ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

-------- PITBULL LOEI (จ.เลย)---------
  • เบ้น ตอนนี้ เก็บตังค์ได้เท่าไรแล้วคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ (ล้อเล่นนะคับ)

เก็บไปเรื่อยๆ เดี๋ยวก็ทันคับ เพราะอีกนานเหมือนกันกว่า ลูกหมาจะออก

ถ้าอยากได้แดงๆ ไปเลี้ยง ชุดนี้ เลือดข้น สุดๆๆๆๆคร้าบ (ฟันธง)
  • เอาแล้วสิพี่บูมเอาแดงๆๆมาล้อชะแล้ว ผมแระเปรี่ยวปากจริงๆๆเลยแต่ตอนนี้ขอดูแลตัวที่บ้านให้เต็มที่ก่อนไม่มีเวลาเลย หวังว่าอนาคต

เราคงได้เจอกันนะพี่แดงๆๆ ไม่อยากเลี้ยงมากกลัวที่บ้านเค้าลำบากคอยเก็บขี้ให้อาหาร เพราะตอนนี้ผมต้องเลี้ยงอีกตัวที่อยู่หออ่ะครับพาวิ่ง

เล่นสปิงโผน ลาก ว่ายน้ำ คิดแล้วเหนื่อยครับ อิอิอิ
  • เมาครับ:027: ยังง่วงนอนอยู่....ต้องคอกใหม่ไว้เลี้ยงหมาแดง น้องบูมซะแล้ว ....แต่เมื่อคืนได้โซ่ใหญ่มาแล้ว:013::013::013:
  • จัดไปคับ อู๋ จัดไปคับ พี่ตั้ม

แค่เห็น พี่น้อง เมืองเลย สนใจหมาผมๆก็ดีใจหลายๆแล้วคับ

ที่อยากให้ไปอยู่ เลย เพราะว่า เลือดชุดนี้เป็นเลือดที่เข้มข้น หลายๆชุดแน่นอนคับ คนตามเลือด ไทเกอร์ เยอะมากๆคับ

และ พ่อหมาชุดนี้ เป็นลูกของ ไทเกอร์เลย เลือดจึงชิดที่สุด ในเมือง ไทยเลยก็ว่าได้คับ หุหุหุ

ใครชอบแนวเตี้ยๆตันๆ ชุดนี้ไม่ผิดหวังคับ :062:
  • พี่ตั้ม ท่านข้าวเที่ยงยังพี่ ดื่มแต่เหล้าเด่วไม่มีหลานให้ผมอุ้มนะครับ
  • ตอนนี้อุ้ม ลูกหมาไปก่อน ...อู๋
    ตกลงนี่มันติดรึยัง บูม ขายหมดคอกตั้งแต่ยังไม่รู้ว่าติดรึยังเลย....:013::013::013:(แต่วันงานมันโดนหมาตัวอื่นทับนะโว้ย:013::013::013: ล้อเล่นจริงๆ)

ปล.ขำๆอย่าเอาไปเป็นประเด็นเด้อ(พวกซีเรียสทั้งหลาย)
  • :o028: ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ไอ้ตัวที่วันวิ่งมาทับวัน ขอให้มันเป็น ไอ้ประเภช หัวโตๆ เตี้ยๆตันๆ นะคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

มันติดแน่นอนคับ พี่ตั้ม ที่เคารพรัก เกียมตังใว้เลยนะ คับ
  • บูม ว่างๆเอารูป ไอ้ B.A. (รึป่าหว่า)มาลงดูหน่อยดิ
  • ก๊อกๆๆ
  • เข้าๆออกๆดูอย่างอื่นบ้างครับ พี่เเมท:013:
  • เพิ้ลบูมไม่คิดจะขายไห้ผมบ้างหราจ๊ะ

จะไปขายไห้เลยอย่างเดว.......ห้าๆๆๆ

ได้ข่าวว่าวันที่ 20 พี่ๆๆพานหินจะไปเลยสงสัยต้องแอบไปด้วยซะแล้ว
  • พี่เต้ของน้องหายไปไหน แว๊ๆๆๆๆๆๆๆ
  • 20เดือนหน้าเจอกันครับ คี เดี๋ยวต้องเรียกทีมเมืองเลย ซ้อมคอบ่อยๆก่อน (ชอบแบบไหน ชอบแบบไหน)
  • พรุ่งนี้เจอกันครับ ทุกๆท่าน ไปหาอะไรเย็นกินก่อนนะ:015:
  • ซ้อมคอทุกวันเลยไหมพี่ตั้ม:o003:
  • ผมคงไม่ได้ไปแล้วมั้งครับเต้ คี คุณตั้ม....

