ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาพิทบูลไทย ในโฆษณาเบียร์เกาหลีครับ
  • ขอเชิญเพื่อนๆ ชาวพิทบูลโซนแวะชมได้ที่

http://www.phuketdogschool.com/lang/th/dogs-clips/sumo-in-hite-beer/

ขอบคุณครับ

:021:
  • หวัดดีครับ โหหายไปนานเลยนะครับเนี่ยย ตอนนี่ที่ศูนย์มีพิทกี่ตัวแล้วครับเนี่ย
  • ผลงานคุณภาพ กับ เทรนเนอร์คุณภาพ
  • สวัสดีครับ นานๆแวะมาดูทีครับ บอร์ดคนเยอะมากอ่านไม่ทัน อิอิ ตอนนี้พิทบูลเหลือไม่กี่ตัวแล้วครับทยอยตายไปทีละตัว เมื่อสองสามวันก่อนเจ้าอูซี่ก็เพิ่งเสียไปครับ ส่วนพิทบูลที่มาฝึกก็เข้าๆ ออกๆ ครับ คุณ tee_mustang สบายดีน่ะครับ ที่เบตง น้ำคงไม่ท่วม :)
  • สบายดีครับผม เบตง น้ำไม่ท่วม ครับ.
    เสียใจเรื่องหมาด้วยนะครับ
  • เสียดายที่คอนเซฟโฆษณานั้นธรรมดามาก แต่พิทบูลแสนรู้เมืองไทยนั้นสุดยอดครับ...!!!
    ไฟล์แนบ
    DSC08179.JPG 123K
  • เอ้ ทำพิตบูล ไว้บ้างนะครับ เสียดาย
  • เสียดายเหมือนกันครับพี่มาร์ค แต่เมื่อก่อนพ่อเก็บหมาไว้เยอะเกิน เราให้เวลาเค้าได้ไม่ทั่วถึง ตอนนี้เลี้ยงดูเค้าให้ดีจนกว่าเค้าจะจากเราไป ให้เหลือหมาน้อยๆ ก่อนแล้ว ผมว่าจะหาพิทบูลไซด์เล็กๆ พี่มาร์คจะรู้จักใครทำพิทบูลไซด์เล็กบ้างมัยครับ
  • เห็นด้วยครับ พิตบูลไซส์มาตรฐาน เหมาะมากที่จะนำมาฝึกครับ
  • นางเอกมันสุโข่ย จริงๆ ลืมมองหมาไปเลย