ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พาเจ้า BURGH เที่ยวสเม็ด หาดแม่รำพึง บางแสน
  • :063::063::063: ...... คนนี้เองช่างภาพวีดีโอโป๊ อิๆๆ .... สวัสดีคับพี่เต๊ก
  • หวัดดีคับ แฟนคลับเจ้าเบิกเองคับ มีโอกาสอยากไปเที่ยวแบบนี้จัง :063: กำลังหาลูกน้อยอยู่คับ
    ไฟล์แนบ
    455_resize.JPG 74K
  • ท่านพี่เต็กผ่านมาระยองไม่มะเเวะดูเจ้ามูนิดเหรอพี่อิอิ ภาพถ่ายสวยๆๆทั้งนั้นเลย แต่มาเที่ยวตอนนี้ไม่ค่อยสวยเท่าไหร่นะพี่ เพราะฝนตกบ่อยทะเลมันเดือด
  • หมาน่ารักจังเลยครับพี่ แต่เจ้าของหน้าโห๊ดโหด
  • ภาพสวย หมาหล่อคน เท่ครับ อาหารน่าทานมากๆๆ อิอิ สุดยอดครับ
  • โหยยย อาหารว่าเกทับกันแล้วไม่พอ เอาเบิกเชียงใหม่มาว่ายน้ำทะเลซะไกลแสนไกลนี่มันหยามกันชัดๆเลยครับพี่เต็ก :016:

เดี๋ยวผมกลับไปเกาะ สงสัยต้องหัดเจ้าฮิปโปไม่ให้น้อยหน้าหมาเชียงใหม่ซะแล้วววว :018:

เจ้าเบิกผอมแล้วดูดีขึ้นเยอะเลยครับ :063: ถ้าเจ้านายไม่หนีไปฮอลแลนด์ซะก่อน จะขอไปประกบแน่นอนครับ :015::063:
  • ดูไปอมยิ้มไป ความสุขของเจ้านาย คือความสุขของหมาด้วย
    สุขใจครับที่เห็นภาพแบบนี้
  • :006::063::063::006:
  • ชอบภาพนี้มากครับ มันให้ความรู้สึกดีมาก
    ไม่มีใครรู้ใจ นอกจากเราและนาย:063::063::006:
    ไฟล์แนบ
    1732.JPG 103K
  • พี่เต๊ก มาเที่ยวแถวนี้ ไม่บอกกันมั่งเลยนะครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_02944.jpg 91K
  • เบิกสวยมากๆๆ
  • ดูแล้วมีความสุขจริงๆ อยากพาครอบครัวไปทัวร์อย่างนีบ้าง:020:
    ไฟล์แนบ
    1656542.jpg 96K
  • เห็นเจ้าเบิกกับแฟนท่านเต็กนั่งอยู่บนอัฒจรรย์ เจ้าเบิกมันนอนนิ่งเลย

แฟนถามใหญ่ว่าใคร ไอ้เราไม่เห็นท่านเต็กก็ไม่รู้ ฮ่าๆๆๆ แต่แฟนบอกว่า
    ขนสวยมากๆ เงาวิ้งๆเลยครับ

เจอท่านเดินแบกกล้องในงานไม่กล้าทัก เกรงใจเห็นกำลังเหนื่อย

เห็นภาพแบบนี้แล้ว มีความสุขแทนจริงๆครับ แฟนผมชอบภาพที่
    ท่านเต็กนอนตรงชายหาดกับเจ้าเบิกแล้วหันหน้ามาหากัน แฟนบอกว่า
    น่ารักดีครับ

:m001:
  • เห็นแล้วมีความสุขมากครับ :063:
  • สุข สุดดดๆ เบิร์ก เป็นหมาบลู ที่โชคดีและดูมีความสุขมากๆๆ ยกเว้นตอนนั่งเรือ อิอิอิ
  • เจ้าเบิร์กมันนิ่งมากๆ เลี้ยงได้ดีครับ
  • สวัสดีครับพี่ๆ น้องๆ พิทบูลโซน ขอบคุณมากสําหรับทุกๆ คอมเมนท์ครับ ไปทะเล
    เที่ยวนี้มีความสุขสนุกมากจริงๆ เหลือเชื่อว่าการเที่ยวแค่ไม่กี่วันจะช่วยได้ทั้งร่างกาย
    และจิตใจให้สบายได้มากขนาดนี้ กลับมาแล้วก็ยังรู้สึกดี ยิ่งได้เอาหมาไปด้วยยิ่งสนุกใหญ่
    เพราะไม่ต้องห่วงกังวนว่ามันทําอะไรอยู่หรือมัวแต่คิดถึงมัน สนุกกันได้สุดขีดครับงวดนี้...:015:
    ไฟล์แนบ
    DSC07739.JPG 125K
  • ชอบมากเลย ตะลุยเที่ยวพร้อมหมาคู่ใจเนี่ย
  • สุดยอดครับ
  • ชอบการเลี้ยงแบบนี้มากๆ ครับ อยากให้หมาที่เราเลี้ยงกันอยู่มีโอกาส ไปแบบนี้บ้าง
  • มาอีกหน่อย ก็ถึงจันท์ แล้ว โธ่ .. คุณเต็ก !!!
  • งวดหน้าวางโปรแกรมไปเที่ยวเกาะช้าง รับรองได้แวะหาคุณปอแน่นอนครับ

ตอนแรกก็กะว่าจะโทรหาน้องเบนซ์เพื่อแวะไปเยียมเจ้ามูเหมือนกัน คิดไป
    คิดมาอยากให้มันนานกว่านี้อีกหน่อยแล้วค่อยแวะไปเยี่ยมจะดีกว่าครับ

ถ้าบอกแล้วชวนคนหน้าตาดีมาเที่ยวด้วยกัน พี่จะถ่ายรูปขื้นเหรอครับแต๊ก...:020:

สําหรับแฟนคลับหรือผู้ที่ชื่นชอบเจ้าเบิกเป็นผิเศษ อย่าลืมติดตามนิตรสารอาณา
    จักรสัตว์เลี้ยงเดือนธันวาคมนี้นะครับ เจ้าเบิกจะขื้นหน้าปกคู่กับผม มีเนื้อเรื่องเกี่ยวกับ
    เจ้าเบิกที่ไม่เคยเล่ามาก่อนอยู่ในนั้นหมด และผมจะคัดรูปที่สวยที่สุดมาลงให้ชมกันครับ
    ไฟล์แนบ
    BurghLine Finest4.jpg 113K
  • เอ้า!!! รอครับพี่เต็ก เดือนธันวาคม วันงานนครปฐม สรุปผมไม่ได้เดินไม่ทัก เจ้าเบิก ตัวเป็นๆเลย . . .
  • เก่งจังเจ้านั่งหน้ารถนิ่งเชียว ถ้าของน่ะ กระจาย