ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หาความรู้ครับ ^^
  • :015:อยากทราบว่า สายโช กะ เรดโนส (มีหลายสี) แตกต่างกันยังไงอะครับ รบกวนผู้เชี่ยวชาญ ช่วยตอบด้วยนะครับ ขอบคุนครับ
  • ตอบเพื่อเป็นกำลังใจเพราะผ่านไปแล้ว14ชม.จขก.ต้องการมาหาความรู้แล้วทำไมเราถึงไม่ลองค้นหาในสิ่งที่ต้องการจะรู้ ทุกอย่างมันมีอยู่ในนี้อยู่แล้วลองดูให้ดีแล้วความมันจะอยู่กับเราไปตลอด
    แถบสีน้ำเงินด้านบน ..ค้นหา..ค่อยๆเรียนรู้ไปเรื่อยๆ
  • ถูกต้องครับ อยากรู้ต้องขวานขวาย
  • บอกตรงๆ ทุกวันนี้ผมก็ยังเข้า "ค้นหา" อยู่เลย พยายามหน่อยครับ
  • ขอบคุณพี่ๆ สำหรับทุกความคิดเห็นครับ

พี่หนึ่งเดียวนี้ไม่เจอไนเอ็มเลย ^^