ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CASTLEKING THAILAND HEFFEA X PENNY
  • 2XSTUMP 3XLIL DUKE 3XTHE DUKE 1XTONKA
    ไฟล์แนบ
    IMG_9880.JPG 82K
  • HEFFEA
    ไฟล์แนบ
    IMG_9894.JPG 86K
  • :063:กร่างสุดๆ:063:
  • เจ๋งมากเลยพี่เต๊ะ
  • :063:สุดๆครับ
  • http://s1178.photobucket.com/home/CastleKingThailand/allalbums
  • HEFF
    ไฟล์แนบ
    1212.jpg 67K
    1118.jpg 62K
    106.jpg 62K
    611.jpg 61K
    426.jpg 57K
  • PENNY
    ไฟล์แนบ
    231.jpg 59K
    161.jpg 59K
  • คู่นี้น่าเล่นมากพี่

อย่าลืมส่งข่าวเน้อ :o027:
    ไฟล์แนบ
    86.jpg 84K
  • มันส์ อีก แล้ว รอ ด้วยคน ฮ่าๆๆ
  • ผมกลับถึงบ้านแล้วครับพี่เต๊ะ

รับประกันตัวจริงสวยกว่าในรูป
    ไฟล์แนบ
    HEFFEA.JPG 115K
    PENNY3.JPG 111K
  • .....มีผลงานเมื่อไรส่งข่าวมายุดยาด้วยนะ!!! คุณเต๊ะ..................:046:
  • ว้าว..กร่างดีจริงๆๆ :005:
  • HEFFEA&PENNY ตัวจริงสวยมากๆ ทั้งหัวและอกกร่างสุดๆทั้งคู่

เห็นรูปนี้แล้วอยากเพิ่มหมาที่บ้านอีกซักตัว เยี่ยมครับพี่เต๊ะ:o027:
  • กระดูกแข้งขา มันส์ดีวะสุดตรีนๆๆ:006: หมาแดงเมืองไทยไม่มีวันตาย:065:

เต้ะ HEFFEA = เฮ็บ ใส่ภาษาไทยด้วยนะ ,มีน้องบางคนโทรมาถาม ว่าไอ้ ฮีเฟีย พี่เขาเปิดผสมไหม
    เราให้เบอร์และโทรไปคุยกับเต้ะ เองนะจะ:065: ยาวไป
  • ตกลงมันชื่อ เห็บ ฝี ใช่ป่าวครับ :o026::o037::o028:
  • ปีหน้าคู่นี้มันส์แน่ครับ ก่างๆ เลยครับ
  • สุดยอดคับ พี่เต็ะ

ดูแล้วถ้ามี ผสม คงมาอยู่ พิด"โลก หนึ่งตัวแน่นอนคับ

สุกยอดจิงๆคับ พี่เต็ะ
  • สวยงามมากกกกกกคุณดำเอาไว้ที่อยุธยา 1 ตัวนะ...:o037:
  • :063::063::063::063::063::006:
  • :021::021::063: สุดอ่ะ
  • :063:กร่างได้ใจ..
  • ขอบคุณพี่เต๊ะมากๆครับกับการต้อนรับอันแสนอบอุ่น

image image image image image
  • มัยไม่ถ่ายด้านข้างให้ดูมั่งอะคับอยากเห็นจังสงสัยหลังจะแอ่น(อันนี้คิดเองเองนะ)
    อยากเห็นคับแล้วไอ้คำว่า BULLLET=BULLSHITแปลว่าอะไรคับ
    คำด่าหรือคำชมถ้าชมก็โอเคแต่ถ้าคำด่านี่ก็ไม่เข้าใจคับด่าเค้าที่บอร์ดนอกแต่ใช้ชื่อคอกเค้านี่เอ๊ะยังงัยกัน
    ได้ข่าวว่าโดนมาริโอ้เจ้าของคอกแคสตันคิงฟันไปเยอะไม่ใช่หรอคับเลยไปด่าเค้าที่บอร์ดนอก
    ด่าเค้าแต่ใช้ชื่อคอกเค้าเอ๊นมันยังงัยกัน

