ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ช่วยแนะนำเบอร์หูของน้อง หมูหวานทีครับ
  • พอดีจะไปตัดหูละครับพี่ ช่วยแนะนำว่าทรงไหน เบอร์อะไร ที่จะเข้ากับหน้าตาของน้องหมูหมาวครับ
  • รูปโพทยากจัง
    ไฟล์แนบ
    DSC05000.JPG 123K
    17-10-10-212954.jpg 113K
    01-10-10-154600.jpg 110K
  • โทษทีครับรูปไม่ค่อยชัดเท่าไรอะครับ
  • อายุเท่าไหร่หรอคับ
  • หมาอายุ เกือบจะสี่เดื่อนละพี่ แต่ถ่ายไวน่านละรูปอะ
  • แนะนำไปที่วัดไผ่ตันครับ ตรงสถานนีรถไฟฟ้าสะพานควาย แล้วให้เค้าดูให้เข้ากับรูปหน้า หรือ ทรงของหมาเราได้เลยครับอย่าของผมก็ให้เค้าดูให้หล่อดีเหมือนกัน
    ไฟล์แนบ
    SDC10058.jpg 35K
  • ปกติถ้าใน กทม จะไปตัดที่วัดไผ่ตันกันครับ ที่ร้านคุณหมอมีอัลบั้มและรูปของพิทบูลรวมทั้งหูทรงต่างๆให้เลือกเยอะเลยครับ ลองไปเทียบๆดูว่าเราชอบแบบไหนหรือหมาเราหน้าตา รูปร่างประมาณไหนแล้วค่อยตัดสินใจที่ร้านก็ได้ครับ ^ ^