ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Sale Razors Edge Puppy 300$ US Or 8000Bath 78Day
  • LET Go!!! 2Male 1Female
    TEL No. +66898282484
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=18721&page=1#Item_2
    ไฟล์แนบ
    DSCF3589 (Small)2.JPG 44K
    33152.jpg 86K
    Team-1 (Small).JPG 29K
  • ลงเป็นเงินบาทก็ได้ครับ บอกไปเลยตัวละ 10,000 บาท ชัดเจน
  • สุดยอดเลย ขนาดหมาขี้ ยังเอามาลงขาย รูปดีกว่านี้หาไม่ได้แล้วหรือ แหล่มเลย
  • ฮ่าๆๆ น้าผีก้อคิดมากครับ เค้าอาจจะต้องการบอกว่าหมาปกติ ถ่ายออกมาสีเหลือง ให้ดู ไง อิอิ
  • อยากให้ดูหางไม่คตครับ ชี้ขึ้นฟ้าเลยอิอิ "สุขภาพดีอึเป็นก้อน"ตามโฆษณาอาหารสุนัขยี้ห้อหนึ่ง
  • เงินบาทมันแข็งครับเลยรับเป็น US ขำๆนะครับแก้เครียดเพื่อขายชาวต่างชาติได้
  • ตั้งแต่เห้นหมาลงขายมีคอกนี้อุบาทที่สุด ขี้กันกระจาย ก่อนถ่ายน่าจะเก็บให้มันดูดีเรียบร้อนหน่อยนะ
  • อย่าบอกนะว่าให้หมากินอาหารในกะทะไฟฟ้า อิอิอิ

คิดได้ไง
  • คำตอบคือมันทำกับข้ากินกันเองครับ ระบบครอบครัว คริ คริ
  • มีทุกอย่างพร้อมมองไปด้านขวามีจานชามเพียบ กระทะไฟฟ้า ที่นอน ที่ขี้ กินขี้ที่เดียวกันพร้อมสรรพ อ่ะสูดดดยอด
  • กระทะเอาไว้อุ่นอาหารที่ให้ร้อนก่อนให้ทานครับ มันก็จริงอย่างที่คุณผีบอกครับควรเก็บก่อนให้เรียบร้อยแต่มันพึ่งถ่ายสดๆเลย ตอนนี้เลี้ยงในเมืองครับแต่พอมันโตจะเอาไปเลี้ยงที่อยุธยาครับ ยินดีทุกคำติครับคนไม่ควรสร้างภาพปล่อยให้เป็นไปตามธรรมชาติครับ เป็นการฝึกลูกสุนัขให้ถ่ายในที่ของมันด้วยครับ ขายของก็ควรจะจริงใจด้วยครับ
    1 ผมไม่ได้เลี้ยงเพาะสุนัขขายเป็นอาชีพครับบางสิ่งที่ทำอาจดูไม่งามไปบ้างสองสามปีมานี้ID Goal[สร้างเมื่อJul 10th 2008]หาได้เลยครับไม่เคยลงขายเลย
    2 ผมอยากได้ลูกเพื่อแบ่งให้คนที่อยากเลี้ยงจริงๆไม่ได้ทำเป็นอาชีพครับผมจึงไม่จำเป็นต้องสร้างภาพลักษณ์ของตัวสินค้าซึ่งผมได้เก็บตัวที่ผมชอบไว้เลี้ยงด้วยครับ
    3 ผมไม่ได้รวยมีบ้านหลังใหญ่หลายๆหลัง[บ้านในกรุงเทพหลังใหญ่ๆมันหลายล้านนะครับ]ผมจึงต้องเลี้ยงแบบคับที่บ้างแต่ผมก็ปล่อยมันวิ่งหน้าบ้านนะครับที่เห็นนั้นคือตอนกลางคืนต้องเอาเข้าตัวบ้านเพราะยุงครับ[คนที่เลี้ยงสุนัขมานานจะเข้าใจว่าลูกสุนัขไม่สามารถควบคุมการขับถ่ายได้เหมือนสุนัขโตจึงต้องจัดสถานที่ขับถ่ายไว้ให้ในตอนกลางคืนด้วยครับ]ส่วนอาหารการกินผมให้เต็มทีครับ
    4 ขอบคุณทุกคำตินะครับคนเราจะพัฒนาได้เพราะรู้ข้อผิดพลาดแล้วปรับปรุงครับ ผมเป็นมนุษย์ธรรมดาย่อมคิดว่าตัวเองถูกตัวเองดีจึงอาจมองข้ามข้อบกพร่องของตัวเองไปบ้างครับแต่ทุกท่านคือกระจกช่วยส่องให้ผมพัฒนาครับ
    5 สุดท้ายนี้สำคัญที่สุดคือผมอยากให้ผู้มีความรุ้ช่วยแนะนำติชมลักษณะของลูกสุนัขที่ไม่ดี เพื่อผมที่จะได้เป็นความรู้ในการพัฒนาต่อไปครับ

สิ่งที่เห็นอาจจะดูไม่สวยหรูแต่สิ่งที่ดีหรือไม่ดีจะส่งผลที่ตัวลูกสุนัขออกมาครับ
    สุดท้ายนี้ขอขอบคุณผีทุกท่านนะครับผมจะถ่ายรูปให้ดีขึ้นครับและทำตามที่แนะนำครับ
  • อุบาต ชิบผาย กูจะอ้วกบอกตรงๆ แม้งสกปรกจริงๆ บ้านนี้ คงเหม็นสุดๆเลยนะบ้านนี้ แบบนี้ไม่ไหว เห็นแล้วกูจะอวก
  • ผมทำความสะอาดเช้ากับเย็นแล้วล้างพื้นด้วยผงซักฟอกครับ
    แล้วสุนัขถ่ายเป็นที่ พอมันถ่ายผมก็เก็บซิครับ เอางี้แล้วกันครับผมจะเปลี่ยนรูปคุณจะได้สบายใจแล้วกันครับ
    คุณอย่าเอาความอคติมาทำแบบนี้เลยครับ สุนัขมีไม่กี่ตัวเองครับคุณควรไปดูพวกที่เลี้ยงหมาขายดีกว่าครับสกปรกยิ่งกว่านี้อีกครับ
    กรงเดียวรวมอยู่ตัวไม่รู้กี่ตัวเลี้ยงกันเป็นสิบๆ ที่ผมเพาะลูกออกมาก็เพื่อจะได้เก็บสายเลือดสุนัขที่ตัวเองเลี้ยงเอาไว้แล้วแบ่งให้ญาติแล้วขายให้คนที่อยากได้ครับ ถ้าคุณมีสุนัขอยู่คู่หนึ่งคุณจะเลี้ยงให้มันตายไปโดยที่ไม่เพาะลูกมันเก็บไว้บ้างหรือครับ
    ไฟล์แนบ
    jail (Medium).jpg 32K
  • โทดนะครับเหงว่าจะย้ายหมามาที่ยุดยา

ย้ายมารึยังครับ พ่อแม่หมาหน้าตาเปงไงอ่ะ
  • ลองดูในนี้ครับรอตัดหูก่อนครับถึงจะย้ายไปครับ
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=18080&page=1