ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สมาชิกใหม่ " ชิมิ ชิมิ " ลูก BUGBONE X AMAGEDON รายงานตัว
  • เกิดวันที่ 5 มิถุนายน 2553..
    ไฟล์แนบ
    b2.jpg 100K
    b36.jpg 114K
    b32.jpg 117K
    100_47052.jpg 111K
    100_4722.jpg 114K
  • ถ่ายกับ " โทนี่ " เมือเดือนที่แล้ว
    ไฟล์แนบ
    100_4277.jpg 122K
  • อยากเห็น ชิมิ ชิมิ หลายๆมุมอ่ะครับ น่าจะซื้อมาไม่ต่ำกว่าสี่หมื่นห้านะคอกนี้
  • โอว์โนว์......ชิมิ ชิมิ..!!
  • อี๋ๆๆๆๆ หมาอะไรเนี่ย....ขอกอดหน่อยได้มั๊ยค๊า...:021:
  • ตรงๆนะ ไม่สมราคา หน้าแหลมหมาสูงยาว ถ้าจะบอกว่าสวยก็สวยแบบบ้านๆ บ้านจริงๆแนวสายเก่า แก๊ฟอะไรแนวนั้น
  • ชอบโทนี่จัง งามแดงได้ใจ
  • ตกใจคิดว่าบูลเบอร์รี่ 3 สาวเซ็กซี่ ชิมิ ชิมิ...:015:
    ไฟล์แนบ
    2553-10-03 22.21.03 Chi Mi Blueberry.dvr-ms_snapshot_03.15_[2010.10.05_16.27.03] (2).jpg 97K
  • คุณเต็กนี่ไม่ธรรมดาเจงๆ:032::032:
  • รู้มั้ยครับหน้าตาโหดๆ แบบนี้ ชอบฟังลูกทุ่งเป็นชีวิตจิตใจนะครับหมวดเป๋...:013:
  • เอ้า ยาวไป ยาวไป จมูกนะ ไม่ใช่เพลง
  • บลูลี่สวยๆ มันต้องเป็นแบบไหนหรอครับ หุ่นต้องเหมือนบลูด็อกรึป่าว หน้าสั้นๆแบบเฟรนช์บลูด็อกหรอ เหอๆ
  • มั้ยเต็กต้องทำหน้าโหดตลอดยิ้มมั้งดิ:030:
  • สูง ยาว แหลม แน่นอน ไม่ต้องสืบ ชิมิ ชิมิ
    เรื่องจริง งานนี้เลี้ยงเก็บขี้กันยาวแน่นอน 555 ชิมิ ชิมิ
  • โดน "บักอ้วน หนองควย" หลอกขายมาอีก1ราย ชิมิ ชิมิ
  • โหดวันละนิดจิตแจ่มใส่ครับคุณ tarm...:015:

ผมว่าชิมิ ชิมิ เป็นหมาที่สวยนะครับ ทั้งโครงสร้าง หน้าอก ขาหน้าก็ใหญ่มากสําหรับตัวเมีย
    หน้าไม่แหลมแน่นอน เสนห์ของพิทบูลต้องมีปากที่เป็นทรงกระบอก ไม่ใช่หน้าหักหรือสั้น
    เกินไปเหมือนบูลด็อก ถ้าพิทบูลหน้าสั้นมันก็จะเหมือนกับอเมริกันบูลด็อกไปเลยครับ...:020:
    ไฟล์แนบ
    IMG_0684.JPG 118K
    25.JPG 98K
  • เหมือน OMEN SAVAGE มากๆบรีดได้สุดจริงๆ เรียกว่ามือต้นๆของประเทศเลยก็ว่าได้ กระดูกนี่โออออโหหหห!ต้องยอมรับว่า.......มากๆ
  • เอามาลงทำไมเนี่ย ลงมาฆ่าบักโบนโดยเฉพาะ จบเห่บักโบน

พี่น้องคอกเดียวกันอยู่ไหนบ้างเอามาชมหน่อย 8000 สวยพอกันเยอะแยะลองหาเปิดดู ไม่ต้องเสียใจเลี้ยงด้วยใจรักมันก็พอ เก็บขี้ต่อไป

