ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ฝากให้ป๋ามาค สติ๊กเกอร์ปลุกเสกแล้ว ทำให้เป็นศิริมงคล คับ
  • เดินทางปลอดภัยคับบบบพี่น้อง
    ไฟล์แนบ
    0119.jpg 102K
    0210.jpg 119K
    032.jpg 113K
    042.jpg 114K
    053.jpg 112K
  • สาธุ ขอให้สมาชิกพิตบูลโซนทุกท่าน จงมีความสุขความเจริญ เดินทางแคล้วคลาดปลอดภัยกันทุกคน
  • เป็นไงป๋ามารค์..ดีมั๊ยครับ..เมื่อคืนผมกับแฟนนอนดึกมากๆๆแต่ทำแล้วมีความสุขกับสิ่งที่เราทำล่ะครับ...
  • ปลุกเสกกันเลยรึ
  • เจ๋งโคตรว่ะรุ่นนี้มีปลุกเศกด้วย
  • เอาๆๆๆๆๆ.......:o002:...มาติดได้แล้ว คร้าบบบบบบบบบ ป๋า:o036:
  • เราพิถีพิถันทุกขั้นตอนครับ อยากให้รู้ว่าเราตั้งใจทำจริงๆ
  • ขอ อนุโมทนา สาธุ ด้วยคนครับ
    ขอขอบคุน พี่ มาร์ค และคุณ บอยและ ทีมงาน ที่ช่วยกันทำ สติ้กเกอร์ พิตบูลโซน รุ่นแรก รุ่นปลุกเสก สุดยอดเลยครับ.
  • สุดติ่ง
  • :006::006::006:
  • พี่บอยยุป๋าทามชุดใหม่เลยคับ คนที่พลาดมีอีกเยอะรับรองแปปเดียวหมด จะได้เงินไปช่วยทามบุญกันเยอะๆนะคับ
  • สาธุ ....... :015:

ขอบคุณพี่ๆที่มีส่วนเกี่ยวข้องทุกท่านคับ :063:
  • ผีกลัว
  • ขอโทษทีคับ เห็นในรูปพระยื่นของให้คุณผู้หญิงโดยตรงเลยหรือปล่าว รูปไม่ชัด
  • :o001:สังเกตุดีๆๆสิคับ ภาพที่มันเบอนะเพราะพระท่าน ปล่อยถุงใส่สติ๊กเกอร์ภาพถึงได้เบอไงคับ ไม่ได้ให้โดยตรงหลอกคับ เพราะพระท่านรู้ ท่านต้องรับของจากสีกาทุกวัน ญาติโยมต้องส่งขอรับของทุกวันแล้วยังมีคนคอยถ่ายภาพอีก ท่านรู้คับว่าต้องปฎิบัติอย่างไง ต่อสีกาและญาติโยม ผมก็ยืนอยู่ตรงนั้น ไม่ต้องห่วงหลอกคับ ผมมีเจตนาดีและต้องปฎิบัติให้ถูกต้องด้วยคับ ไม่ต้องเป็นห่วงในเรื่องนี้คับรับประกันได้เลย:o045::o045::o045::o045::o045::o045::o045::o045::o045::o045::o045::o045::o045::o045::o045:
    ไฟล์แนบ
    033.jpg 108K
    0332.jpg 46K
  • :063::063::063: ขอบคุณครับพี่ ตอนนี้ผมก็ประมูลเลข 191 ไป ไม่รู้จะได้ป่าว 555 :013::013:
  • ท่านบอย หากว่างก็ผลิต ชุดที่สองต่อไปเลยครับ
    หมายเลข 0101-0200 แล้วก็นำไปวัดปลุกเสกรอไว้ได้เลยครับ

