ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

คุณ HAYEENA_X ค่ะ ติดต่อพี่ไม่ได้เลยค่ะ
  • เงินโอนไปแล้วนะคะ 6000 ตั้งแต่วันที่ 3 มค.52

ติดต่อพี่ไม่ได้เลยค่ะ:m107: จะโทรไปบอกว่าโอนเงินไปแล้ว และจะถามเรื่องการจัดส่งน้องหมา

-ไม่ทราบว่าพี่สะดวกพาน้องหมาไปตัดหูหรือยัง แล้วต้องรอจัดส่งอีกกี่วัน:m021:

รบกวนให้พี่ช่วยติดต่อกลับมาหน่อย เนื่องจากเราโทรไป ติดต่อไม่ได้ :m020:อาจจะเป็นเพราะไม่มีสัญญาณ

-รบกวนพี่ช่วยเปนธุระเรื่องตัดหูน้องหมาค่ะ เงินค่าตัดหู็โอนไปแล้ว 2500
  • น้องชาทำใจดีๆไว้ครับคงไม่มีอะไรหลอก
    พี่นึกว่าเปลี่ยนใจไปแล้วเพราะข่างพิทกัดเจ้าของ
    ค่าคัดหูทำไมแพงจังครับน้องชา รวมค่ารถค่าเสียเวลาด้วยหรืดเปล่า
  • สวัสดีค่ะพี่โจ
    ค่ะ คงไม่มีอะไรหรอกเนอะ

เรื่องข่าว ไม่มีปัญหาอะไรค่ะ ไม่เปลี่ยนใจ

เรื่องค่าตัดหู ที่ภูเก็ต 4500ค่ะ แพงมาก
  • :022:ขอโทษนะครับไม่ใช่โดนหลอกแล้วหรอ ตนับ ไม่ได้ว่าพี่เขานะครับ แต่ มันดูแปลกๆ ครับ:006:
  • มีความคืบหน้าช่วยรายงานด้วยนะครับ
    เป็นกำลังใจให้ doraemizz จ้า
  • พี่เค้าคงติดธุระอยู่มั้งครับ ส่วนผมเองก็พอรู้จักพี่เค้าอยู่ ถ้ายังไม่คืบหน้ายังงัยผมจะช่วยดูให้นะครับเผื่อพี่เค้ามีธุระจำเป็นจิง ๆ อ่ะครับ ส่วนค่าตัดที่เชียงใหม่ ก็ประมาณนั้นแหละครับพี่ ผมเองตัดหมดไป 3 พันกว่าอ่ะครับ

ถือโอกาสโปรโมทลูกคู่นี้ด้วยเลยนะครับ
    เดี๋ยวรอลูกหมาโตกว่านี้หน่อย จะเอารูปมาลงให้ดูนะครับ
    ไฟล์แนบ
    Copy (3) of Untitled-1.jpg 55K
    Copy of DSC041932.jpg 65K
  • :m001:o.o น่าสนใจ...............นะคู่นี้

สวยครับ.........น้อง น้ำ:m056:

แดงๆๆ ใครสน จัดไป ครับ:m072:
    ไฟล์แนบ
    0711081953.jpg 98K
  • อัพเดตค่ะ

เมื่อวานโทไปคุยกะพี่เค้าแล้ว วันนี้พี่เค้าจะพาไปตัดหูค่ะ

ขอบคุณทุกๆความเห็นค่ะ