ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

*Sell หมาแดง 7 เดือน บุตรแมมมอส 5,500 รูป Update
  • ข้อมูลเพิ่มเติม http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=2496&page=1#Item_0
    ปัจจุบันขาหลังเจ็บไปเล่นที่ไหนมาไม่รู้ รอขาหลังรักษาหายแล้วพร้อมขายเลย
    สาเหตุที่ขาย: คนเฒ่าคนแก่ไปดูข่าวมาแล้วหวาดระแวง บริเวนบ้านอยู่ในแหล่งชุมชนในหมู่บ้าน เราเป็นเด็กต้องเชื่อฟังผู้ใหญ่ (คนในครอบครัวปรึกษากันแล้ว)^^
    *ข้อมูลทั้งหมดได้อธิบายไปหมดแล้ว สนใจสอบถามจากลิ้งด้านบน นะจ๊ะ :015:
    ไฟล์แนบ
    eryhr4h.jpg 52K
    drjjty.jpg 44K
    udhf.jpg 47K
  • ลักษณะนิสัย: ไม่ดุ เชื่อง ค่อนข้างมึน เรียกไม่ยอมมา นอนทั้งวัน วิ่งไล่ฟัดแต่แมว สัตว์อื่นไม่เคยกัด กินจุ เป็นมิตรกับทุกคน
  • ขายไปยังน้อง อนาคตน่าจะดูดีนะ แม่มันก็ไม่ดุเข้าได้กะทุกคน
  • ถ้า พยายามอธิบายเค้า จะเข้าใจไหม น้อออ ไอ้ตัวข้างหลังอ่ะ ร๊อต ไม่ใช่หรอคับ มีข่าวเยอะกว่าอีก :m018::m018:

ลองอธิบายเปรียบเทียบให้เค้าฟังดู ผมก็ไม่แน่ใจว่าจะได้ผลหรือเปล่า:m074: แต่ไม่อยากให้เจ้าของแยกกับหมาอ่ะครับ:m076::m076:
  • ดูยังไงก็ไม่ใช่ร็อตนะน้องหยกข้างหลังน่ะ
  • ภาพล่างสุดครับที่มีร็อตอยู่ด้านหลัง