จากผีบอร์ดนอก
  • รูปด้านข้างเดียวถ่ายให้ดูครับ
    BULLLET=BULLSHIT คือคำด่าครับไม่ได้ชม ด่า BULLLET ตรงๆนี่แหละครับ ขายเหมือนแมวน้ำ และอีกหลายๆอย่าง อย่าไปอยากรู้ในเรื่องของคนอื่นดีกว่าครับ เอาเวลาไปต่อราคาค่าผสมถูกๆที่คุณอยากได้จะดีกว่า
    เรื่องโดนฟันก็จริงครับแต่ผมรับราคาได้ผมก็เอา ถ้ารับไม่ได้ก็ไม่เอา ไม่ได้อวดรวยครับผมแค่พออยู่พอกิน
    เรื่องชื่อ CASTLEKING THAILAND ผมก็ขอมาริโอ้แล้ว ไม่มีปัญหาตราบได้ที่ผมไม่ได้ส่งหมาไปขายที่เมกาก็ไม่เป็นไร ผมถ่ายรูปไปโชว์บ้าง มันผิดเหรอครับ
    คุณเป็นผีบอร์ดนอกที่ชอบของถูกๆหรือเปล่าครับ หรือยังไม่พอใจที่ผมไม่ไห้ผสมหมาในราคาที่คุณต้องการ หรือถ้ายังไม่จบเรื่องที่บอกว่าหมาผม ออกลูกน้อยเลยมาเล่นแบบนี้ มาดูได้ครับ ถ้ากล้า ทะเลาะไปก็เท่านั้นครับ
  • ว้าวๆๆๆน้าผี รู้จัก พี่ มาริโอ้ ชะด้วย สงสัยเป็นแฟนพันธ์แท้ CASTLEKING
    เต้ะ เริ่มมีแฟนคลับ แล้วนะ:013:
  • เเละเเล้วก็มา 5 5 5 กะได้เเม่นจริงๆเลยพี่เต๊ะ

เอาน่ะๆผ่านไปแล้วก็จบ อย่าลืมเอามาอัพบ่อยๆนะพี่

ชอบเจ้า PENNY นี่จริงๆอะตัวเมียเเต่กระดูกพอๆกับไอ้ HEFF เลยนะเนี่ย

อะนี่ไงตัวที่บอกอะพี่ สวยมะ :o027:
    ไฟล์แนบ
    2210.jpg 100K
  • ตันดีครับ ชอบๆ
  • บอกไปเลยพี่CASTLEKING THAILAND " กูไม่ถ่ายด้านข้างให้มึงดูมีไรมั้ย "
    อีผีบอร์ดนอก คนอย่างมึงน๊ะ มีปัญญานำเข้าแต่หมาแดงตัวล่ะ 500 $ ก็เก่งแล้ว ฮ่าๆๆๆๆๆๆ
  • image

PITBULLPOWER Style
    หมาผมตูดโด่งๆ คุณผีจะดมตูดหมาผมไหมครับ
    image
  • ไอ้ผีตัวที่ชอบของถูกมันไม่กล้ามีเรื่องหรอกเต๊ะ เที่ยวกดราคาชาวบ้านมันคงนึกว่ามันมาก่อนไม่นานคิดว่าตัวเองเก๋าตายห่า ลองดูในกลุ่มมันดิตอนนี้เหลือใครบ้าง ก็แม่งหักหลังเค้าไปทั่ว ใครจะเอามัน ที่เห็นๆตอนนี้ก็มีเหี้ยอยู่2ตัว ไอ้ ต.เอ๋ย ใกล้ได้ที่แล้วนะมึงอ่ะ
  • ใช่ _. กระจงพิท รึป่าว ต้องใช่แน่ๆ ไอ้นี่มานเหี้ยโดยแท้ แน่จิงมึงเข้ามาดิ พร้อมกับสมุนผู้จงรักภักดีตัวสุดท้ายของมรึง
  • เฮ้ย ผีบอร์ดนอก อยากดมตูดหมาจริงหรอพี่:o028: นี่คุณผีจะมาดูด้านข้างหรือจะมาดมตูดหมา เจตนามันฟ้องจะตำนิก็แสดงตัวจะได้แก้ไขจะได้ถ่ายให้ดู แต่จะแทงข้างหลังก็ต้องดมตูดหมาต่อไป เป็นผีดีเจตนาดีใครจะว่า นี่แมร่งมาบอกได้ข่าว เจตนามันจะบอกอะไรจะเอาไรครับคุณผี สงสัยจริงๆ:o034: ตัวที่ตูดโด่งผมขอนะพี่จะเอาไปให้คุณผีดม ตูดโด่งแบบนี้มีอีกป่าวเอาหมด55555++++
    ไฟล์แนบ
    woo12[1].jpg 97K
  • แล้วแบบนี้โด่งไหมจ๊ะน้าผี ผีบอร์ดนอก สงสัยนอกคอก5555555

