ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สวยพอได้ไหมครับ
  • หัว22.5cm
    น้ำหนัก ประมาณ 40
    ขี้อ้อนสุดๆๆ
    ทามไมไม่ดุเลย
    ไฟล์แนบ
    bo1.jpg 43K
    bo2.jpg 44K
  • แล้วถ้าสวยไม่พอ คุณจะทำอะไรได้ไหมครับ? แล้วถ้ามันดุ คุณแยกหมาเป็นมั้ย? รู้จักไม้ ที่ใช้สำหรับแยกสุนัขรึปล่าว? ใช้เป็นรึยัง? เคยแยกหมามั้ย? ถ้ายังขอเถอะครับ หรือคุณเป็นคนชอบความรุนแรง
    อยากได้หมาดุเฝ้าบ้าน แต่ดันเอาพิทบูลมาเลี้ยง คิดผิดแล้วครับ หมาดุต้องบางแก้ว มองข้ามหมาไทยของเราไปได้ไง
    รักที่มันเป็นมันเถอะ
  • ป้อนคำถามแบบนี้ส่วนใหญ่แนวbullyจะhotมากแต่ตัวนี้คงไม่ใช่ถ้าจะให้สมาชิกดูมันต้องยืนโพส แนวนี้มันต้องกล้ามถึงจะสวย อย่าไปเน้นหัวกับน้ำหนักตัว เรื่องที่มันจะดุหรือไม่นั้นอย่าพยายามกระตุ้นมันเลยปล่อยให้เป็นวิถีทางของมันเองจะดีกว่า เมื่อมีภัยมาถึงตัวมันก็ป้องกันตัวเองแน่นอน