ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ยินดีด้วยครับคุณ KING ลูกสุนัขสวยทุกตัว :063::063::063:ฟอร์มดีตั้งแต่เล็ก จะคอยติดตามชมผลงานครับ:065::062::015:
  • สุดยอดคับคุณ คิง เออ...พอดีมีเรื่องอยาดคุยกับคุณคิงคับ แต่ พอดีแฟนจับได้ว่ามีกิ๊ก:034:เลยหัก ซิมทิ้ง แต่ขอใหม่เบอร์เดิมมาแล้วรบกวนขอเบอร์คุณคิงอีกทีนะคับอิอิ:013::013:
  • พี่เต็ะอย่าลืมนายีนจะเอาตัวเมียสีชอล์คอะ

ถ้าไม่เอาส่งมาทางนี้เลยพี่ 5 5 5 :o022:

เเล้วก็ป้าหวานตัวนี้ยีนจองนาจะขโมยห้มหยิบตัวนี้นะป้าเว้นไว้ตัวละกัน :o028:
    ไฟล์แนบ
    1443.jpg 75K
  • โอโห NETKK มีโชว์หัก ซิม ทิ้งด้วย ทาทางจะคาสโนวา ไม่เบานะ:005:
    เอ้าเบอร์คิง จัดไป 086-4903823 :009:
  • ไรกันเนี่ย ยีนส์ เธออมีกั๊กกแบบนี้ด้วยเหรออออ ขโมยอ่ะ ยีนส์ เข้าใจป่าววว เขาไม่มีเวลาดูหรอกว่าเว้นตัวไหนอ่ะ มันต้องรวดเร็ว ช้านนนนจะเว้นไว้ทำไม เพราะตัวสีช๊อค ช้านนนนนก้อเล็งไว้เหมือนกัลลลลล
  • อะไรเนี่ย จะมีขโมยกันด้วยหรือเดี๋ยวปล่อยเจ้า cheetah ไว้หน้าบ้านแล้วกัน
    ใครอยากเห็นหมาบิน ตามสไตล์กอฟ์ลชัยภูมิ ลองโทรคุยกันดูนะครับ เผื่อมีใครหลุดมัดจำ
    จะได้เสียบแทน วันอาทิตย์ที่ผ่านมาเพิ่งเข้าไปดู คิงบอกว่าหมดแล้วชุดนี้ งงเลยครับ
  • จัดให้พี่ เต๊ะครับ เอาใว้คราวหน้าแก้ตัวใหม่น่ะครับ วันนั้นแสงแรงมากๆ ก่อนอื่นออกตัวก่อนน่ะพี่ผมไม่ใช่ช่างภาพครับ แค่ชอบเฉยๆ ครับมีโอกาสคงได้แลกเปลียนประสบการณืกันครับ
    .
    .
    .
    KING คอกนี้พลาดไม่เป็นไร คอกหน้า ตามที่คุยกันน่ะไม่งั้น งอน 555
    ไฟล์แนบ
    02 Sausage..jpg 71K
    01 SAME-SAME.jpg 86K
    CHEETAH.jpg 92K
  • สุดหล่อ BOOT BOY ฝากคุณแจ๊ค อัดเต็มที่เลยน่ะครับอย่าให้น้อยหน้า I RON น่ะ

และรูปสุดท้าย BREEDER กับ MED BALL นิสัยน่ารักสุดๆเลย พอๆกับ DOZO ถ้าเบื่อเมื่อใหล่ฝากพี่เลี้ยงได้น่ะ ชอบบบบบบบ
    ไฟล์แนบ
    01 BOOT-BOY.jpg 107K
    02 breeder.jpg 97K
  • ฝากให้คิงส์อีกน่ะ
    ไฟล์แนบ
    M.Combat.JPG 81K
  • ภาพสวยมากๆเลยครับ...แต่ละรูปอึ้งเลย
  • สำหรับ Plan Chill Chill & Cheetah ใครชอบหมาแนวโครงสร้างสวย+ความจี๊ดแนวกิจกรรม ต้องยกให้คู่นี้เลยครับ