เพราะบลูม่าจะคลอดประมาณวันที่ 15-20 นี่แหละครับ......
    ไฟล์แนบ
    20090602193409_time3[1].jpg 100K
    IMG_00042.jpg 121K
  • >>>>สวัสดีคราบพี่เติ้ล น่าเสียดายคราบพี่ พี่เติ้ลเอามาบลูม่าคลอดที่นี่เลยคราบ.. ฮา...............ๆ
  • >>>>>คี มาแล้วคราบน้องรัก เด็กหายป่วยหรือยังน้อง...................
  • :017:เอางั้นเลยนะ...
  • พี่เต้เป็นไงเมื่อคืนเมาดีไหมคับ:o059::o003:
  • พี่เต้เรื่องสติ๊กเกอร์รบกวนด้วยนะคับพี่แต่ขอเบอร์เหลมๆนะคับ:o013::o015:
  • >>>>> ok คราบเบ้น ตามนี้เลยนะจ๊ะ.................

>>>> 0129 คี คลองขอนแก่น.............

>>>> 0130 ของพี่คราบ..........................

>>>> 0131 และก็ของพี่อีกคราบ...........................

>>>> 0132 อาร์ท เมืองเลย...................

>>>> 0136 เบ้น เมืองเลย...................

>>>> 0142 นัท เมืองเลย.....................
  • ขอบคุณมากๆคับคุณพี่ชายสุดหล่อ:o013::o003:
    http://www.youtube.com/watch?v=LduDCz1Nzg0&feature=related
  • >>>>>>>คี เบ้น นัท ไปลงประวัติกันด้วยนะ พี่มาร์จะส่งเบอร์มาตามที่อยู่อะคราบพี่น้อง.... เอิ๊ก...........ๆ
  • คร๊าฟพี่เต้ลงแน่นอนคร๊าฟ
  • ตื่นๆคับพี่น้อง สวัสดีตอนเช้าคับ
  • สวัสดี ตอนเช้าๆ อากาศ ดีๆคับ

:063::063::063::062:
  • มาแล้วครับ อากาศหนาวดีแท้ๆน้อ เช้านี้:015:
    ลูกFATBOYเหลือน้อยแล้ว เต้:001:
  • อู่ ไปไหนน้อ รบกวนติดตามเรื่องเสื้อให้หน่อยดิ น้อง.....:015:
  • เหงาจัง
  • ไปลงตรงไหนน้อ พี่เต้
  • หม่องนี่เลย ไอ้เสือ....:015:
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=18447&page=3#Item_36
  • เงียบจัง......ชาวเลยหนีหนาวไปไหนกันหมด
  • ไม่ได้เข้าบอดหลายวันเลยเอาคอมไปซ่อม สติกเกอร์เค้าสั่งจองกันยังไงครับสวยจังอยากได้ อิอิอิ
  • สายอ่อนเค้าไม่ให้ติดหรอก อู๋ ต้องมากินเหล้าด้วยกันก่อน ถึงจะได้สิทธินั้น
  • โอ้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆเล่นกันแบบนี้เลยนะครับ

กินที่ไหนล่ะครับว่างก็ไปไม่ว่างก็ไม่ได้ไป แต่ผมกินที่ไหนบอกได้เลยว่ามีอีกมั้ย 5555555555
  • ช่างจะเอามาลงนะคลิปอ่ะ ฮามากกกกกก ปวดท้องเลย ...........:o023::o022::o028::o022::o022:
  • >>>>>สวัสดีตอนเช้าๆคราบพี่น้อง.. ตื่นได้แล้วคราบ.. เอิ๊ก...............................ๆ
  • นอนตื่นหรือพึ่งนอนพี่เต้:o003::o037:
  • ชาวเลยรับลมหนาวกันสนุกเลยมั้ง.....

อิจฉาวุ๊ยๆๆๆ..........
  • เมื่อคืนไปดวนกับพี่เต้หมด 2 กลม พี่เต้น็อคแล้วคับพี่น้อง55555555

........................ใช่ไหมพี่เต้:o003:..........................
  • >>>>>>ใช่แล้วคราบเบ้น.. ฮา..............ๆ ถ้าว่างก็มาต่อได้เลยนะจ๊ะ.......................
  • โห....ไม่มีชวนกันเลยนะ
    พรุ่งนี้ไปขอนแก่นครับ กลับเย็นๆค่ำๆ เต้ อยู่บ้านบ่พรุ่งนี้เผื่อเเวะเข้าไป
  • >>>>อยากสนุกก็มาเมืองเลยอีกนะคราบคี.. ฮา......................ๆ
  • >>>>พี่ตั้ม ถ้าวันนี้ว่างๆก็มาตกปลากันไหมประลองฝีมือกันหน่อยปลาหมอนะ.. ฮา..........ๆ ที่บ้านเบ้นอะพี่.......
  • เด่วถ้าไงจะโทรหาแล้วกันครับ
  • อากาศที่เลยคงดีมากเลยใช่ไหม
  • >>>>คราบพี่มาร์ค.. เมืองเลยทะเลหมอกอากาศเย็นสบายมากๆคราบ หนาวนี้มาเที่ยวเมืองเลยนะคราบพี่............
  • ป๋ามาร์ค มาก็ยินดีต้อนรับครับ
    เต้...ตอนเย็นหาเรื่องกินเหล้ากันดีกว่า:015:
  • พี่เต้จัดกลมที่3 ให้พี่ตั้มด้วยคับ555555