ขอบคุณครับท่าน
  • หนูจะทำไว้ให้ป๋ามารค์ตามที่เรียกร้องไว้ล่ะ..ไม่ต้องห่วงน่ะค่ะ
  • ไม่ว่ากันคับ น้องมีข้อสงสัยตรงไหนถามได้เลยคับ
  • ปลุกเสกอย่างนี้ไอเดียดีครับ
  • ผมบางครั้งลืมแขวนพระบ่อย
  • ท่านประธาน เยี่ยมไปเลย............ต้องงี้ดิ..
    ออกตังค์ให้ก่อนเด้อ......แบบว่าตอนนี้ น้องกำลังช็อต แอทว้านส์ ก่อนนร้า...........
  • รุ่นแรก รุ่นหนึ่ง ปลุกเสก ของจริง ไม่มีโม้

***ขอให้คุณบอยและครอบครัวมีความสุขมาก ๆ นะคะ***
  • morakaki..ขอบคุณสำหรับพรและขอให้มีความสุขเช่นกันน่ะค่ะ
  • แฮ่ ๆๆๆ.....:o008:..morakaki อ่านว่าโมรา กากี ป่ะครับ..ขอโทษนะครับไม่ได้ล้อ....แบบว่าชื่อเท่ ดีครับ:015:
  • ใช่ค่ะ

"โมรากากี" ที่ตั้งชื่อน่ารัก ๆ แบบนี้ เพราะตั้งชื่ออื่นแล้วมันมีซ้ำ เลยประชดด้วยการตั้งชื่อที่คิดว่าคงไม่มีใครเขาตั้งกัน

แบบว่า ทีเดียว แล้วจบ สบายใจ 555
  • อะจ๊ากกกกก...............
    ชื่อเท่ แบบนี้ไม่มีซ้ำแน่นอนครับ.....
    ตอนนี้ผมเริ่มชอบชื่อแปลกๆแล้วสิครับ
    มันไม่ซ้ำใครดี:063::063::013:
  • ใครได้ไป เก็บไว้ดีๆนะ อีก 100 ปีอาจเป็นรุ่นมหานิยม
  • คุณผี ครับ
    ใครเค้าทำอะไร ขอให้ดูที่จุดประสงค์ ครับ
    อย่ากวนให้น้ำขุ่นเลยครับ
    พี่เค้าจัดทำกันขึ้นมาเพื่อหารายได้ไปทำบุญครับ............จะเหน็บทำไม
    ...รึว่าอิจฉาที่ไม่มีกะเค้า..................
  • ผมสงสัยครับว่าตัวสติ๊กเกอร์นี่ใครเป็นคนต้นคิดหรือครับ
  • ป๋ามาร์คเป็นคนคิดออกแบบเลยค่ะ...
  • คุณแบงค์ สมาชิกในบอร์ดเราเป็นคนออกแบบครับ

ผมตั้งใจออกแบบมาเพื่อทำเสื้อ และเป็นโลโก้ของพิตบูลโซน
    แต่เห็นแบบมันสวยดีเลยจะเอามาทำสติกเกอร์ติดรถด้วย

แรกเลยว่าจะทำแจก แต่ก็กลัวคนไม่เห็นคุณค่า และไม่รู้ว่ามีคนอยากติดกี่คน กลัวแจกไปแล้วเอาไปทิ้ง
    เพราะผมอยากให้เฉพาะคนที่อยากได้จริงๆ จึงทำหมายเลขกำกับไว้ เพื่อเป็น Limited Edition ให้คนติดเขาภูมิใจ
    จากนั้นไอเดียก็บรรเจิด ไหลออกมาเรื่อย จนกลายมาเป็นแบบที่เห็นครับ ฮ่าๆๆ

เราช่วยกันเขียนประวิติศาสตร์ของชาวพิตบูลอีกหนึ่งหน้าแล้ว
  • ไม่มีสังคม หมาๆ สายพันธุ์ไหน...
    รักกัน เหนียวแน่น และยิ่งใหญ่ เท่ากับสังคม พิทบลู ละครับ

และก็ไม่เห็นมีผู้เลี้ยงสายพันธุ์ไหน คิดจะสร้างประโยชน์ ให้สังคม เหมือนสังคมพิทบลู แล้ว ครับ

..............ด้วยความเคารพ..................