ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

: : : : TAPHANHIN PITBULL CLUB : : : : - (( ' 0 ' )) ตะพานหิน พิทบูล คลับ (( ' 0 ' ))
  • อากาศ หนาว แร๊ว ดู แล สุขภาพ ดั้ว นะ คัฟ..พี่ๆๆ พาน หิน...
  • sakphanhin

จร้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • แหมๆๆ พี่ ศักดิ๋...

พี่ มี สาวๆๆ เยอะ..อ่ะ

มั้ย ต้อง กลัว หนาว หรอก...นะ จ๊ะ...เอิ๊กๆๆ
  • ทักทายยามค่ำคับผม พี่ๆๆๆทุกคน
    ทำไรกันอยู่คับ อากาศหนาวแล้วรักษาสุขภาพกันด้วยนะคับ

วัดดีคับพี่บาสทำไรอยู่คับ พึ่งมาถึงบ้านเองเลยไม่ได้แวะเลยอะคับ
    เดี๋ยวนี้ต้องกลับมามึดๆๆๆทุกวันเลยเซงโคตร เห็นค่ำแล้วก็เลยไม่ได้แวะอะคับ:m012:
  • ยินดีต้อนรับพี่น้องพิทบูลเมืองเลย
    และประธานเต้
    ไฟล์แนบ
    sd0001.jpg 94K
  • มีแอบถ่ายด้านหลังด้วยวุ้ย
    ไฟล์แนบ
    mat copy.jpg 122K
  • บรรยากาศโดยรวม....นิดหน่อย
    ไฟล์แนบ
    frtttt copy.jpg 108K
    ftyyy copy.jpg 117K
  • สองคนนี้สงสัยจะเปลี่ยนค่ายกันแน่ๆ
    ไฟล์แนบ
    dfrrtt.jpg001.jpg 103K
  • บรรยากาศ.........ซิ๊สสสสสสสสสสสสสสส............
  • สวัสดีพี่ๆตะพานหินครับ ป๋าเจี้ยบสบายดีนะครับ :033::033::033:
  • ตื่น ส่ย จัง บ้าน นี้.!!!

เมา แน่นอน..55+
  • ม่ายด้ายมาว แต่มึนนิสนุง:027:
  • วันหน้าไปพานหินรีบกลับไม่ได้ซะแล้ว

สตูคนเศร้า สาวเพียบ.......ห้าๆๆๆ

ขอบคุณพี่ๆๆพานหินคัฟ........รูปสวยดีคัฟ
  • 55555...

พี่ศักดิ์มะคืนได้รถใหม่มาคันนึงมาดูดิ....
  • บรรยากาศดีครับ ป๋าๆ แต่เครื่องดื่มน้อยไปนิด.....:027: อยากไปด้วยครับมันด่วนๆเกินไป วีซ่าไม่ผ่าน:013:
  • ตกลงจะพากันมาส่งลูกไอ้ FAT มั้ยครับพี่ๆจะได้บอก ทีมเมืองเลย ซ้อมคอรอ...:015::015::015:
    ได้ ฤกษ์วันไหนแจ้งด้วยนะครับ:013:
  • ......มีคนอยู่มั้ยน้อ...บ้านนี้เงียบผิดปรกติแฮะวันนี้:015:
  • ไม่มีใครเป็นโรคกลัวกล้องเลยเน๊อะ :020:
    หน้ากระดานเรียงหนึ่งแถวตรง! :013:
    ไฟล์แนบ
    sd00012.jpg 94K
  • โดนบังคับอ่ะดิเจ้.เลยต้องเป็นระเบียบนิสนุง555
  • พี่เติ้ล..ที่หายไปเมื่อคืนอ่ะ..อ๋อไปหารถใหม่นี่เอง.
  • ลองนึกภาพนายเติ้ลขี่ KSR นะครับพี่น้อง.........
  • ไม่ใช่ KSR มั้งครับ...

มันน่าจะเป็น D-TRACKER อ่ะนะพี่...
    ไฟล์แนบ
    d03r.jpg 24K
  • ไม่รู้เหมือนกันเห็นหน้าตามันคล้าย ๆ กัน......แฮะ แฮะ
  • นอน ตื่น สาย กัล จัง บ้าน นี้...

ตึ่ง ๆ ๆ ๆ .....มี เรื่อง แร๊ว....55+
  • อรุณสวัสดิ์คัฟพี่ๆๆๆพานหิน.....
  • เรื่องไรว่ะ..โต้งทำไมตื่นเช้าจัง
    หวัดดี นายคี วันนั้นกลับไปบ้านหัวแตกรึเปล่า.555
  • เออ..ว่ะเรื่องอะไร....

