ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

แจ้งข้อมูลเพิ่มเติม Pitbull VIP Registration ข้อมูลส่วนตัวเพิ่มเติมได้ที่กระทู้นี้ครับ
  • ผมได้ทำทำเนียบสมาชิกที่ได้รับ สติ๊กเกอร์ เสร็จไป 1 รุ่นแล้ว สามารถดูได้ที่ Pitbullzone VIP Sticker Registration !!

อยากจะขอความร่วมมืือ ผู้ที่ดูข้อมูลส่วนตัวแล้ว ผู้ที่ยังแจ้งข้อมูลไม่ครบกรุณา แจ้งข้อมูลส่วนตัว ที่ยัง ให้ไม่ครบได้ที่กระทู้นี้นะครับ

หมายเลข 0004 , 0016 , 0033 , 0058 , 0067 , 0079 , 0088 , 0089 , 0100 รบกวนช่วยลงข้อมูลด้วยนะครับ มันว่างเปล่าทั้งหมดเลย
  • ยกตัวอย่าง

ทำเนียบ สติ๊กเกอร์ประมูล

ธรรมดา
  • คับคุณ catpit ผมเป็นเจ้าของเบอร์ 0099 คับ สรุปเป็นเจ้าของ สามหมายเลขคับ 0017 0018 0099 คับแก้ไขให้หน่อยน่ะคับ ขอบคุณคับ
  • แจ้งเปลี่ยน NO.0049 นายประกิต ศุภนัตร์ ชื่อเล่น แจ้ Register Name jhar8888
    ที่อยู่ 7/47 ถนน เสรีไทย แขวง คันนายาว เขต คันนายาว กรุงเทพ 10230
    เบอร์โทรศัพท์ 084-712-9988 E-mail jhar8888@hotmail.com
    รถ toyota yaris สีเทาดำ เลขทะเบียน สล 4404 จังหวัด กรุงเทพ
    ------------------------------------------------------------------------------------------------
    ขอบคุณนะครับ..เลขเก่าเป็นของ พี่ มุ๊ dogfunpark นะครับ
  • ถามหน่อยเพื่ออะไร รถวิ่งสวนกัน ยังไงก็ไม่รู้อยู่ดีว่าไครเป็นไคร ก็ต้องจอดรถคุยกันทักกันอยู่ดี
    หรือเพื่อความเทห์ หรือเพื่อเปิดเน็ตดูว่าวันนี้ ตู!เจอไครขับวิ่งสวนไปว่ะ แบบนี้อะเหรอ ก๊ากก๊าก มันก็แค่สติ๊กเกอร์
    อย่าไปจริงจังมันมากนัก ไม่นานมันก็หลุดรอก หรือขายรถทิ้งเวลายามจำเป็น
  • :o012:........:o025:
  • ถึงน้าผี สำหรับคุณมันเป็นแค่สติ๊กเกอร์พิทบูลโซน แต่สำหรับผม มันเป็นตั้งสติ๊กเกอร์พิทบูลโซน
    อย่างที่น้าผีพูดมาก็ถูก รถวิ่งสวนกันถึงแม้ไม่รู้ว่าเป็นใคร แต่อย่างน้อย ผมก็ยังดีใจที่เจอคนที่รักและชอบสิ่งเดียวกัน แถมเรายังเป็นสมาชิกเว็บที่เราเล่นอยู่ด้วยกันทุกวันอีกต่างหาก ผมบอกตรงๆเลยว่าเวลาที่ผมขับรถไปเจอคนที่เลี้ยงพิทบูลด้วยกันถึงแม้ว่าผมไม่รู้จักกัน แต่ผมโคตรมีความสุขเลยที่อย่างน้อยๆ เราก็ยังมีเพื่อน มีสังคม ขอบคุณครับ
  • เป็นผี สมองกลวง ใจไม่มี ก็คิดได้แค่เนี้ยแหล่ะ
  • สติ๊กเกอร์ชุดนี้เท่าที่รู้ ทำขึ้นเพื่อทำบุญไม่ใช่หรอคับ
    จะคิดมากทำไมแดกเหล้าวันนึงหมดเยอะกว่านี้อีก
    จะหลุดจะลอกมันก้อแค่ของนอกกาย
    มีเสื่อมตามอายุไข ถึงเวลาก็พังไม่ต้องคิดไรมากนะคับ
    ของทุกอย่างมันอยู่ที่เจตนา สาธุ....:o045:
  • ใช่ครับ มันแค่สติกเกอร์ สำหรับคุณมันอาจจะไร้ค่า แต่สำหรับใครหลายๆคนมันมีค่ามาก
    อย่างน้อยก็ทำให้เราได้รู้จักกันมากขึ้น ได้เห็นหน้าเห็นตา รู้จักตัวตนกัน ดีกว่าคุยกัยแต่ไม่เคยเห็นหน้ากัน

และสติกเกอร์ไร้ค่าอันนี้ก็อย่างมีส่วนช่วย เด็กกำพร้า คนชราไร้ญาติ และคนไข้อนาถาครับ
    คนที่พยายามหาทางตอบแทนสังคม กับคนที่เป็นขยะสังคม มันคิดอะไรต่างกันจริงๆครับพี่น้อง

ถ้าไม่มาช่วยสร้างก็ไม่ควรทำลายครับ แค่เป็นผีก่อกวนนี่ก็มากเกินพอแล้ว อย่าให้เลยเถิดมากเกินกว่านี้เลยนะครับ
  • พี่มาร์ค รบกวนแจ้งเปลี่ยนให้แจ้ด้วยครับ
    หมายเลข 0049