อย่าลืมเอามาลงอัพเดทบ่อยๆอยากเห็นพัตนาการ เพื่อลบคำสพประมาท ดูยาวๆอยากรู้เหมือนกันมันจะ ยาวแหลมไปถึงไหน
  • คุณโกเต๊กคับ ผมเข้าใจว่าคุณก็เลี้ยงหมาสายจรวดเหมือนกัน ก็ต้องปลอบใจพวกเดียวกันเอง
    ไงล่ะครับ บักเบิก หมาเทพ ลงประกวด ไม่ติดรางวัล ที่คุยโม้ว่าเดินสง่างงามในหนังสืออ่ะ
    คุณไปประกวดตามงานประกวดหมาของสมาคมเถอะ หมาคุณใช้ได้น๊ะ สายประกวดอ่ะ
    แต่ในเวทีบลูลี่อ่ะ หมาคุณไม่ได้เรื่องหรอก" อย่าคิดเอง ดูหมาตัวอื่นๆด้วย " เค้าประกวดบลูลี่ ไม่ใช่แก๊ฟ บักเถิกเอ๋ย
    อย่าไปว่ากรรมการ เค้าตัดสินถูกต้องแล้ว
  • ผมไม่แคร์หลอกผีเอ้ยเรื่องประกวดแพ้ชนะ การประกวดไม่เคยทำให้คนหรือหมามีค่ามากขึ้น
    เพราะมันตัดสินโดยสายตาบุคคลอันน้อยนิด ต่อให้บูลลี่ได้ถ้วยที่นับสิบก็มีค่าเท่าเดิม สําหรับผม
    การแข่งขันนี่สิเร้าใจกว่า ไม่เชื่อดูอย่างปาเกียว ชนะคู่แข่งชนะใจคนดู กลายเป็นสุดยอดนักมวย
    ตลอดกาล ดังพอๆ กับสมัยมูฮามัดอาลี

ยังไงก็ต้องขอบใจผีที่ติดตามคอลัมน์ผมฉบับเดือนนี้ อ่านดูดีๆ ผมไม่เคยไปว่ากรรมการแม้แต่คำเดียว
    เพียงแต่ชื่นชมและเป็นปลื้มที่ผู้ชมส่วนมากประทับใจในหมาเบิก ถ้าอ่านไม่รู้ความแวะมาถามผมได้
    เพราะผมเป็นผู้เขียน แต่อย่ามั่วโดดสรุปไปเอง...:003:
  • ผมว่าไอ้ผีตัวนี้คงจะทำอย่างเขาไม่ได้ เลยอิจฉาเขามากกว่า สนุกปากเลยนะผี อยากดูพี่น้องมันก็ไปดูเว็ป " ipitbulldog.com สมองอย่างผี ไม่หน้าโง่เลย ส่วนคุณTEK พูดได้ใจครับวงการนี้ถ้ามีคนอย่างนี้ คงจะดีไม่น้อย หมาดีหรือไม่ดีก็ขึ้นอยู่กับเจ้าของนะครับ
  • เห็นลูกมันตัวอื่นหรือยังมันไม่ง่ายไปหรือ คงเคยทำอย่างนี้บ่อย ตั้งเองชงเองกินเอง สรุปให้ง่ายไปหรื่อปล่าวไอ้น้อง เอาวิธีอื่นดีไหม
  • เห็นด้วยกับคุณอ้วนหนองคายครับ...:020:
  • ชิมิ ชิมิ น่ารักจริง ๆ อย่าปล่อยหลุดออกมาแถวนี้นะ ผมจับอุ้มเข้าบ้านแน่ ๆ อิอิ ล้อเล่นครับ
  • บักโบนตัวจริงแหลมสูง ขาหลังตึงมาก ถึงไม่ได้รางวัลไรเลยไง
  • แล้วของมึงเป็นไงบ้าง ขอกูดูหน่อยกูอยากเห็นว่าสวยขนาดไหน ไอ้สาด คนดีก็เกรงใจ คนจัญไรอย่างมึงต้องเจออย่างกู มีงานที่ไหนมึงอยากแมตช์ กับอ้วนหนองคายก็บอกกูจะจัดให้ กูดูแล้วว่าผีที่ลงอยู่นี้มีมึงตัวเดียว ไอ้สาด
  • ไอ้ควายอ้วนมึงมีตากับสมองหรือป่าวว่ะมึงไม่เห็นเหรอว่าหมามันเป็นงัย
    ทำเป็นนักเลงไอ้หัวดอเอ้ยกูเป็นผีตัวใหม่เพิ่งเขามาไม่ซ้ำกับผีข้างบนแน่นอน
    ไอ้พวกที่มันดูแล้วสวยหรือออกมาตอบโต้แทนเจ้าของนะกูอยากถามเขาจ้างมึง
    มาหรือไง แล้วทำไมมึงไม่ซื้อไปเองละ แล้วก็ลงกระทู้มาว่าขายไปแล้ว
    เขาจะได้เลิกด่าเจ้าของหมา แล้วหันมาด่ามึงแทน.......ควายถุย
    ไอ้เต็กอีกคนมึงไมไม่ซื้อเองละ
  • มันดีครับ