เบื่อจริงๆผีตาร้อนนี่ สงสัยมันอึดอัด แต่ถ้าจะดมตูดหมาบอกนะที่บ้านตูดโด่งเพียบเลย555555
    ไฟล์แนบ
    tanka22.jpg 74K
  • เจ้าขอกกระทู้ และผี ทั้งหลาย ช่วยระบุหน่อยว่า ต ที่ว่านั้นใคร พอดีผมชื่ติ๊ก
    และก็เคยให้ฮงถามเรื่องผสมไอ้ชิว ในราคา15000
    แล้วเรื่อง Bullet = bullshit ถ้าคิดว่าผมพิมพ์ คุณคิดผิดเลย คนเล่นบอรด์นอกเยอะแยะ
    หรือว่าเคืองเรื่อง ที่ผสมหมาพระรามสามไม่ติดแล้วมีปัญหา หาว่าผมบอกว่าหมาติด ถ้ามีปัญหาโทรมาได้เลยน่ะครับ เพราะว่าผมเคยบอกฮงว่า ถ้าขายก็ซื้อ ถ้าติด เพราะเห็นว่าติดน้อย เผื่อจะเก็บ
    ถ้าใครคิดว่าเสียผลประโยชน์หรือ สงสัย โทรมาได้ _0814433838
  • พึ่งเปิดตัวแท้ๆ แฟนคลับเพียบเลยค่ายนี้ ก่อนที่จะประสบความสำเร็จก็ต้องฝ่าฟันอุปสรรคเป็นเรื่องธรมดาครับ สู้ ๆ ครับ:062:
  • จะด่าใครเอาให้เครียหน่อยๆๆน้าผีๆๆ
    ถ้ามันจิงลงชื่อมาเลยๆๆๆ
  • มันจิงอยู่แล้วหล่ะAnakinคุณอยู่ใกล้ยังไม่ได้กลิ่นอีกเหรอ
    "ที่ผสมหมาพระรามสามไม่ติดแล้วมีปัญหา" มันหาแนวร่วมเพิ่ม
    "เพราะว่าผมเคยบอกฮงว่า" เรียกสมุนตัวน้อยนิดของมันออกมารับใช้
    "ถ้าขายก็ซื้อ ถ้าติด เพราะเห็นว่าติดน้อย เผื่อจะเก็บ" ใช่เหร๋อ น้ำหน้าหยั่งเมิงเนี่ยนะ กล้าสู้ราคากับเค้าด้วยหล๋อ
    เลิกเหอะและเลิกเห่อได้แล้ว เค้าไปกันถึงไหนแล้ว ใจถึงๆหน่อยก็สั่งหมาราคาถูกๆเข้ามาสู้กับเค้าหน่อย เสร็จแล้วก็บรีดมั่วๆแบบไร้ทิศทางอีก ก็ชอบไม่ใช่เหรอ จะได้วัดกันไปเลย ดูซิคราวนี้จะถอยไปอีกกี่ก้าว อยากเห็น
    มึงยิ่งดิ้น เค้าก็ยิ่งดัง
  • มาถึงบางอ้อแล้วแหม๋ระดับจากัวพิทคอกใหญ่เก่าแก่ระดับประเทศมาต่อค่าผสมหมาเขานี่เอง

