ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

????? นี่มันตัวอะไร ใครช่วยบอกที ???????
  • :013:แถวบ้านเขาเรียก ฝานฟ้าหน้าดำ ใช่ไหม:013:
    ไฟล์แนบ
    ภาพ032.jpg 65K
    ภาพ0302.jpg 49K
    ภาพ027.jpg 53K
  • ฝานฟ้ที่บ้านมี 2 ตัว วัย 11 เดือนมีนามว่า เจ้า BOOTH

กับฝานฟ้ารุ่นน้องวัย 4 เดือนมีนามว่า FOUNGGO
    ไฟล์แนบ
    ภาพ029.jpg 52K
    ภาพ0282.jpg 65K
  • แนะนำตัวหน่อยนะ ผมเป็นลูก RT ครับผม โตขึ้นผมจะ

เหมือนตาครับ ตาผมคือ HURRICANE
    ไฟล์แนบ
    ภาพ021.jpg 32K
    ภาพ024.jpg 49K
    ภาพ023.jpg 37K
    ภาพ0212.jpg 32K
  • แต่ปัจจุบันผมมีพ่อกับแม่คนเดียวกันคือพ่อโหน่งกับแม่ตุ้ย

พ่อกับแม่ใจดี ชอบปล่อยให้ผมเล่นน้ำกับพี่ BOOTH ครับ
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0356.jpg 53K
    ภาพ034.jpg 69K
    ภาพ041.jpg 48K
  • B@LLITA ไม่ได้เล่นน้ำก่ะเค้าบ้างเหรอคะ พี่โหน่งพี่ตุ้ย 555

เล่นน้ำกัลลล สอง คน น่ารักจริงๆๆๆ ไม่ยักก่ะหนาว ฮึ อดทนชนะเลิศ ฮ่าๆๆๆๆ ^^
    ไฟล์แนบ
    UKCSMW%20029.jpg 67K
    UKCSMW%20020.jpg 75K
  • ไอ้สัดปะหราดในรูปข้างบนคุณ Varabee จะเอาเข้ามาหรืออย่างไรครับ
    สุดๆครับ:063::063::063:
  • ตามใจมากๆระวังจะเหลิงนะจะบอกให้
  • ขอบคุณสำหรับคำแนะนำ ของพี่มาร์ค mafia มาก ๆ ถือว่าเป็นเกียรติที่เข้า

มาให้คำแนะนำ กับมือใหม่ที่ไม่มีใครรู้จัก (แต่หลงรักพิทบูลหมดใจ

และหมดตั้งค์ด้วย) รู้จักแต่น้องวาเพราะว่าซื้อหมากับน้องวามา ยอมรับ

ว่าตามใจมันมาก เห็นเขามีความสุขกับการเล่นน้ำ ก็เลยไม่อยากห้าม

แต่ถ้าเป็นวิธีที่ผิดยินดีฟ้งคำแนะนำเสมอค่ะ
  • ตอบน้องวา B@LLITA ยังเล่นน้ำไม่ได้เลย เล่นกับ FOUNGGO

ซะจนหูฉีกต้องปล่อยแยกกับตัวอื่น รอให้แผลที่หูหายดี แล้วค่อยปล่อย

รวมกัน ตอนแรก FOUNGGO ก็เป็นเรื้อนเปียก ปล่อยแยกตัวเดียว

ไม่ได้เล่นกับใครเลย มันเลยดูคึก ๆ เพราะได้มีเพื่อนเล่นเสียที พอหาย

ดี ปล่อยพร้อมกันหมด 3 ตัว ปรากฎว่าเล่นกันซะหูฉีกเลย
  • ผมล้อเล่นครับ อย่าซีเรียส

เห็นเจ้าของพิทฯ ที่รักหมาจริงๆแบบนี้ก็มีความสุขครับ
  • ขอบคุณมากค่ะ แอบซีเรียสอยู่เล็ก ๆ นึกว่าทำผิดที่ตามใจปล่อย

ให้หมาเล่นน้ำ และขอสัญญาด้วยเกียรติของคนคนหนึ่งว่า

จะเลี้ยงด้วยรักและรับผิดชอบต่อสังคมอย่างแน่นอน และขออนุญาติ

สิงสถิตนะบอร์ดแห่งนี้ ไปจนกว่าบอร์ดจะไม่มีคนเข้ามาเล่น (แต่คง

ไม่มีวันนั้น) เพื่อรับข่าวสารข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับหมาที่เรารัก ขอบคุณ

