ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายพ่อพันธ์ GOTTI 15 เดือน
  • ขายพ่อพันธ์ อายุ 15 เดือน
    สายแม่เป็น kurrupt+2cairo
    สายพ่อเป็น bong+pork chop
    086-308-8155
    ไฟล์แนบ
    J-4.JPG 66K
    f5.JPG 73K
  • อีก
    ไฟล์แนบ
    J-3.JPG 97K
  • สายแม่
    ไฟล์แนบ
    KURUPT-5-1.jpg 68K
    virgo.JPG 62K
  • ขอบคุณพี่มาร์คสำหรับพี้นที่ครับ
    ไฟล์แนบ
    kurupt1-------.JPG 72K
  • สายพ่อ
    ไฟล์แนบ
    fuck.JPG 103K
  • เพิ่มเติม
    ไฟล์แนบ
    f3.JPG 113K
    f2.JPG 114K
  • ด้านข้าง
    ไฟล์แนบ
    x-22.JPG 122K
  • พอไม่สวยก็ขายทิ้ง มันก็แบบนี้ละนะคนเรา
  • 1
    ไฟล์แนบ
    J-2.JPG 84K
  • 2
    ไฟล์แนบ
    x-1.JPG 85K
  • 3
    ไฟล์แนบ
    f0.JPG 122K
  • สวยดีครับ
  • เท่าไรว่ามา เลย pae_pitbull@hotmail.com ครับ
  • babybell2553@hotmail.com
  • เหมือนThe Fuck เลยคับ
  • ตกลงลูกฟักรึป่าวกับแม่ตัวไหนครับ
  • ดูจากเพดแล้ว มานจะหนักไปทางสาย RE นะครับไม่ใช่ GOTTI
    อย่าลอกขายคนที่ไม่รู้เลยครับ น่าเห็นใจ เวลาเขาซื้อไป พอรู้ว่าไม่ใช่ GOTTI 100
    เข้าก็คงมาเร่ขายอีก บอกไปเลยครับ ว่าเป็น RE MIX GOTTI โปร่งใสดีกว่าครับ
    คนที่ชอบในตัวมันจะได้ไม่เข้าใจผิด
  • เท่ารั่ยคับ ขอราคาด้วย เมล์ kingsize1@windowslive.com
  • ไอ้ฟัก น่าจะตั้งสายได้แล้วนะ ได้ไปกี่เมีย แล้วล่ะ ลูกเต็มบ้านเต็มเมือง ตัวลูกที่สวยๆ
    ก็รวบรวม มาลงให้คนอื่น เขาดูบ้างนะ ถ้ายังไม่ลืมที่ไปฟ๊อยไว้ ว่าลูกไอ้ฟักยังไม่ถึงปี
    เนี่ยเห็นปีกว่าแล้วเอามาโชว์หน่อยดิ ที่ไม่แหลมนะ ช้าแต่ชัวร์ ไหนมีกี่ตัว
  • ไม่คิดถึงมันหรอคะ
  • สมควรตั้งสาย ได้แล้วครับ สายจรวด ลูกๆ แหลมๆทั้งง้านนนนนนน
  • ฟักจ่ายลูกได้ทรง แต่ออกแนวสูงใหญ่แทบทั้งนั้น

ที่สำคัญยังไม่เคยเห็นลูกไอ้ฟักตัวไหนออกมาหน้าและหัวสวยสักตัว แหลมหมด ถ้ามีหน้าดีหัวสวยๆโปรดนำมาแสดงให้ชมหน่อยครับ มีลูกเต็มบ้านเต็มเมืองจริงๆ
  • นานาจิตตังคับ .... ลูกหมามีทั้งสวยและไม่สวยประกอบด้วยปัจจัยหลายๆอย่างถ้าประสบการณ์มากพอคงไม่ต้องอธิบาย

ส่วนตัวสวยๆก็ต้องมีบ้างคงไม่ขนาดแหลมทั้งครอกมั้งพี่ผี ตามดูหมดรึป่าวอย่าเดาอิๆๆ ผมว่าแต่ละชุดต้องมีทีเด็ดแน่นอนใจร่มๆ 555

แล้วที่ว่าไม่ถึงปีน่ะตอนนี้ครบกันหมดแล้วคับอย่าเอาคำกล่าวเก่าๆมาเบี่ยงประเด็น ฮ๋าๆๆ

ดูกันยาวๆ ... ช้าแต่ชัวร์ยังเหมือนเดิมคับ "" ที่สำคัญลืมคำว่า เราจะเป็นทางผ่านที่ดีด้วยนะ ""

พี่ผีตัวนี้มาเป็นเวลาเลยนะ อิๆๆ :014: แบบว่า The FucK Never diE ...

