ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

+++COWBOY PRESENT+++&+++OPEN FOR STUD+++
  • เลี้ยงแต่หมากระจอกๆมีเท่านั้นก็ควรจะเจียมตัวด้วยนะคับ
    เพราะการเลี้ยงหมามันก็แยกชนชั้นอยู่แล้วถ้ามีปัญหาโทรหาเลยนะคับ

ชอบมากประโยคนี้ แรงดี ดูถูกคนอื่นจบด้วยอันธพาล ขอให้เจริญ ๆ
  • ในโลกนี้ไม่มีหมากระจอก เพราะหมามันไม่แยกชนชั้น มันไม่เคยแบ่งแยกฐานะเจ้านายว่าเจ้านายมันจนหรือรวย
    มีแต่คนที่กระจอก ที่แบ่งแยกชนชั้นโดยเอาหมาเป็นเครื่องวัดบ่งบอกถึง ระดับของจิตใจ....
  • หมาไม่กระจอก แต่คนกระจอก
  • พี่น้องผีครับ ก่อนจะวิจารย์เค้าเอาใจเขามาใส่ใจเราแล้วหรือยัง หมาของบั๊คเค้าซื้อมาเลี้ยงพวกคุณก็ไปวิจารย์

หมาเค้าแบบแอบหลังต้นไม้ ของใคร ใครก็รักพอบั๊คมันโมโหสวนคุณ คุณก็ว่ามันอวดรวยผมว่าไม่แฟร์นะครับ

และคำพูดที่คุณวิจารย์ผมว่ามันก็แรงถ้าดิสเครดิส กลุ่มอิสไซค์ ก็ไปจัดกันเองไอ้บั๊คมันน้องผมผมรู้จักน้องผมดี

ถ้าผมจะบังน้องผมคงไม่ใช่เลียน่ะ เอาเป็นว่าขอร้องล่ะกันหมามันอยู่เฉยๆอย่าไปวิจารย์มันเลยมันไม่รู้เรื่อง

หมาไม่กระจอก คนกระจอก จริงครับโคตรตุ๊ดเลย
  • เรื่องความสวย ความชอบของหมา ผมว่ามันนานาจิตตัง ความชอบของแต่ละคน มันไม่เหมือนกันอยู่แล้ว
    พอเถอะครับ ผมไม่อยากให้มันมากไปกว่านี้ในกระทู้ของบั๊ก ดูแล้วมันเหมือนลามไปเรื่อยแล้ว
    แนวใครแนวมันครับ ขอบคุณครับ
    ยังไงก็แล้วแต่ cowboy มันก็ครบเครื่องจริงๆ :063::063::063:
    ไฟล์แนบ
    IMG_0516.jpg 43K
  • สำหรับพวกที่ว่าหมาผมไม่ดีอย่างนู้นอย่างนี้
    คุณมีหมาสวยอย่างคนอื่นหรือป่าวคับ
    เลี้ยงแต่หมากระจอกๆมีเท่านั้นก็ควรจะเจียมตัวด้วยนะคับ
    เพราะการเลี้ยงหมามันก็แยกชนชั้นอยู่แล้วถ้ามีปัญหาโทรหาเลยนะคับ
    เพราะผมไม่เคยว่าใครขอบคุณคับ

อย่าเอาหมามาแบ่งชนชั้นเลยครับ เรื่องความสวย ความชอบของหมา ผมว่ามันนานาจิตตัง ความชอบของแต่ละคน มันไม่เหมือนกันอยู่แล้ว
    พอเถอะครับ...
    cowboy สวยครับ ตามสไตส
  • ถุย! ไม่เคยว่าใคร ไอ้ บั๊ก (หำน่อย) คำพูดเอ็งนี่ฆ่าเอ็งตายสนิทเลย 555 ฮาหวะ ดูถูกแม้กระทั่งหมา
    มีหมาแพง ไม่ได้แปลว่า เอ็งเป็นพระเจ้านะไอ้น้อง ทำดูถูกเค้าไปทั่ว
    กล้าเอาหมามาลงในที่แบบนี้ ก็ต้องกล้ารับคำวิจารณ์ด้วย นี่เอ็งแม่งเล่นแต่จะเอาแต่คำชมอย่างเดียว
    แต่ไอ้ที่เอ็งพิมพ์นี่แม่งฮาจริงๆหวะ 55555 ถามจริงนี่เอ็งเรียนหนังสือมาป่าววะ?
  • Hi !
    Cowboy (Male) For Sale ?

