ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

แพงไปไหมครับพี่ๆ
  • ที่เกาะสมุยผมไปหาคลีนิคเพื่อจะเข้าไปถามราคาค่าตัดหู
    ได้ราคามาค่าตัด 3500 บาท ลูกหมา 2 เดือน แพงไปไหมครับ
    มีคลีนิค ไหนอีกขอความแนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ
  • บินมาตัดกรุงเทพได้เลยครับราคานี้
  • แพง แล้วไม่รู้จะสวยหรือเปล่า
  • ของผม ตัดที่ ขอนแก่น แค่ 1500 เองคับ

สุนัขแค่ 2 เดือน เหมือนกัลคับ

อันนี้ถือว่าแพง
  • ถ้าสมุยไม่มี สุราษ ก็ได้ครับ พรุ่งนี้ว่าจะข้ามเกาะ
    แต่อยากได้ที่สมุยมีอะไรเกิดขึ้นจะได้ไปหาหมอสะดวก
    เพราะนานๆจะได้ข้ามเกาะสักครั้ง ขอบคุณครับ
  • ราคานี้บนเกาะถ้าคิดว่าไหวก็ตัดที่นั่นเถอะเพราะบนเกาะตัวเลือกน้อยถึงไม่มีเลย แต่ระยะยาวคุ้มกว่ามันยังมีอะไรอีกเยอะที่ต้องใช้บริการที่นี่อีก เป็นตัวผมเองก็ตัดที่นี่แหละแต่ต้องคุยรายละเอียดก่อนตัดให้เรียบร้อยก่อนนะ
  • แพงค่ะหนูตัดที่กาญจนบุรี 800 เองค่ะมาได้เลยตัดสวยเหมือนกัน เลือกขนาดได้เลยค่ะ
  • ผมตัด ที่ กาฬสิน หมอ ธนา 1500 บาทครับดูแลตั้งแต่ ต้นจนจบ
  • นครครับร้านหมอปราโมทย์1500คัรบสวยด้วยผมไปตัดมาเมื่อต้นเดือนแผลหายแล้วจะดูของผมก่อนตัดสินใจจะตัดก็ได้ครับเบอร์0805300588ครับ
  • รบกวนถาม คุณ pi ค่ะ ตัดหูน้องหมาที่ไหนอะค่ะ

อยู่กาญจนบุรีเหมือนกัน อยากได้เบอร์ร้านหมอที่รับตัดค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
  • ราคานี้ยอมข้ามเกาะเถอะครับ

หมาเด็กขนาดนี้2อาทิตแผลก็หาย

แค่ไม่ให้เกากับโดนน้ำเป็นพอ
  • 3500 นั่นแค่ค่าตัดยังไม่บวกค่าทำแผลตัดไหมอีก ล่อเพิ่มวันหลังอีกครับ
    แถมยังตัดได้แย่มากๆ ไอร้านอะไร..นำ นั่นใช่ป่าว(จิงราคาไม่ใช่ปัญหามากมาย แต่หมดศรัทธาที่ตัดมาแล้วเห็นผิดหวังมาหลาย)
    แนะนำให้ ข้ามไปบ้านดอนก็ได้ครับใกล้สุด ลองถามหาหมอย้ง ตรงเกษตรตาปีดู น่าจะยังอยู่น่ะ..
  • สงสัยราคาสูงตามแต่ละสถานที่ (เมืองท่องเที่ยว) แต่ถ้าตัดไม่สวย ยอมเหนื่อยพาน้องหมาไปแต่งหล่อดีกว่าครับ
  • เกาะสมุย มันเป็นเกาะย่อมเข้าใจครับว่าทุกอย่างมันแพงมากๆ

แต่ถ้าตัดออกมาสวย ตัดไปเถอะครับ 3500

แต่ถ้าตัดไม่สวยหาที่อื่นดีกว่าครับ

ผมโดนที่ภูเก็ตมาเบ็ดเสร็จ เกือบๆ 6 พันบาท

ช้ำใจมากๆ น้องอีกคนที่ไปตัด หมาหูพับไปเลย

เลือกร้านที่ดีๆ ดีกว่าครับ
  • นครศรีธรรมราช1500จนแผลหายตัดไหมฟรีด้วยร้านหมอปราโมทย์
  • คุณ 2_WHEEL อยู่แถวไหนครับ ผมอยู่ภูเก็ตแถววัดนาคา ครับ