ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

_____________________SAVAGE meet ROMEO..... COMING SOON !!!!___________________
  • JASPER X HOGG ZUKEE.. PUPPY COMING SOON

E-MAIL: HEAVYBULLKENNELS@HOTMAIL.COM
    MSN: HEAVYBULLKENNELS@HOTMAIL.COM
    BUFFALO BONE PATTAYA
    BB. CREW

THANK YOU FOR LOOKING
    แจ๊สเปอร์ กับ ฮ้อคซูกี้.. ซาเวจ เจอกับ โรมีโอ ลูกสุนัขคลอดเร็วๆนี้
    ขอบคุณทุกความคิดเห็น:059:
    ไฟล์แนบ
    jasperr.jpg 115K
  • :059:
    ไฟล์แนบ
    zzzzzzz.jpg 120K
    ไฟล์แนบ
    hogg pupss.jpg 85K
    ไฟล์แนบ
    hogg pupss0.jpg 99K
  • กินหญ้าอ่อนเลยนะ5555
    ไฟล์แนบ
    thesavage3.jpg 111K
    ไฟล์แนบ
    hooooooooooog.jpg 105K
  • อุ้ยอ้ายน่าดูเลยนะคะ:005:
  • :063::063::063:
    เอา Jasper ตอนเยาว์วัย มาฝาก ครับ :021:
    ไฟล์แนบ
    jasp4.jpg 64K
    jasp3.jpg 16K
    jasp2.jpg 23K
    jasp1.jpg 26K
  • :063:แจ่มแน่
  • Nice Breeding krab P'

พี่เรกครับ ขออนุญาติ Save รูป Jesper ตั้งแต่เด็กยันหนุ่มไว้หน่อยนะครับ ขอบคุณครับพี่
  • :063::063::063:จองตัวหนึ้งครับพี่เรกสุดหล่อ:006:
  • แปลนบรีดเทพ:063::032:
  • สุดๆเลย
  • งวดนี้ไม่ผาดครับ..สุดยอด
  • ทางคอกนี้มีผลงานที่ผ่านการพิสูจน์มาแล้วครับ :063:
  • วันงานนครปฐมพี่ Rek ได้เอาแบล์คสตาร์ไปด้วยหรือเปล่าครับ?
    ผมอยากเห็นตัวจริงสุดๆ แต่ดั้นลืม นึกขื้นได้อีกทีก็ถึงบางแสนแล้ว....:003:
  • บ้านนี้มีของแรงมากระชากใจอีกแล้วววว :063::063::063:
  • Yo บิ้ก บัง เสื้อได้รับแล้วนะ ถูกใจว่ะ ท่าน แต่ x l แบ่งขายใน ราคาเท่าเดิม ไปให้ แกละ คอมโบ ละ เพราะน้องมันใส่ได้และอยากได้เช่นกัน
  • ขอบคุณท่าน
    jikopathum
    Angie
    SPONGEBOB
    bigchill
    bes_hotman
    PitBullLive
    FANATICPITS_BBCREW
    worrathong
    OFFshokunkungfu
    IT
    A_C_TWO
    tee_mustang
    Tek พอดีงานนครปฐมแบล็คสตรา พึ่งผสมไปครับคุณเต็กเลยไม่ได้เอาไป ขอบคุณครับที่ให้ความสนใจ
    bigbung
    ไฟล์แนบ
    20090725115636_zombi74[1].jpg 80K
  • :063:Hot stuff is coming soon...
  • ขอบอกว่าสุดๆเลยเพ่ๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ฝากวะ.... ถึงงานนครปฐม...อย่าว่าอะครับ หมาสวยก็มี หมาพิการก็มี ต้องดูกันดีๆ พวกใครพวกมัน พูดง่ายๆ อะขายของกัน
    มันจะกายกลับเปงบลูด๊อกไปแล้ววะ...! เม่ง ของจริงต้องให้ได้แบบ Biz สิวะ นั้นและ Re 100% ไม่ต้องพสมกับ บลูด๊อกให้เตี้ยด้วย ทัมกันได้ปะวะ....! from Quartbat CANADA.
  • เฮ้ย...เป็นไรมากป่าวเนี่ย ?
  • เย๊อะ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

ฮาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