ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

: : : : TAPHANHIN PITBULL CLUB : : : : - (( ' 0 ' )) ตะพานหิน พิทบูล คลับ (( ' 0 ' ))
  • พี่ศักดิ์ พี่อ้วน พี่แมท ไม่มา

ถ้ามาจะพาไปจัดศาลาไทยสักดอก..........กริ้วๆๆๆ
  • 55555555งานหน้าคับผม เดี่ยวจัดไปยาวๆๆๆๆๆ แต่แน่จัยน่ะ ว่า แจ่ม จริงๆๆๆๆ5555555
  • วันนี้แย่ๆๆๆ ไข้แตกเลย เจ็บคอมากๆๆๆๆๆ สงสัยเย้นนี้จาดั้ยแต่นั่งดูพี่ๆๆๆ เขาดริ้งกัน55555 ต่อหั้ยก่อน
  • ขอ2ดอกได้มั้ย...
  • พี่ ศักดิ์....ไหว หรือ ป่าว...55+
  • พี่ อ้วน!!~

ถ้าไข้ แตก เจ็บ คอ ต้อง ถอน คัฟ พี่.......ฮาๆๆๆ

พี่เติ้ล.พี่แมท....เงียบ สนิท..
  • เป้.เอาลูกกบมาให้ดูทำไม
  • ไห้ 3 ดอกเลย

พี่ศักดิ์.......ขอไห้มาเถอะ
  • โต้ง ถ้าวันนี้จัดอีกสงสัยม่ายช่ายไข้แตกแล้วละ55555 สงสัยต้องหาอย่างอื่นมาถอนแล้วละมั่ง ต้องถามคีย์ มีของดีป่าว จัดมา55555
  • อยากรู้เจงๆ.....
    ว่ากล้ามาจัดที่โรงบาลศาลาไทย กันจริงป่าว....
    อยากเจอของจริง คร้าบบบบบบบบ.............:o013:
  • sakphanhin

เป้.อาทิตย์นี้เจอกัน.แต่เป็นที่ปูเป้แคนแนลนะ.ไม่ใช่บ้านพี่ดิษย์.555

อยากไปจริงๆศาลาไทย.:020::065:
  • เค้าไปด้วยดิ....ขอไป ปูเป้ แคนแนล ......จาไปจิ้มไอ้ตัวลายเสือจมูกขาวอ่ะ...:m012:
  • รับทราบครับ BOSS......
    ไฟล์แนบ
    4332.jpg 89K
  • FATBOY จะไปเที่ยวไหนครับ.....:015:
  • พี่เติ้ล ยังงัยช่วยส่งข่าวเรื่องบลูม่าหั้ยบ้างนะพี่

กำลังติดตามข่าวอยู่

ขอบคุณล่วงหน้าคับพี่
  • FAT BOY ไปบางกอกพรุ่งนี้ครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC_0050.jpg 89K
  • เฮ้อ ช่วงนี้นี้ไม่ค่อยว่างเข้ามาคุยด้วยเลย เซ็งเป็ดมากๆ
    น้าบัง จะมากี่โมง
    เป้ อาทิตย์ห้ามเบี้ยวนะจ๊ะ
  • คืนนี้เลิกแต่วัน แยกย้ายกันนอน55555 กินยาแหละ วันนี้งดเหล้า เดี่ยวต้องตื่นมาทำงานอีก5555 นอนละคร๊าบทุกคน
  • ตื่นไหวเหรอพี่อ้วน
    แต่ประธานเราไปไหนหว่า
  • สราด...อยู่นี่ครับ ไม่ได้ไปไหนที่มาเล่นดึกๆ แค่นอนไม่หลับก็เท่านั้น้.....
  • ไปบริจาคเสื้อช่วยน้ำท่วมมาครับ.......

ได้บุญได้กุศลดีแท้...สาธุ.......
  • เปิดบ้านไห้คร๊าฟ.....พี่ๆๆๆ
  • >>>>วันนี้พี่ๆ ไม่มีไครอยู่ ผมปิดบ้านให้นะคราบ.. ฮา......................ๆ
  • เค้ากลับมาจากหาดใหญ่ล่ะน่ะ..
    ใครจะติดต่อขอรับรางวัลเชิญน่ะเค้าว่างล่ะ..:003:
  • เต้-คี บ้านนี้ไม่มีใครอยู่ เราไปขโมยหมาบ้านนี้กัน....:013::013::013:
  • มาแล้วจร้า..ไปรอรับบริจาคเสื้อมา .กลับเช้าเลย555

ครับเจ๊ ถ้าว่างจะไปรับรางวัลครับ.