รับประกันความมันแน่ และนี่คือผลงานการจ่ายลูก Cheetah ใครช้าอดแน่ครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_5819-horz3.jpg 119K
  • 55555555 Ironมันซ่าได้ใจจริงๆรอหน่อยนะจ๊ะน้องIron
  • SAME SAME & CHEETAH 7 Month 34 Kg
    ไฟล์แนบ
    4-horz.jpg 105K
  • Chill Chill จ่ายลูกได้ดีมากๆครับ

ยิ่งชุด Chill Chill + Namwan สุดยอดมากๆ กร่างๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • พี่แจ็คครับ IRON นับวันยิ่งหล่อนะครับ ชอบจริงๆ SAME SAME กับ CHEETAH ถ่ายทอดความจี๊ดกับแรงขับฉบับหมาแดงจริงๆ ผมว่าIRONเป็นหมาแดงที่สวยอีกตัวเลยทีเดียว PK สู้ไม่ได้จริงๆ ตัวผิดกันเลย แต่ความจี๊ดไม่ยอมแน่นอนพี่ :o008:
    Chill Chill x Cheetah :o045:กิเลสเกิดอีกแล้ว 555+พลาดไม่ได้ใช่มั้ยพี่แจ็ค
  • หมาแจ่ม เจ้าของก็แหล่ม อัธยาศํยดีมาก
    ขอบคุณสำหรับทุกๆอย่างครับคิงส์ :m097:
  • SAME SAME
    ไฟล์แนบ
    03-SAME-SAME.jpg 123K
    02-SAME-SAME.jpg 88K
  • ขอบคุณมากครับ ยุทธ ที่ถ่ายรูปสวยๆให้ดูครับ
  • ก็บอกแล้วแฟนคลับเยอะก็อย่างนี้แหล่ะ จะไม่มาพบปะกันบ้างหรือไง
  • CastleKing thailand
    http://s1178.photobucket.com/home/CastleKingThailand/allalbums
  • ขอขอบคุณทุกๆท่านมากๆครับ ขออณุญาตเจ้าของหมาด้วยนะครับ:m028:

สายเลือดลูกหมา
    image
  • :o034:สายเลือดสุดยอด มีหมาในตำนานมากมายครับ
  • ไม่ขอพี่มาร์คปักหมุดเลย จะได้คุยกันห้องนี้ไปเลยนะ:013:
  • สงสัยงานนี้ได้เป็น PITBULL POWER GANG ซะแล้ว:013:
  • เอาถึงขนาดปักหมุดเลยหรอครับ
    ชอบรูปนี้มากเลยครับเจ้าของแต่งกายได้สุด:015:
    ไฟล์แนบ
    02%20breeder[1].jpg 97K
  • DOZO แปดเดือนแล้ว พี่ๆ DOZO ไปไหนกันหมดครับ รายงานตัวด้วยครับ
    ไฟล์แนบ
    DOZO-8-MOUNT2.jpg 61K
  • ผมว่ายังจะใหญ่และหนาได้อีกครับ
  • DOZO ยิ่งโตยิ่งสวยครับพี่ เลี้ยงดีจริงๆ

Chill Chill , Same Same จ่ายลูกได้เยี่ยมจริงๆ ชอบๆๆๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    IMG_7438.jpg 108K
    IMG_7429.jpg 111K
    IMG_7407.jpg 110K
    IMG_7405.jpg 112K
  • IRON สวยมากครับแจ็ค เลี้ยงได้ดีจริงๆ ผมมีความสุขมากครับที่ได้เห็น ผลงานของชิว และ แซม SKINHEAD BOOT BOY IRON DOZO สวยขึ้นทุกวัน ทุกตัวเป็นผลงานชิ้นเยี่ยมของคุณคิง PITBULLPOWER ครับ ในอนาคตน่าจะมีแบบนี้มากขึ้นใช่มั้ยครับ คุณคิง PITBULLPOWER
  • ขอบคุณครับพี่เต๊ะ ก็เพราะได้พี่ที่คอยสนับสนุนเราก็ยังคงเดินหน้ากันต่อไปครับ
    ไฟล์แนบ
    Bootboy2.jpg 91K
  • มีแต่หมาแดงๆกร่างๆง่าๆ
  • ขอบคุณครับพี่เต๊ะ
  • น้ำหวานแม่ มั่มมี่ จัดไป1รูป
    ไฟล์แนบ
    A03.jpg 63K
  • .
    ไฟล์แนบ
    A04.jpg 56K