ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ฝากเนื้อฝากตัว
  • สวัสดีคับ พี่ๆ น้องๆ ชาวpitbullzone ผมเด็กใหม่ฝากตัวด้วยคับ วันนี้อยากขอให้ช่วยวิจารณ์ ลูกชาย
    ผมหน่อยคับ อยากรู้ว่ามันสายอะไรอยากหาแฟนสายเดียวกันให้อ่ะคับ หมาไม่สูงนะคับ อายุ 7เดือน
    ขอบคุณล่วงหน้าคับ
    ไฟล์แนบ
    PICT0197.1.JPG 103K
    PICT0195.1.JPG 103K
    PICT0193.1.JPG 95K
    PICT0190.1.JPG 93K
    PICT0189.1.JPG 90K
  • :015:เย้ๆๆ..ยินดีตอนรับครับผม..ผมก็ใหม่เหมือนกัน
  • แล้วตอนเอามาเลี้ยงเจ้าของเดิมเขาไม่ได้บอกเหรอว่ามีเลือดสายไหนบ้าง
    หมาเราอย่าไปให้ใครมาวิจารณ์เลย สู้เลี้ยงให้ดีรักให้มากๆแล้วสิ่งดีก็จะกลับมาหาเรา
    มันต้องเป็นพิทบูลในแบบของเรา....เอาใจช่วย:062:
  • ขอบคุณคับ สำหรับทุกความคิดเห็น