จากผีผ่านมา
  • ไอ้ผีส้นตีน กล้าๆออกมาหน่อย หมานอก กูเล่นจนแจกเค้าไปหลายคอกแล้ว ไม่ต้องหาแดกกับหมาเว่ย
    หมาแดงเมืองนอกราคาไม่แพงหรอกเว่ย ถูกแพงอยุ่ที่ คนจ่ายพอใจหรือปล่าว
    มึงก็แค่ นั้นแหละ สมุน พ่อมึงดิ รุ่นน้องก็น้อง รุ่นพี่ ก็ พี่
    ต่อราคาไม่ใช่เรื่องแปลก ไม่ผสมก็ไม่แปลก และผมก็ผสมหมาที่เข้ากับแม่หมาไปแล้ว
  • เป็นไรว่ะ สงสัยโดนน้ำร้อนลวกขี้เรื้อน
  • ขี้เรื้อนพวกกรูรักษาเองให้ผีอย่างพวกมึงมารักษาเรอะ มีปัญญารักษาแบบพวกกรู
    ไหมหละ แลเค่าผสมหมากรูก็เห็นแมร่ง
    รวยจนเค้าก็ต่อทั้งนั้นแหละๆ และคนต่อก็
    ไม่ใช้พวกกรูด้วย ใครจะคิดว่าเจ้าของ
    หมาจะขึ้นราคาๆ เอาให้แน่หน่อยว่าใคร
    ออกตัวมาต่อราคาให้นะ ฟังคนอื่นพูด
    แว้วเอามาพูดต่อนะใช้คำให้เป็นด้วย
    ถ้าจับใจความไม่ได้เอาๆไปพูดมั่วๆๆ
    ก็โทรมาคุยได้ๆๆพวกพร้อมเสมอนะ
    ผมอยู่กับแบบพี่น้องไม่ใช้สมุนเรอะ
    เป็นกระโปกข้างไข่ใครทั้งสิ้นแบบสมุน
    น้าผีนะคร๊าบๆๆ คิดดีๆๆก่อนจะด่าๆๆ
  • ไอ้ติ๊กเอ๋ยมึงนิสุดตรีนรวยเพราะโกงเค้า
  • :063::063::063::063: หมากร่างๆแบบนี้ ขอบอกชอบมานาน :063::063::063::063::063::063:
  • เฮียกรูเคยไปโกงใครมึงบอกกรูดิ
    อย่าด่าลอยๆๆๆ เอาหลักฐานมาโชว์
  • งง เกิดอะไรขึ้นกังนี่ อย่าคิดมากกันเลยคับ กระทู้โชวหมาสวยๆจะเสียหมด
    เกงใจเจ้าของกระทู้กันหน่อยคับ ถ้าไม่ได้เปงอย่างทีเค้ากล่าวหา ก็อย่ากัวคับ
  • anti hero เขาก็ไม่ให้ผสม ไอ้ชิว เขาก็ไม่ให้ผสม เอ๊ะยังไงกันน๊า
  • CommentAuthorjaguar pits CommentTime5 ชั่วโมงก่อน | November 12, 2010, 9:54 am [มีการแก้ไข]
    ไอ้ผีส้นตีน กล้าๆออกมาหน่อย หมานอก กูเล่นจนแจกเค้าไปหลายคอกแล้ว ไม่ต้องหาแดกกับหมาเว่ย

ไม่หาแดกกับหมา แต่หมาฮีทมาจะรีบผสมเพื่ออะไรคับ กระจงพิท
  • อืมๆๆ ตามข่าวหน่อยน้าผีอยากเห่าแบบ
    ไม่รู้โชว์โง่ๆๆ เรื่องแอนตีฮีโรผมไม่อยาก
    ผูดถึงรุ่นน้องผมคนนี้ไม่อยากเอาเค้ามา
    เกี่ยว ผสมเรอะไม่ผสมไม่รู้จิงอย่าถ่มถุย
    ออกมานะๆๆ55555 ผมไม่อยากลากใคร
    มาเกี่ยว จิงๆไม่อยากมาเล่นกระทู้คนอื่น
    แต่มันยังไม่ได้ความกระจ่างเท่านั้นๆๆ

จะทำหมาเรอะไม่ทำ จะผสมเรอะไม่นั้น
    มันก็เรื่องของพวกผม จะผสมหมาทั้งที
    ผมก็หาพ่อพันสักตัวจะผิดเรอะ จะขาย
    เรอะว่าจะแจกก็เรื่องของความพอใจ
    ไม่ได้ขายหมาแดกเกาะใครกิน อย่าเอา
    ตัวเองเป็นที่ตั้งอย่าลืมตัว คุณควรอยู่
    ที่ของคุณไปนะๆๆ พวกผมมีน้อยแต่ไม่
    เคยยุ่งกับใคร ถ้าจะแลกโปรดแสดงตัว
    อย่ามั่วแต่แอบใต้กระโปรงคนอื่นเค้านะ
    ด่าคนอื่นได้แต่ตัวเองไม่กล้าโชว์ตัวจิง

หมาจะออกมาแบบไหนก็รอดูเอาเอง
    แต่ถ้าน้าผีอยากได้ของฟรีไม่เสียเงิน
    ก็แจ้งความจำนงมาเอาได้ที่คอกนะ
    เดียวจัดให้งามๆๆๆ
  • ผมว่าไอ้บอลแอบมาด่าพวกคุณแน่นๆ
    ไอ้ห่านี้เอาอีกแล้ว เห็นใครมีหมาแดงดีดีไม่ได้ เลียไข่จนเปื่อย
    เค้าไม่ขายหมาก็รวย ฉิบหายแล้ว ไม่รู้อย่าเสี้ยม
    แล้วไอ้พวกปล่อยหมามากัดกันในวันงานนครปฐม มรึงกลับไปเลี้ยงหมามรึงดีดีเถอะ
    ทำเก๋า ด่าเค้าไปทั่ว แค่หมาออกจากบ๊อก ยังเอาไม่อยู่
    มรึงไปขอ ผสมพระรามสาม มรึงไม่ต่อราคาเหรอ ซื้อหมาเค้าแล้วมรึงไม่ต่อเหรอ