ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ฝากติชม สมาชิกในบ้าน 9เดือนแล้ว
  • :033:
    ไฟล์แนบ
    t1.jpg 67K
    t.jpg 68K
  • สูงใหญ่ดีครับ นี่ยังจะใหญ่ได้อีก พิทบลูสายโชว์
    หรือพิทบลูดั้งเดิมครับ สวย..
  • เท่ดีครับชอบจัง
  • ที่เคยถาม นะคะ เค้าบอกกันว่า สายโชว์ค่ะ แต่ซ้น ซน นี่9เดือนแล้ว เค้าจะสูงอีกหรอคะ ดูเหมือนจะไม่ค่อยสูงเลยอ่า อยากให้สูงและหนากว่านี้อีกค่ะ
  • พิทไม่ใช่หมาใหญ่มากมายครับพี่ใหญ่แบบไม่อ้วนเต็มที่-35-38
  • หล่อเลยคับ กำลังดีครับไม่ใหญ่มาก ไม่เล็กเกิน :006:
  • คล้ายๆ กันเลยครับ อิอิ ของผม6เดือนครึ่ง
    ไฟล์แนบ
    368.jpg 105K
  • สวยๆๆชอบๆๆหุ่นประมาณเนี้ย