แล้วพี่ถามคี รึพี่ถามกรู.....
    :062::062::062:
  • มั้ย มี ราย หรอก คัฟ...

สร้าง สถานะการณ์ ปัย งั้น แหละ..

จะ ดั้ย คึกครื้น......555+..........ตก จัย อ่ะ ดิ....ฮาๆๆๆ
  • พี่เติ้ล แมร่ง ร้อนตัว ตลอด ยังไม่มีใครถาม มรึงเลย.
  • 20 นี้จะได้มาเยือน เมืองเลย บ่น้อ:015:
  • หัวไม่แตกครับพี่ศักดิ์

ห้าๆๆๆ......ว่าแต่มีเรื่องอะไรกันรึ

พี่ๆๆทานข้าวกันยังคร๊าฟๆๆๆ...........
  • คาดว่าคงไม่ได้ไปแล้วครับตั้มเพราะล่าสุดป๋าเจี๊ยบพี่ใหญ่พานหินติดงาน 20 - 21 ยังงัยโทหากันอีกทีครับ

อะไรกันครับคีย์ แตกไม่แตกฟัวแลวเสียว...........
  • เราเลิกแล้ว ท่านเลิกกันหรือยัง สาธุ....

:062::062::062::062::062::019::019:

http://www.youtube.com/watch?v=Yr4y_tsNamI
  • หัดนำศีล 5 มาปฏิบัติกันมั่ง และควรท่องกันไว้ให้ขึ้นใจพี่น้อง.......

:013::013::013::013::013::013::013::013::013::013::013:

http://www.youtube.com/watch?v=yE9iUQNFDC0&p=3BCB49E92779675C&playnext=1&index=74
  • เฮ้ย...20นี้ไปกำแพงกันมั้ยว่ะ..
  • ต้องไปแน่นอน....

แต่ขอเช็คบลูม่าจนนาทีสุดท้ายก่อนนะ........
  • เมื่อเย็นจะไปพิดโลกซักหน่อย....

แต่ไม่ได้ไป เดี๋ยวไม่มีคนกินเหล้ากับตาเต้

เอาไว้ไปพรุ่งนี้ดีกว่า วันนี้ขอมาวววว อิอิ...
  • พี่ศักดิ์..กรูว่าพี่ถนัดข้อ 5 ที่สุดเลยว่ะ....
  • วันนี้น้องๆเมืองเลยมาเที่ยวหา(อีกแล้ว)......

เดี๋ยวต้องขอตัวไปต้อนรับที่สตูคนเศร้า ก่อนนะครับ.....

ตาเต้ถึงไหนแล้ววะ..พี่หิวเหล้าาาาา...................
  • :013:20นี้ เจอกันที่บ้านผมนะครับ จตุมิตรครับ มากันให้ครบนะครับพี่ๆตะพานหิน:013:
    :013: เริ่มด้วยพี่เติ้ล น้าเจี๊ยบ พี่แม็ท พี่ศักดิ์ และพี่บั๊ก เชิญด้วยนะครับ:013:
    ไฟล์แนบ
    Picture 1417.jpg 101K
  • โห...........เมืองเลยช่วงนี้เดินสายน่าดู................

ขับรถระวังเมา (เมารถ)
    กินเหล้าระวังชน (ชนแก้ว) นะพี่...........เป็นห่วงงงงงงงงงงงงงงงงง.............
    .......
  • ตื่น กัล หรีอ ยัง คัฟ..พี่ๆๆ

ความคิดถึงเป็นที่ มา ของ ความ รัก.....ฮาๆๆๆ

ปัย กิน ยา ดี กว่า..55+
  • พี่ สักดิ์!!!

ผม เมา อ่ะ พี่...55+
  • ทักทายยามเช้าคับพี่ๆๆตะพานหินทุกคน
    ตื่นกันยังคับ:m001:
  • หายไปไหนกันหมดบ้านเนี้ย:003:
    สงสัยจะต้อนรับแขกหนักไปหน่อย:027::027::027:
  • คร๊าบบบบบบบบ
  • ขอบคุนพี่ๆๆพานหินมากคัฟ.....

เมื่อคืนสนุกมากๆๆคัฟ.....
  • เมื่อ คืน ฮาๆๆๆ มากๆๆๆ....
  • ฮาๆกว่านี้ก็มีนะ

ขอบคุณ พิทบูล คลองขอนแก่น ที่มาช่วยกินเหล้า..

ไม่งั้น กินไม่หมด.555
  • ฮา อ่ะ รัย อ่ะ พี่ ศักดิ์....อยาก รู้........55+