Vungo8888@yahoo.com.vn
  • ไอ้คุณผีครับ ไม่ชอบก็อย่าไปยุ่งกะเค้าเลย

กล้าวิจารณ์แต่ไม่กล้าแสดงตัวอีก หมาใครใครก็รัก

คนเรามันชอบไม่เหมือนกันนี่หว่าถ้าคนอื่นว่าหมาของคุณผีก็คงไม่ชอบเช่นกัน

Cowboy สู้โว้ย 555 ก็ผมคนหนึงล่ะที่ชอบ Cowboy FC. :063::063:
  • บัคอย่าไปสนน้อง
    หมาสวยคนมันอิจฉาเยอะ
    แต่ถ้าปัญหามันเริ่มมาจากพวกพี่
    ขอโทษ
    แต่ส่วนตัวพี่ชอบCowboy นะ
    ไม่แน่อาจจะเก็บลูกมันไว้เลี้ยงสักตัว
  • :020:อ่านแล้วก็เดิมๆ มีหมาสวยๆมาลงก็ต้องมีผีมาด่า...เดิมๆๆๆ
    แต่ที่แปลกใจ..ช่วงไหนวะทำให้น้องผมขึ้น...รู้จักมันมานานมันไม่เคยเดือดอะไรง่ายๆ อะไรเลี่ยงได้มันเลี่ยงแต่งานนี้...
    ตัวผมเองไม่ค่อยสนใจคำของพวกผีที่ไม่มีตัวตนเป็นทุนเดิมอยู่แล้ว...แค่อยากให้บั๊คใช้กระทู้นี้เป็นกรณีศึกษา...สิ่งที่เรามีอยู่และพอใจแล้ว สวยถูกใจเราแล้ว...จะมีใครมาว่าหรือด่าในสิ่งที่เรามีอยู่ไม่ต้องเอาไปใส่ใจ ให้ความรู้สึกมันจบที่ตัวเรา...เราชอบก็จบ และตอนอ่านกระทู้ที่มีคนชมหมาเราก็ยิ้มมุมปาก...55555 ช่วงที่มีผีด่าอ่านแล้วก็หัวเราะให้ดังๆ...เพราะผีไม่มีตัวตนไม่สามารถตรวจสอบได้ว่ามันมีกี่ตน อาจมีแค่ตนเดียวก็ได้ที่ด่าเรา (อาจไม่ใช่ความรู้สึกที่แท้จริงของพวกผีก็ได้)...แต่คนที่ชมหมาเรานับจำนวนได้และมาจากใจแน่นอน...การมองหมาอย่ามองที่การจับคู่เลยครับ...ดูที่ผลงานดีกว่ารอลูกหมาออกค่อยว่ากัน...นะครับ...
    ปล.และอย่าลืมนะว่านำเข้า COWBOY มาเพื่ออะไร อย่าลืมไอ้น้อง...ท่องให้ขึ้นใจ...มันส์ ...:063:
  • อ้าว....ไอ่บัค โดนซะแล้วนี่หว่า
    พอดี พี่ไม่ว่างหวะ วันสองววันนี้ เลยไม่ได้มาดู

พี่น้องครับ จะเล่นอะไรก็เอาเป็นเรื่องๆ
    หมาสวยไม่สวย ทุกคนมีโอกาสตัดสิน แต่จะให้คนทุกคนตัดสินมัน แบบที่เราตัดสินคงไม่ได้

