสียสละเวลามาชมครับ หากใครชอบก็ร่วมบ้าไปกับผมได้นะครับ หรือหากไม่ชอบ ไม่โดน ไม่ถูกใจ ก็ดูเล่นๆผ่านไปนะครับ ขอบคุณมากครับ สำหรับ พื้นที่ ^^
    สนใจติดต่อ 086-5617272 บอย ครับ
  • ใกลัจะสิ้นปีแล้วคุณมาเฟียขายโปรตีนเป็น100กระปุกแล้ว ยังไม่เห็นจัดงานประกวดกล้ามเนื้อสักที หรือว่ามันไม่เห็นผลจริงถึงไม่จัดซักทีครับพี่มาเฟีย
  • ครับ ยอมรับเลยครับว่า หมากล้ามสวยมีไม่กี่ตัว
    ผมประชาสีมพันธ์ไปหลายรอบแล้ว ใครที่สนใจกิจกรรมประเภทนี้ ให้แจ้งความจำนงค์มา เอารูปหมามาลงให้ดู
    แต่คนตอบรับน้อยมาก หากคุณเป็นผมคุณจะกล้าจัดไหม คนมางานผมเชื่อว่าเยอะแน่ แต่จำนวนหมาผมไม่แน่ใจครับ

เหมือนกับคนเรียกร้องให้ผมจัดงานลาก แต่คนเรียกร้องเลี้ยงบูลลี่ สรุปหากผมจัด ผมจะมีหมามาแข่งไหมว่ะเนี่ย
    หากมีหมามากเพียงพอ จัดพรุ่งนี้เลยยังได้ครับ ไม่มีหมาลงข่ง แล้วจะจัดได้งัยจ๊ะน้าผี
    จัดงานลาก มีหมาลงแข่งสองสามตัว แต่หมาบูลลี่มาเดินโชว์ในงานเพียบ ขายหน้าตายห่า ฮ่าๆๆ

ก็เข้าใจว่าการทำหมากล้าม มันเหนื่อย หากไม่มีใจ นั่งเกาไข่อยู่บ้าน ไม่มีทางประสบความสำเร็จหลอกครับ

ผมจึงทำโปรเจดใหม่ออกมาให้สำหรับคนที่ ตั้งใจจริง คือ ออกเป็นปฏิทินให้เลย เจ๋งกว่าไหมครับ ?????

คนอย่างผม พูดจริงทำจริงครับ