ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เตรียมพบกับ THAILAND PITBULL MAGAZINE เตรียมวางแผงแล้ว !!!
  • หลังจากเก็บเกี่ยวเรื่องราว เกร็ดความรู้ต่างๆ มาพอสมควร
    ก็จะได้ฤกษ์วางแผงเสียทีครับ
    ยอมรับว่า ฉบับแรกนี้ เหนื่อยมากๆ
    แต่ผมก็ตั้งใจ ทำให้ดีที่สุด

ทั้งนี้ เราจะไปรอดหรือเปล่านั้น ขึ้นอยู่เพื่อนๆ ทุกท่าน โปรดช่วยสนับสนุนด้วยคร๊าบบบบ

สำหรับฉบับแรกนี้ พบกับคอลัมน์ต่างๆ ที่เราคัดสรรค์มาให้อ่านกันครับ
    โดยเฉพาะ คอ ORIGINAL PITBULL ซึ่งเป็นอีกมุมหนึ่งของสายที่เป็น "ต้นแบบ" พิทบูล ของจริง !!!
    ติดตามตอนแรกได้ ในฉบับนี้ครับ

คอ BULLIES ก็ไม่ควรพลาด นานาสาระ มากมาย
    บรีดเดอร์ชื่อดัง ให้ทัศนะคติ แนวทาง การบรีด มุมมอง ได้ความรู้ครับ

จะวางแผงประมาณอาทิตย์หน้านี้
    เดี๋ยวผมจะมาแจ้งให้ทราบอีกทีนะ....แล้วพบกันครับ
    :o044:
    ไฟล์แนบ
    PITBULL-MAGAZINE-001-4.jpg 61K
  • THAILAND PITBULL MAGAZINE รับอยู่แล้วครับรออยู่ อาทิตย์หน้านี้เจอกัน ดีใจจะได้มีหนังสือสำหรับคนรัก PITBULL .. ตัวจริงอ่านซักที ..เชียร์ๆๆ :006::006::006::o046:
    ไฟล์แนบ
    511055777.gif 69K
  • รออยู่นานแล้วครับ
  • ขอแสดงความยินดีด้วยครับ ขอให้ประสบความสำเร็จทั้งด้านยอดขายและจำนวนผู้อ่านนะครับ
  • รอชมผลงานท่านอยู่ครับ ขอให้ประสพความสำเร็จครับสหาย:020:
  • ขอให้ เฮงๆ ยอดขายกระจาย นะครับ
  • อยู่ได้ไม่น่าเกินหกเดือน พูดตามความจริง
  • เรื่องตู่ EPK ว่าไงเพ่ อย่าทำเฉยสิครับ ถ้างานนี้ไม่มีการเคลียร์หมดศัทธาเลยมาตรฐานนครปฐม
  • ลุยเฮีย.........!!!!
  • รอมานานพี่ๆๆสนับสนุนเลยๆๆๆๆ
    ยินดีกับความสำเร็จๆๆๆๆ
  • ยินดีด้วยนะคะพี่ต้อม
    ออกมาซะทีหนังสือดีดี ชาวพิทบลู ^^
  • ยินดีกลับย่างก้าวอีกหนึ่งก้าวของวงการพิทบูลเมืองไทยครับ
  • ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับพี่ต้อม
  • แล้วจะรอครับ
  • สวนจตุจักรก็คืนชีพแล้วนะ แต่ไม่มีpitbullเลยในเล่มนี้ ผิดหวังมาก
  • ทำธุรกิจไม่วางแผน ก็เละแน่นอน
  • ขอให้ขายดีๆนะครับจะขอเป็นอีก1คนที่ติดตามผลงานนะครับ
  • โอมมมม เพี้ยงงงง เฮง เฮง เฮง วุ้ยยยย 555 :o044:
  • :004:ขอให้ขายดีๆครับพี่ต้อม แล้วจะไปอุดหนุนครับ:004:
  • แจ่มครับ รอชมอยู่ครับ:063:
    ไฟล์แนบ
    jasblack17.jpg 42K
  • น้าผี ตอบผี

ของอะไรทุกอย่างถ้าไม่เปิดโอกาสให้พี่น้องเพื่อนฝูงได้ทำในสิ่งที่ดี สิ่งที่ทุกคนหวังอยู่

ก็อย่าหวังเลยว่าจะได้เห็นพี่น้องหรือมิตรสหายในกลุ่มเดียวกัน หรือคนชาติเดียวกันประสพความสำเร็จ

ก็จงดูและหนับหนุนไอ้ชาวต่างชาติต่อไปนะ.......พวกผีเลี้ยงพิชบูล
  • วางแผงร้านใดบ้าง...อย่าง se-ed จะมีมั้ย
    ถ้าไม่มีตามร้านทั่วไป ควรต้องทำอย่างไร
    สมัครเป็นสมาชิกหรือว่าแบบไหน
    ผู้ใดก็ได้...ให้คำตอบนู๋ทีค่ะ..
    ขอบพระคุณ
  • สมัครสมาชิกได้นะครับ
    เดี๋ยวรอติดตามตอนต่อไปนะ (กำลังทำอยู่)
  • สามารถเข้าไปดูรายละเอียดได้ที่
    http://www.thailandpitbull.com/

:o060:
  • น้าผีเอ๋ย ยังไม่ทันเห็นก็ติเขาแล้ว ทนรออีกสักนิด ให้กำลังใจเขาสักหน่อย มันจะตายหรือครับ

อีกหน่อยใครจะกล้าคิด กล้าริเริ่ม ทำอะไรใหม่ๆออกมาละครับ
  • ขอให้ประสบความสำเร็จนะครับ เอาใจช่วย และจะอุดหนุนแน่นอนครับ