" แจ้งเปลี่ยน NO.0049"

นายประกิต ศุภนัตร์ ชื่อเล่น แจ้
    Register Name jhar8888
    ที่อยู่ 7/47 ถนน เสรีไทย แขวง คันนายาว เขต คันนายาว กรุงเทพ 10230
    เบอร์โทรศัพท์ 084-712-9988
    E-mail jhar8888@hotmail.com
    รถ toyota yaris สีเทาดำ
    เลขทะเบียน สล 4404 จังหวัด กรุงเทพ

------------------------------------------------------------------------------------------------
    ขอบคุณนะครับ..เลขเก่าเป็นของ พี่ มุ๊ dogfunpark นะครับ
  • การกระทำอาจเป็นที่ชอบ หรือไม่ชอบต่างกันได้ :m090:
    แต่วัตถุประสงค์ ยอดเยี่ยมครับ :m110:
    เป็นกำลังให้พี่มาร์คครับ และคนทำดี คิดดีครับ :m113:
  • ผมได้ แก้ไข NO.0049 และ NO.0099 แล้วครับ

รบกวน คุณเอ็ม ZIXHASPIT บอกทะเบียนด้วยว่าจังหวัดอะไรนะครับ เพื่อข้อมูลที่สมบูรณ์

ขอบคุณทุกท่านครับ
  • 0070 banking ที่อยู่5/1 ลาดพร้าว98 วังทองหลาง วังทองหลาง กทม.10310 พอดีจะย้ายไปอยู่พุธมณฑล แต่ยังไม่ได้ที่อยู่ ขอโทษด้วยครับ (ปล.0070,0160 ส่งมาที่เดียวกันได้ครับ)ขอบคุณครับ
  • ของคุณ banking แก้ไขให้แล้วครับผม

ขอบคุณครับ
  • 0037 ตามลิงค์นี้เลยhttp://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=18447&page=1

หมายเลย No**0037* *

ชื่อจริง: วรท เสียงประเสริฐ

ชื่อเล่น: ก๋ำ

ชื่อล๊อคอิน: KUM_KLAENG

เบอร์โทร: 08-4883-6019

อีเมล์ :warrata@hotmail.com

ยี่ห้อรถ : TOYOTA

รุ่น : SOLUNA

สี : บรอนด์

เลขทะเบียน : กค 7491 ระยอง
  • ทะเบียนตามนี้เลยคับคุณ catpit honda prelude สีขาว กต 3507 นครราชสีมา ติดหมายเลข 0099
    toyota camry สีบรอนเงิน กน 482 ขอนแก่น ติดหมายเลข 0017
    triton 4 ประตู สีดำ กท 451 ขอนแก่น ติดหมายเลข 0018
  • ขอโทษนะครับอีกที วังทองหลางง่ะครับ พอดีเห้นพิม บางทองหลาง ขอบคุณครับ
  • หมายเลข0044
    ชื่อ อธิปัตย์ เขื่อนธรรม
    ชื่อเล่นเป๋
    ชื่อล็อกอิน pae
    ที่อยู่2/428 บ้านพักนายทหาร ค่าย อดิศร ม.พัน22 ต.ปากเพรียว อ.เมือง จ.สระบุรี 18000
    เบอร์โทร 084-7733327
    อีเมล์ coach4455@hotmail.com
    ยี่ห้อรถ folk
    รุ่น scirocco
    สี ดำ
    ทะเบียน ว 7348(ป้ายแดง)
    จังหวัด กรุงเทพ
    ชื่อหมา TANK/lady kaka and leonidas

หมายเลข 0123
    ชื่อ อธิปัตย์ เขื่อนธรรม
    ชื่อเล่น เป๋
    ชื่อล็อกอิน pae
    ที่อยู่2/428 บ้านพักนายทหาร ค่าย อดิศร ม.พัน22 ต.ปากเพรียว อ.เมือง จ.สระบุรี 18000
    เบอร์โทร 084-7733327
    อีเมล์ coach4455@hotmail.com
    ยี่ห้อรถ nissan
    รุ่น navara
    สี ดำ
    ทะเบียน ฎช 4455
    จังหวัด กรุงเทพ
    ชื่อหมา TANK/lady kaka and leonidas
  • @KUM_KLAENG เพิ่มเติมให้เรียบร้อยครับ
    @banking แก้ไขให้เรียบร้อยครับ ขอโทษทีพิมพ์ด่วนไปหน่อย อิอิ
    @pae เพิ่มเติมให้เรียบร้อยครับ ส่วน 0123 รอหมดชุดแรกก่อนนะครับ

@ZIXHASPIT รบกวนเรื่องสีรถ ด้วยครับ แต่ 017 แก้ไขให้เรียบร้อยครับผม

ขอบคุณมาก ๆ ครับ
  • แก้ไขให้แล้วคับ ขอบคุณมากคับ
  • แก้ไขให้เรียบร้อยครับ ขอบคุณครับ
  • อ่านข้อความผีมาหลายครั้งไม่เคยใส่ใจแต่มาอ่านของไอ้ตัวข้างบนนี้เมิงแมร่งเหี้ยจิง
    ยอมรับมึงเลยกูเดาไม่ผิดมึงคงไม่ร่วมทำบุญสิท่าสังเวชชีวิตเมิงจิงเฮ้อ555
  • ขอบคุณคุณปอ ด้วยครับที่เป็นธุระจัดการให้
  • ยินดีครับท่านมุ๊