ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เรียนท่าน หลาย สายเจ้า มัสแตงของ ปู่ตี๋
  • นาดาลหายแล้วคับ หายจากการโดนหมอฉีดยา ไวโอเมต เข้าที่กล้ามเนื้อ ขา หลังซ้าย
    ตอนนี้พ่อแม่จะให้เรียน ร.ด.
    ให้หวัดดีก่อนออกจากบ้านทุกวัน
    ไฟล์แนบ
    untitled21212.JPG 30K
    untitled222.JPG 57K
  • หล่อ ค๊อต 5555 หน้าตาอย่างฮา 5555
  • 5555 หน้าตาขึงขังไปหน่อยนะ ลูกชาย
  • :o023:หูๆๆๆๆ ดู หูๆๆๆๆ มันดิ:o023:
    :m117:โครตเท่อะ ผมชอบ หูมาคคคคเลย:m117:
  • ตกใจ เหม็ดเลย นึกว่างานเข้าแล้ว แบบนี้ก็เข้าโปรแกรมสร้างกล้ามเนื้อได้แล้วสิครับ
    ผมอยู่ กทม ครับ นัท แต่ บินกลับพรุ่งนี้ เที่ยง มาหลายวันแล้ว ไป ทอดกฐิน ที่ วัดโบสถ์ ต.บางขลัง อ.สวรรคโลก จ.สุโขทัย รู้สึกศรัทธา ในตัวท่านเจ้าอาวาส จริงๆ อายุ สามสิบ นิดๆเองมั้ง แต่ บวชมาตั้งแต่ เณร นู่น เป็นวัดโบราญ สมัยสุโขทัย เพิ่งจะเริ่ม พัฒนามา 4 ปีได้มั๊งครับ.
  • หายป่วยแล้วก็ ทำหน้าโหดเลยนะ นาดาล:o026:
  • Khun Tee สบายดีป่าวคะ ที่หาดใหญ่น้ำท่วม หวังว่าคงไม่โดนแถวบ้านนะคะ