เต้ จะมาปิดบ้านทำไม มีคนอยู่นะเนี่ย.

น้าอ้วน ดื่มได้หรือยังคร้าบ.

คุณตั้ม จะขโมยหมาระวังโดนลีโอวิ่งชนนะ
  • โต้ง คี เมื่อคืนเมามั้ย..
  • :013::013::013:ที่แท้ พี่ศักดิ์ ไปรับบริจาคเสื้อ นี่เอง(เสื้อในสาวๆด้วยมั้ยพี่)แซวเล่นเด้อ วันที่ 20 น่าจะได้ดิ้งกันมั้งครับพี่ๆตะพานหิน
  • >>>> 555.. คราบพี่ศัก ผมเปิดบ้านให้แล้วนะ...........................
  • ไม่เมาคร๊าฟ......

ช่วงนี้รักษาสุขภาพคร๊าฟพี่ศักดิ์
  • ไปๆๆ

พี่ตั้ม ไปลักกันวันไหนดีอ่า
  • 55555วันนี้ตื่นทำงานตั้งแต่ ตี4 แต่งานเสร็จสบายใจเลย 5555555555วันนี้น่าจะอดอีกวัน แต่นั่งเป็นเพื่อนด้วยได้ม่ายมีปัญหาเดี่ยวขโมยจามาขึ้นบ้าน555555555
  • http://news.mthai.com/world-news/93599.html
  • เมื่อ คืน มั้ย เมา คัฟ พี่ ศักดิ์..

แต่ วัน เนี้ย อยาก เมา!!..55+
  • มาเมาด้วยกันมั้ย..นายโต้ง นายคี

น้าอ้วน วันนี้ไปสตูดึกหน่อยนะ เฝ้าบ้าน เค้าไปธุระที่พิจิตรกันหมด

แต่ไปแน่ อาจจะไปประมาณ2ทุ่มOK

ท่านตั้ม20นี้เจอกันครับ
  • คนหรือหมา เป้ที่ได้ไปเที่ยวลั๊ลลาอ่ะ.................
  • เป้ขอดูตัวสีฟอร์น กะตัวลายเสือจมูกขาวชัด ๆ อีกทีดิ
  • หวัดดีครับเจ้..ขอเวลาอีกหน่อยครับ

เมื่อคืนหักโหมไปหน่อย ตอนนี้ต่อมทอมซิลอักเสบเรียบร้อย

หมอยังไม่ให้สาดรางวัลผสมโซดาลงคอ เดี๋ยวหายก่อนจัดหนัก......
  • ดีว่ะ..เดี๋ยวนี้บ้านเรามีแผนกต้อนรับ...

มาคอยเปิดบ้าน-ปิดบ้านให้ด้วย...
  • วันนี้เค้าไม่ออกไปนะ ขอพักผ่อนซักวันนะพี่ๆ....

ไม่ไหว..ไม่ไหว..หมดแรง..แฮงค์โอเวอร์.......
  • พักผ่อน..อ่อนจริงๆๆๆๆๆ
  • ใครอนุญาตให้เอาลูกกบมาลงบ้านนี้วะ555

อาทิตย์นี้เจอกัน ปูเป้แคนแนล...

ดูแต่ละรูป ไม่เห็น หัวเจ้าของ ลูกกบเลย 555
  • ก็เพราะว่าอ่อนนี่แหละ กรูถึงต้องพักผ่อนงัยครับพี่.....
  • พี่ ศักดิ๋..

จัดแผนที่ บ้าน พี่ เป้ ด่วน.....

จะ ปัย จิ้ม..ซัก โต๋...55+
  • ฝัล ดี คัฟ พี่..พานหิน...:o034:
  • ถ้าโต้งจะไป " ปูเป้ เคนแนล "

โต้งก็แวะมารับพี่ศักดิ์ที่ตะพานหินเลยซิ...

รับรองไม่มีหลงทาง แต่อาจจะมีหลงเธอออออ....
  • ป.ล. ถึงปูเป้ เคนแนล....

เฮ้ย!!!รูปอ่ะรูป ขอนานแล้วนะจัดมาด่วนเลยน้องร๊ากกกกก....
  • สุดยอดคับ พี่เป้

:063::063::063::063::062:
  • ขอทวงด้วยคน.........ปูเป้ แคนแนล รูปอ่ะ รูป....55555
  • พัฒนาการการถ่ายรูปดีขึ้นมากจริงๆ:063: ว่างๆมาถ่ายรูปให้เค้ามั่งน่ะ :029: