ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

: : : : TAPHANHIN PITBULL CLUB : : : : - (( ' 0 ' )) ตะพานหิน พิทบูล คลับ (( ' 0 ' ))
  • ปูเป้เคนเนล ตัวละสามพัน พี่บังเหมาหมดเอามั๊ยน้อง ฮ่ะๆๆๆๆ:020:
    ไฟล์แนบ
    hgjhbj.jpg 52K
  • ทักทายยามเย็นคับพี่ๆๆตะพานหินทุกคน
    ทานข้าวกันยังคับ หาทานกันด้วยนะคับ

พี่บาส สบายดีรึปล่าวคับไม่ได้เข้าไปหาเลย
    เซงจังๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ:m009:
  • ++ขอบคุณมากคับพี่เติ้ลสำหรับข้อมูล++
    ที่พี่ได้ให้ความรู้สำหรับผม
    และก็ขอบคุณสำหรับรูปที่พี่กรุณาลงให้ดู
    ถึงวันที่บลูม่าคลอดเราคงได้เจอกันนะพี่
    +++++ถ้าพี่มีโอกาสผ่านมาแถวพระประแดงเมื่อไหร่-
    อย่าลืมแวะมาหากันบ้างนะครับพี่ยินดีต้อนรับเสมอครับ+++++

จากใจ--ดับเพลิงลัดหลวง
  • ถ้าเลี้ยงไม่ไหวก้อส่งมานะปูเป้แคนแนล....5555555
  • วันนี้เมากันรึยังครับพี่ๆ....:015:
  • เค้าไปเมากันที่สตูคนเศร้าทุกวันอ่ะครับตั้ม ว่าแต่จะมาพานหินกันวันไหนอ่ะ

คือถ้ามากันแต่วันหน่อยอาจจะนัดกันไปจูงหมากันที่ตะพานหินตอนเย็นซัก 5 โมงเย็น อ่ะจะได้เจอสาว ๆ กันบ้าง

ยังงัยโทหากันอีกทีนะครับ

บอล..ถ้าว่าง ๆ ก้อออกมาเที่ยวที่บ้านดิจะได้ให้ช่วยเลี้ยงลูกหมาด้วย
  • Little Bull

บลูม่าตอนนี้น่าจะ 99.99% ครับเจ้....

:015::015::015::015::015::015:
  • Little Bull

มาแอบใช้คอมฯเค้าอีกแล้ว เพิ่งกลับมาจากทำธุระ

พอดีขับรถผ่านวงเหล้า เลยยังไม่ได้เข้าบ้านเลย....
  • 3000 เหรียญบาท ชิมิ ปูเป้แคนแนล..555
  • ภาพข้างบนมันบ่งบอกเลยนะเป้กับฉายาเป้ 3 ลัง5555
  • จัดไป ปูเป้แคนแนล...
  • ใหนบอกจะมาไง:m012:เขาโป้:m034:แล้วพี่:m125: แมด
  • เห็นลีลาการร่ำเมรัยของท่านนี่ โคตรได้ใจเลยขอรับบอส.....

สมแล้วที่เป็นถึงเจ้าสำนัก"ปูเป้ แคนแนล"..........
  • 555..จัดเลยครับบอย โทษฐานที่ทำให้รอเก้อ.....

บางทีอีกวันสองวันผมอาจจะไปพิดโลกมั่งนะ......
  • เย็นพรุ่งนี้(วันอาทิตย์)ทีมตะพานหิน ใครว่างเชิญที่ริมเขื่อนแม่น้ำน่านครับ......

ใครมีหมากรุณาเอาหมามา..แต่ถ้าใครมีเมียไม่ต้องเอามาด้วยก็ได้ครับ เดี๋ยวงานงอก....

ซัก 5-6 โมงเย็นเจอกันเน้อ สาวๆกำลังเยอะเอาแถวริมเขื่อนใกล้ๆกับลานสะบัดหอยยยยยยนะ.......

:032::032::032::032::032::032::032::032::032::032::032::032::032::032::032::032::032:
  • ตะพานหินนี่สุดยอดจริงๆครับ กินตั้งแต่หน้าร้อนยันหน้าหนาวเลย

:m001:
  • 55555 กองทัพเดินด้วยท้องครับ........

...สุรา...

ไม่ได้สร้างวีระบุรุษ...

แต่...วีระบุรุษ...

ก็ขาดสุราไม่ได้...

:015::015::015::015::015::015::015::015::015::015::015:
    ไฟล์แนบ
    _1_~12.JPG 51K
  • :008:พี่ๆครับ พี่แมท พี่ศักดิ์:024:พี่ว่าคุ้นๆมะ:006:......

กรูจะบร้าตาย......................
    ไฟล์แนบ
    miko1.jpg 54K
  • ไม่ไหวแล้ว..ไปนอนล่ะ..ขอให้กรูหลับฝันดี...

สาธุ...........................................
  • >>>>นอนกันไวจังคราบพี่ๆ... คิดฮอดหลายๆ....................

>>>>อยากไปเดินเล่นด้วยคราบได้ยินว่ามีสาวๆด้วย คิดฮอดพี่ๆมากกว่าเดิมอีก.. ฮา........................ๆ
  • >>>>สวัสดีตอนเช้ามืดคราบพี่ๆ...........................มาเปิดบ้านให้อีกแล้ว.. 555....................ๆ
  • หวัดดีครับเต้.....ขอบคุณที่มาเปิดบ้านให้.....

ว่าแต่พักนี้นายเต้เค้าตื่นมาทำไรแต่เช้าทุกวัน..............