ส่วนเรื่องจะเล่นแม่หมา ก็ถามเค้าเอาว่าทำไม ถึงทำไม่เว้นฮีท ผมว่าเค้าก็น่าจะตอบ พอใจ ไม่พอใจ ค่อยมาว่ากันอีกที
  • BUG ไม่ต้อง C-เรียส หรอกคับ ผมว่าดีออก เจ้าCOWBOYที่ตัวมันหล่อขนาดนั้นแล้วจะได้ดังขึ้นไปอีก ไม่ต้องเสียตังไปดันมันมาก พวกพี่ๆผีก้อเป็นกันอย่างนี้เองแหละคับ ดูได้จากกระทู้อื่นๆ COWBOY สู้โว้ย:062::062::062:
  • อ้าว..น้องกรูโดนซะละ 555
    จะว่าไปคนว่าก็น่าจะว่าเป็นคนๆไป เฉี่ยวเค้าแบบนั้น ใครจะไปทนไหว
    จริงๆแล้วการที่จะเอาแม่หมามาผสม มันเป็นแพลนบรีดของเจ้าของแม่หมา
    ส่วนน้องบัคก็เป็นคนใจดี ใครมาขออะไรก็ให้หมด ซึงก็ไม่น่าจะต้องคิดอะไรมาก
    เพราะมันก็ไม่ใช่แพลนบรีดของน้องบัคเอง ยังไงก็ดูที่ผลงานก่อนละกัน อย่าไปท้อพี่น้อง
  • เอ๊ะพี่ข้างบนมาไงเดี๋ยวก็โดนสอยล่วงอีกคนหลอก
  • ผมก็ไม่เห็นว่าพวก ผีผี เค้าจะไปด่าอะไร Cowboy มากมาย แค่แซวๆ กันเล่นซึ่งก็เป็นปกติของที่นี่ แต่ดูจะเล็งไปสอยทางแม่หมา มากกว่า จริงครับทุกอย่างต้องแยกเป็นประเด็น หมาใคร ใครก็รัก หมาเจ๋ง ไม่เจ๋ง ก็แล้วแต่คนชอบ แต่การที่ไม่มีวุฒิภาวะ ไปว่าคนอื่นว่าหมา กระจอก ไม่มีปัญญาเลี้ยงหมาแบบตัวเอง แถมคิดว่าการเลี้ยงหมาเป็นการแยก ชนชั้นนั้นถือเป็นทัศนคติที่ แย่ครับ และพวกพี่ๆ เพื่อนๆ ควรเตือน ไม่ใช่เชียร์ครับ
    ผมเชื่อว่าหมาที่เจ๋งที่สุด สำหรับคุณ YUT คงเป็น Calito แต่คงไม่ใช่เพราะมันเป็นลูก Manu แน่ และตัวที่เจ๋งสุดของ คุณ Pond คงเป็น Tama แต่คงไม่ใช่เพราะเป็นทายาทของ Big John แต่ต้องเป็นเพราะ ทั้งสองเป็นเสมือนหนึ่งของครอบครัว นั่นแหละหมาเจ๋ง ไม่กระจอก แต่ก็ขอชมที่ทั้งสองยังแสดงความในแบบผู้ใหญ่
    ถ้าความคิดคุณบัค เป็นเพราะความโกรธ ไม่เป็นไรครับ แต่ถ้าเป็นเพราะคิดเช่นนั้นจริงๆ ควรทบทวนครับ
    ส่วนประเด็นแม่หมา ก็รอดูผลงานครับ อย่าเพิ่งรีบด่าเค้า หมาจะเว้น ไม่เว้น ฮีท เป็นสิ่งที่เค้าต้องรับผิดชอบเองถ้าแม่หมาโทรม จาก ผีที่ไม่มีส่วนเกี่ยวข้อง...
  • ผีข้างบนนี้พูดจาดีมากครับ ครบทุกองค์ประกอบ หมาดังต้องมีคนด่าครับบัค ไม่งั้นไม่เรียกหมาดังหรอกมีแต่คนเค้าอิจฉาทั้งนั้นหล่ะอย่าคิดมาก
  • โอ้ !!! แม่เจ้าบานเลยวะน้องบัค เอาน่า นานาจิตตังคับ ......... ของแบบนี้ " เขาเรียก ดังได้อีก " ลุยต่อไป :063::063::063:
    ไฟล์แนบ
    12112010321.jpg 56K
  • เท่าที่ผมอ่านๆดูก็ไม่เห็นจะมีประเด็นเรื่องด่า คาวบอย อะไรเลยมันไม่น่าทำให้เจ้าของอย่างคุณบั๊คออกตัวซะขนาดนั้น
    และการออกตัวของคุณครั้งนี้ด้วยคำพูดเช่นนั้น คุณติดลบ

คุณเป็นเจ้าของพ่อหมาก็ควรเลือกให้ดีเพราะผลงานมันจะกลับมาฆ่าตัวมันเอง แล้วยิ่งแม่หมาที่ได้พักมาเพียง4เดือนผมว่ามันดูจะโหดเกินไป แม่หมาไม่พร้อมมันจะส่งผลไปถึงลูกหมา>>>>>>ลูกหมาออกมาได้สวยมันจะส่งผลไปถึงอนาคต คาวบอย นี่คือเรื่องจริงคุณต้องเลือก
  • :005:หมาตัวนี้สวยครับ:063:
  • ผมไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับทั้งสองคน แต่จากที่อ่านๆมาเค้าจะว่าทางแม่หมามากกว่าทางพ่อหมา ส่วนตัวผมว่าพ่อหมาสวยมาก แม่หมาไม่มีความคิดเห็นและที่ทำสองครอกติดก็หลายๆคนก็ทำกัน รอดูผลงานดีกว่าครับแล้วค่อยลงความเห็นใหม่
  • เจ้าของหมาก็ไม่ใช่ ช่วยเขาออกเงินซื้อหมามาก็เปล่า แต่ทำไม๊ทำไม แม่งชอบเสือกเรื่องชาวบ้านเชาซะจริงๆ ไม่เข้าใจๆ
    หมาเอากันก็เดือดร้อน ผมว่าเอาเวลาไปทำประโยชน์ให้บ้านเมืองอย่างอื่นที่จะมาทำห่าไรแบบนี้เถอะครับ อุ๊บส์ หยาบคายไปหน่อย
    หรือว่าพื้นที่นี้ ต้องการผีหรือสั่งสมความเถื่อนสถุน เอามันส์ จนลืมไปว่า กูกำลังทำไรอยู่วะเนี้ย 5555
  • :013::013::013:
    ไฟล์แนบ
    Current2.jpg 84K
  • cowboy....pup!!!!!
    ไฟล์แนบ
    cowboy_pup.jpg 73K
  • โครตงามเลย