ที่บอร์ดนี้ ที่ทำให้ได้พิทบูลตัวแรกคือเจ้า BOOTH มาเลี้ยง เมื่อเดือน

มีนาคมปีที่แล้ว ตั้งแต่นั้นมาก็ติดตามบอร์ดนี้มาตลอด จนได้พิทบูล

อีก 2 ตัวมาเลี้ยง พิทบูลทุกตัวที่ได้มาเลี้ยงสรรหามาจากบอร์ดนี้ทุกตัว

ขอบคุณพี่มาร์คที่สร้างสรรค์บอร์ดดี ๆ แห่งนี้ขึ้นมาค่ะ จากใจจริงเลยนะ

เนี่ย (แอบซึ้งเล็ก ๆ ละซิ) อิ อิ
    ไฟล์แนบ
    BOOTH.gif 30K
  • กระโดดสูง2เมตรครับกับ 7 เดือน
    ไฟล์แนบ
    ภาพ026.jpg 38K
  • น้อง B@LLITA ตอนนี้ คง ซน มีเพื่อนเล่นเต็มบ้านไปหมดเรย 5555

ชอบเห็นเวลา ลูกๆพี่ตุ้ยลงไปเล่นน้ำคะ น่ารักมากๆ ถ้า B@LLITA ได้ว่ายน้ำแล้ว ส่งให้ชมบ้างนะคะ
    ไฟล์แนบ
    RT.jpg 39K
  • ได้เห็นสาวน้อยมหัศจรรย์เล่นน้ำแน่นอน รอแผลหายดีก่อนนะ

ฮั่นแน่ ใช่แฟนหรือเปล่า อย่างนี้น้องคิมอดก็อดซิ ลูกชายพี่

หล่อนา นาทีนี้ขายลูกชายก่อน ลูกหมาค่อยว่ากันทีหลัง
    ไฟล์แนบ
    คิม8.gif 18K
    คิม5.gif 18K
    คิม4.gif 16K
    คิม2.gif 16K
  • ว๊ากกกก ม่ายช่ายแฟนคะ อิอิ เป็นภาพ พี่ป๊อบ Es/BKK ที่เลี้ยงดูพี่ RT คะ ฮ่าๆๆๆๆ

สถานะ ยัง โฉดดดด เอ๊ยยยย โสดด คะ 55555 น้อง คิม ยิ่งดู น่าตาเหมือนคุณแม่ มากมายคะ

น่ารัก ได้คุณแม่ หล่อได้คุณพ่อนะเนี่ย อิอิ
    ไฟล์แนบ
    179802_3122543.jpg 63K
    179090_3116568.jpg 49K
    179090_3109767.gif 96K
  • วันนี้ไปดูหนังสืออาณาจ้กรสัตว์เลี้ยงมา เห็นน้องวาลงหนังสือด้วย

ขอรายเซ็นหน่อยได้ไหมจ๊ะ น้องเราดังใหญ่แล้ว ขออนุญาติตี

สนิทเลยนะ อิ อิ
  • ว๊ากกก ไม่ได้ ดังอารายหรอกคะ พี่ตุ้ยก้อพูดปายยย เขิลลแย่เรยยย ฮ่าๆๆๆ
    ติดตามอ่าน คอลัมน์ ของทางกลุ่ม BUFFALOBONE CREW ทั้ง 3 คอลัมน์ ที่หนังสือ อาณาจักรสัตว์เลี้ยง ได้ทุกๆเดือนคะพี่ตุ้ย
    มีคอลัมน์ของ BIG BUNG ---> BIG CHILL BILL ---> และ GOF BB. ^^ เรียบเรียงโดย 3 เทพประจำกลุ่ม BB คะ 5555
    ไฟล์แนบ
    BB. CREW.jpg 53K
  • แน่นอนจ้ะ เมื่อวานก็ได้มาแล้ว 1 เล่ม คงต้องตามกันทุกเดือนอยู่แล้ว

เอามาโชว์ชาวบ้านดูว่า ซื้อ B@LLITA มาจากน้องคนนี้ ใครผ่านเข้ามาชม

อย่าลืมอุดหนุนคนละเล่มสองเล่มนะจ๊ะ