รับทราบครับเติ้ลเย็นนี้เจอกัน....เอ.....แล้วจะเอาตัวไหนไปดีหว่า..........
  • เพิ่งหายไปแค่ 4 ชั่วโมง ดันโผล่มาเปิดบ้านอีกแล้ว....

แล้วเอาเวลาไหนไปนอนว่ะนั่น...........
  • ก็ขนมันมาให้หมดบ้านนั่นแหละพี่บาส..........
  • เอามาฝาก เด็กผีโทษฐานที่ชนะอีกแล้วจร้าาาา.......

เช้านี้มันช่างสดใส อะไรอย่างนี้....:032::032::032:

แหล่มเลยนะ น้องลูกแพร:021:แมนยูฯ.......
    ไฟล์แนบ
    dc111a.jpg 93K
    dc112a.jpg 90K
    dc113a.jpg 88K
  • ผมก้อสาวกลูกแพรเอ้ย........สาวกผีเหมือนกันคร้าบบบบ

แค่จะเอาหมาโตไปยังหารถไปไม่ได้แล้ว.....ให้เอาไปหมดบ้านบร้าไปแล้ว...55555
  • ก็จัดมาไว้ เมืองเลย สักตัวดิพี่บาส....:015:(เดี๋ยวโทรหานะครับสักบ่ายๆ)
  • >>>>>...555 เดี๊ยวผมเอาสุนัขไปจูงด้วยนะคราบพี่ๆ.........................
  • คืนนี้ ฮาโลวีน ป๋าๆตะพานหินจะไปดิ้งไหนกันครับ อยากไปดิ้งด้วยจริงๆ ฝาก เต้ ไปดิ้งก่อนนะครับ:015:
  • นึกว่าจะมาพร้อมเต้เลย
  • 5555+...พี่บาสใจเย็นๆครับเดี๋ยวผมจะโทรหาครับ:019:
  • :001:ตัวไหนดีน้อ.....:001:
    F4...F3....F1
    ไฟล์แนบ
    F42.jpg 52K
    F35.jpg 55K
    F14.jpg 54K
  • ทักทายยามเที่ยงคับพี่บาส ทำไรอยู่คับ

เซงเลยช่วงนี้งานเต็มเลยอะคับ อยากออกไปเที่ยวก็ไม่ค่อยมีเวลาเลย
    ต้องอยู่ทำคอมทุกวันเลย อยากเห็นไอ้ตัวจ่อยจัง ผมว่าต้องน่ารักเท่มากๆๆๆแน่เลย
  • ....กำลังคิดอยู่เด้อ พี่บาส ใจเย็นๆ:013:
  • เย็นนี้เจอกันคร้าบ.พี่น้อง
  • สบาย ดี กัล มั้ย คัฟ พี่ๆๆ บ้าน เนี้ย!!

..@__@"...
  • ...นีนายเต้เค้าจะมาถล่มพานหินอีกแล้วหรอเนี่ย..!!!

...วันนี้คงนั่งดูหมา ชมสาวแบบชิว ชิว แถวลานสะบัดหอยน่ะครับตั้ม...

...สบายดีมีแฮงครับโต้ง...:062::062::062:
  • ไม่ได้ด้วย เสียดายจริงครับ พี่เติ้ล... ไว้มาเยือน เมืองเลย ดิครับอากาศดีมากๆหนาวสุดๆ(รออยู่):013:
  • โว่วๆๆๆๆ.:o011:.................บ้านนี้มีไร กันคร้าบบบบบบบบบ............
    ไม่ชอบผี แต่รักน้องแพร :o036:คร้าบบบบบบบ.............:o003:
  • จัดไป
    ไฟล์แนบ
    ad02.jpg 103K
    ad01.jpg 110K
  • หวัดดีครับพี่ๆตะพานหินครับงานลพบุรีมาดิ้งกันนะพี่...ลพบุรีจัดให้
  • หวัดดี ตอน เช้าๆๆ คัฟ พี่ๆๆ...

สร่าง กัล หรือ ยัง คัฟ......ฮาๆๆๆๆ
  • :m108:นายแบบหล่อทุกคนเลยนะคับ:m108:
  • ลบกวนพี่ๆๆน้องๆๆมีใครสนใจชุดแต่ ฟีโน่ บ้างของผมเองคับต้อนซื้อมาประมาณ 2,700 บาท ไม่ได้ใช่แล้วค้นเจอเลยเอามาขาย
    1,500 บาทคับพี่น้อง ราคาต่อรองกันได้คับ มีกันบังโครนหน้า กันตกหลัง ชุดไฟหน้า
    ไฟล์แนบ
    39.jpg 99K
    22.jpg 101K
    12.jpg 99K
  • เย้......:o061:.......เป็ดชนะอีกแล้ว คร้าบบบบบบบบ..........:o070::o040:
  • เรียก เป็ด เดี๋ยวตบปากเลย..
  • พี่ แมท ..พี่ สักดิ์ ...พี่ เติ้ล..พี่ บาส.....เมา รึ ยัง คัฟ พี่.....

มันนี่ 11 เดือน แร๊ว คัฟ.........ถึง มั้ย สวย แต่ รัก มากๆๆๆ....@__@...
    ไฟล์แนบ
    011120101041-small2.jpg 44K
  • สวยอ่ะโต้งหัวมันมาแล้ว.....อืมชักสนใจเสือซะแล้วดิ
  • ที่เรียกเป็ดเพราะว่ามีคนดเถกไว้ ครับพี่...
    เด่วฤดูกาลหน้า ได้รู้จัก ฤทธิ์เดช ของเป็ดตัวนี้ แน่พี่น้องงงงงงงงงงง...........

I LOVE LIVERPOOL.....:o061:.too............