:013: สรุป ... *** ใคร่ชอบก็ซื้อ ไม่ใคร่ก็วิจารณ์ หรือผ่านคับ ที่เหลือก็ให้ใช้วิจารณญาณกันดูคับ *** :019:

ขอบคุณทุกความเห็นคับ และติดตามคับช่วงนี้งานยุ่งคับสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับหมาชื่ออ้ายฟัคโทรมา 081 -1999- 780 คับ :009: แหมของมันแรงจริง ๆ
    ไฟล์แนบ
    415.jpg 14K
    RRK-FRONT.jpg 20K
    Picture 316.jpg 60K
    Picture 251.jpg 68K
  • ตอบได้ดีครับแหลมไม่แหลมขอให้รักมันพอแล้วผมชอบแนวทางและชื่นชมการวางแผนของออฟนะสู้ๆ
  • อันนี้คงแล้วแต่คนชอบจริงๆ ตัวนี้ก็โครงสร้างดี นี่ครับ อย่างการจ่ายลูกของเจ้า Fuck ก็ให้ลูกตัวใหญ่ดี อย่างส่วนตัวผมชอบ the Shockนะ ไหล่กว้าง ที่สำคัญกระดูกใหญ่ดี
  • ไอ้ชักรึไอ้ช๊อกเนี้ย ได้ข่าวเจ้าของก็ไม่เอาแล้ว ขี้เกียจยัดข้าว ปากแม่งก็แหลมตำมืออีก
  • "เคอร์หลับเป็นพี่ บ๊องค์เป็นน้อง" เอาไว้หลอกขายหมาไอ้พวกหน้าโง่ ควายแท้ๆ
    หมาแม่งเกิดกันล่ะท้องกันเลย ไม่ได้ออกมาพร้อมกัน เสือกบอกพี่น้องกัน หมาท้องเดียวกันแม่งยังไม่เหมือนกันเลย
    ที่สำคัญแม่งไม่ได้เหมือนกันเลยแม้แต่น้อย ไอ้เคอร์หลับรู้คงเครียสตายห่าเลย เอาชื่อเสียงกูมาหาแดก แม่งไม่ได้คล้ายกูเล้ยยยยย
  • ใครถือสายไอ้ฟักไว้ คิดจะเอาไปพัฒนาต่อสาย จบ สั้นๆคำเดียว
    ลูกหมาเด็กๆดูดีน๊ะ แต่โตมาเลี้ยงยาวๆก๊อตติมันเทรินช้า หลงเชื่อน้ำลายที่เจ้าของมันบอก
    รับรองปากยาวขายาว จบรึป่าว ใช้หัวแม่ตีนคิดเอาเอง
    ยอมรับอย่างนึงไอ้ฟักจ่ายลูกนิ่งมาก เหมือนตัวเองดีมากๆ แหลมๆสูงๆ555
  • ผีก็คือผีครับ.....ฟัคมันสูงตามมาตราฐานของมันครับ......
    ถามว่าแหลมปล่าวก็ไม่เห็นมันจะแหล่มตรงไหนเลย......
    วิจารก็วิจารณ์กันแบบตรงไปตรงมากันหน่อยครับน้าผี......ไม่ใช่ไม่ชอบเจ้าของเจ้าฟัคก็ไปพานถึงหมา......
    .......เสื่อมจริงๆสังคมเราทุกวันนี้.......สงสารหมามันครับพี่น้อง.........
    อีกอย่างคุณออฟก็พยายามอย่าผสมเจ้าฟัคให้มันเยอะมากนัก.....
    ....................จะได้ไม่ถูกใครว่าเอานะครับ..............
  • - ขอบคุณทุกความเห็นคับ - :014:

ส่วนท่านผีตัวเดิมตัวนี้คงต้องเหนื่อยหน่อยนะคับเพราะสังคมบ้านเราทุกวันนี้เขาฉลาดกันแล้วคับ แยกแยะออก ฮ่าๆๆผมว่าเก็บแรงไว้ดูแลหมาในมือท่านเองดีกว่านะ 555 สั้นๆ เดี๋ยวรู้จัก 55555555:062::062:

ท่านผีสุดท้าย ผมขอบคุณทุกตัวอักษรคับ ช่วงนี้เราปิดการผสมอยู่คับขออภัยหลายท่านที่โทรเข้ามาถามเรื่องผสมและขอบคุณทุกกำลังใจคับ ... ไม่ได้กลัวผีว่านะคับ แค่หาสายใหม่ๆเติมทัพก่อน อิๆๆ

:014:
  • ขอราคาด้วยครับ น่ารักดีผมชอบ paowaroot@yahoo.com

ปล.บวกค่าส่งด้วยนะครับ อยู่เชียงใหม่

อยากได้ไว้เป็นเพื่อนลูกสาว ไม่ได้กะเอาไปบรีดขายครับ
  • อ้าว ไอ้ช็อคถูกขายไปแล้วหรือ
  • ขายไปยังคับสวย น่ารักดีคับแพงไมอยากรู้ราคา
  • :065:ขอบคุณครับ และนอมรับทุกคำติและคำชมกับทุกกะทู้ด้วยความยินดี
    ยังไม่ได้ขายครับ ขอตัดสินใจหน่อยนะครับ อยากให้เขาไปอยู่ในที่
    ที่ดีที่สุดสำหรับเขา:033: