ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เสื้อแจ๊คเก็ต Pitbullzone Collection
  • ขออภัยต่อท่านที่สั่งมานะครับ เสื้อมาถึงแล้ว แต่ยังไม่โดนใจ ผมจึงตัดสินใจ เปลี่ยนเป็นรุ่นใหม่
    เพื่อให้ท่านที่รับของไป ถูกใจมากที่สุด ได้ช้าหน่อย แต่คุณภาพดีขึ้น คงไม่ว่ากันนะครับ
    และผมอยากให้ออกมาใกล้เคียงกับแบบมากที่สุดครับ

ผมอยากเห็นเสื้อตัวนี้ ถูกหยิบมาใส่ทุกครั้งที่อากาศหนาว ไม่ต้องการให้ซื้อไปแล้ว โดนซุกอยุ่ในตู้ไม่กล้านำออกมาใส่ครับ

ขอบคุณสำหรับทุกท่านที่ให้การสนับสนุนครับ
  • ทนอีกสองสามวันนะทั่น โชคดีที่ตอนนี้ยังไม่หนาว ของส่งให้ช้าก็ไม่สบายใจเหมือนกันครับ
    มีคนโทรถามทุกวัน เครียดมิใช่น้อย
  • แล้วจะได้เมื่อไหร่ และสั่งเพิ่มได้ไหมครับ
  • ขอเวลาอีกสองสามวันครับ ขอดูคุณภาพงานก่อนดีกว่า อยากให้สวยและถูกใจกันจริงๆครับ

การทำเพิ่มคงไม่มีปัญหาครับ ความจริงมันทำเสร็จออกมาแล้วบางส่วน แต่ผมยังไม่ค่อยถูกใจ
    เลยตัดสินใจ ผลิตใหม่ แต่ทำเฉพาะให้คนที่สั่งมาแล้วก่อน อยากให้เขาได้ของดีๆ สมกับที่เขาไว้วางใจครับ

ส่วนเสื้อที่ผลิตออกมาแล้วประมาณ สิบกว่าตัว มันก็สวยพอใช้ได้ เพียงแต่มันยังไม่ค่อยเหมือนกับในภาพ
    ผมอาจจะนำมาขายให้ในราคาพิเศษ 550 บาท ถูกกว่ารุ่นที่จอง 200 บาท เดี๋ยวจะเอาตัวอย่างมาลงให้ชมครับ

หากถูกใจค่อยโทรมาสั่งนะครับ
  • อยากดูของจริงครับ 550 ไม่แพงเลย
  • :o030:ขออณุญาติ ป๋าแก้ไขแบบให้คับงพี่ๆน้องๆจะได้เห็นแบบได้ชัดเจนขึ้น:o008:
    ไฟล์แนบ
    247.jpg 73K
  • ขอบคุณน้องดาครับ พี่มันโบราณ ทำไม่ค่อยเป็นโปรแกรมสมัยใหม่ ฮ่าๆๆๆ

แบบตัวใหม่ที่จะทำมาอยากให้ใกล้เคียงกับตัวนี้ แต่เป็นสีดำครับ
    ถ้าจะกรุณาทำเป็นสีดำให้ดูหน่อยดิ ฮ่าๆๆ
  • อันนี้เป็นเสื้อที่ทำมาแล้วครับ เผื่อจะมีใครสนใจ
    ไฟล์แนบ
    DSC08405rs.jpg 91K
    DSC08404rs.jpg 98K

ส่วนรุ่นนี้ทดลองทำมาเป็นเสื้อตัวอย่าง เอาไว้ใส่เองเล่นๆ แค่ตัวเดียว
    และจะเอาลงเว็บ ตั้งราคาไว้เล่นๆ ที่ 5,000 บาท เพื่อให้เสื้อ Pitbullzone มันดูมีราคา
    แต่ไม่มีขายเพราะว่ามันแพงเกิน ฮ่าๆๆ

แต่สวยมั่กๆ ถูกใจ จะเอาใส่ไปลุยเหนือตอนปีใหม่ครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC08348rs.jpg 84K
    DSC08359rs.jpg 118K
    DSC08351rs.jpg 117K
    DSC08347rs.jpg 81K
  • ป๋า เสนอนะ ไอ่ตัวที่ปักด้านหลังอะ ผมว่าเวลาใส่อะ เมืองไทยมันร้อนคงไม่มีใครใส่ฮู้ดหรอก
    มันจะตกลงมาบังโลโก้หมด
    ผมว่าปักแบบใหญ่นิดนึงไว้กลางหลังอะป๋า มันจะได้เห็น ผมว่า สวยเป๊ะ.....
    ไฟล์แนบ
    DSC08405rs2.jpg 91K
  • ฮ่าๆๆๆ ก็ทำออกมาเอาใจแนวฮิปฮอปนี่ละ ยินดีรับไว่พิจารณา แต่ช้าไปแล้วว่ะสั่งไปแล้ว
    เอาไว้รุ่นหน้า อาจจะทำแบบไม่มีฮู๊ดให้ กำลังหาแบบอยุ่ และไม่รู้ว่ามันจะหนาวกี่วันอะดิ
  • จัดไปคับ
    ไฟล์แนบ
    Graphic1.jpg 91K
  • ไม่หนาวก็ใส่ป๋า เสื้อแบบนี้อะ เอาเท่ห์ไง เวลาไปงาน555
    ทันวันงานปีใหม่ป่าวนี่ จะได้เห็นพี่น้องไปเดินเฉิดฉายในงานนี้เลย
  • ว้าวววว สวยเทพ เลยท่านบอย

มีน้องท่านหนึ่งจากอุบลโทรมาขออนุญาติเอาโลโก้ไปปักทำเสื้อทีม
    ก็เลยลองทำดูเล่นๆเผื่อใครอยากทำเสื้อทีมแล้วยังไม่มีโลโก้
    ผมเองก็ไม่ค่อยถนัด ทำออกมาแบบนี้ก็คงพอไหวครับ

ผมอนุญาติให้ทำได้ แต่เพื่อไม่ให้ซ้ำกับเสื้อที่ทำขาย ขอแบบเป็นตามนี้นะครับ
    ใส่ www.pitbullzone.com ลงไปด้วย แล้วเอาชื่อกลุ่มใส่แทนหมายเลข
    ไฟล์แนบ
    Sticker Team.gif 41K
  • แบบสีเทาก็มีครับ ลองทำออกมาดู
    ไฟล์แนบ
    DSC08402rs.jpg 113K
  • สวยคับผมว่ากำลังดีไม่เยอะไป:065:
  • พิธีกรวันที่ 27 นี้ เค้า2 คนคงจะหนาวหน้าดู....
    ดีนะที่ มาเฟีย เป็นคนใจดีปีนี้เราคงไม่ยืนหนาวแล้ว อาเหลียง..!!
  • ป๋า คร้าบ สั่งเพิ่มอีกได้ไม๊ ผมบ้านนอก ตกเน็ต เลยต๊กข่าวคร้าบ:002::002::002::002:
  • เออ เดี๋ยวจัดให้ แต่ไม่ใส่ไม่ได้นะเว๊ยยยย
  • สวยดีคับ...อยากให้เสร็จไวๆคับ
    ผมอยู่เหนือ...หนาวแล้วอ่ะคับ...
    ยิ่งเค้าบอกว่าลำปางหนาวมากอยู่......
    55555555555555555555555
  • เดี๋ยวรอเสื้อมาก่อนครับ เสื้อตามที่ลง สีดำกับสีเทา ตอนนี้ให้เขาแก้ลายปักด้านหน้าอย่ครับ
    ใครสนใจ 550 บาทเท่านั้น สีดำมีแค่ไซส์ละ 5-6 ตัวเท่านั้น และมีสีเทา กับสีขาวอีกสีละสองตัว
    ของมาเมื่อไรจะเปิดให้จองครับ ในรูปคือสีขาวครับ ไซส์ XL
    ไฟล์แนบ
    DSC08407rs.jpg 67K
  • สวยดีครับ จองเลยละกันครับพี่มาร์ค สีดำ-สีขาว ไซส์XLครับ
  • * Tossagan_bullies
    * CommentTime33 นาทีก่อน | November 17, 2010, 12:25 pm [มีการแก้ไข]

สวยดีครับ จองเลยละกันครับพี่มาร์ค สีดำ-สีขาว ไซส์XLครับ

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    ด้วยความเคารพ ครับ ใช่พี่ตุ้ย ทศกัณฐ์ ป่าวครับพี่ หรือ :006:
    ผมชื่อเบล ครับพี่:033: เป็นน้องพี่บูรพาวีโก้
  • อิอิ เท่ๆ
  • ครับผม yakultzaa ใช่ครับผม :029:
  • คิดแค่ตัว 550
    ป๋า ทำแจกไปเลยดีกว่ามั้ย ถูกเกิ๊นนนน.......
  • เฮ้ย..ละบิ๊ก ช มาบอกพิธีกร สองคนได้ไงวะ
    ไหนบอกจตุรเทพ ไง คนละทิศทางละนะ
  • 550 บาท นี่คือเฉพาะตัวที่ทำออกมาแล้วนะท่าน มีแค่ ไม่กี่ตัวครับ
    ไหนก็ทำออกมาแล้ว เลยจำหน่ายในราคาพิเศษ หมดแล้วหมดเลย

และที่มีจองไว้ตั้งแต่รอบแรก 20 ตัว อันนี้จะทำให้ใหม่ เอาตามแบบภาพวาดครับ
    หากทำได้สวยใกล้เคียงค่อยพิจารณาอีกครั้งว่า มีคนสนใจมากน้อยแค่ไหน แล้วค่อยผลิตครับ
  • สวยคับพี่
  • ก็ ยูตะ เป็นตากล้องไง...เค้ายังพิมพ์ไม่เสร็จ
    เล่นต่อไม่ได้และ เดี๋ยว มฟ กระทืบ..!!! 5555
  • พี่มาร์คครับ ของผมขอเป็นรุ่นตัวหนังสือใหญ่นะครับ(ตามแบบวาด)
    โอนเงินให้แล้วนะครับ ขอบคุณครับ
  • :o030:ขอเสนอสักนิดครับพี่มาร์คอาจจะยากไปหน่อย
    ถ้าสมาชิกที่ประมูลสติกเกอร์ไปแล้วอยากได้เสื้อแล้วอยากให้มีหมายเลขที่ตรงกับสติกเกอร์ไม่รู้ว่าจะได้มั้ยครับ:o040:
  • เสื่อตามแบบที่วาด จะทำให้สำหรับคนที่จอง 20 ท่านแรกก่อนครับ
    เขารอนานแล้ว จ่ายตังมานานแล้วด้วย ตัวละ 750 บาท เสื้อรุ่นนี้ต้นทุนแพงมากครับ
    ผมตั้งใจทำให้สำหรับคนที่จองโดยเฉพาะครับ

ท่านตุ้ย เสื้อตามรูปที่ลงทำเสร็จแล้วครับ เพียงแต่ไปแก้ลายปักด้านหน้าครับ
    เป็นเสื้อที่ทำมาอาจจะยังไม่ตรงแบบนัก จึงนำมาจำหน่ายในราคาพิเศษ 550 บาทครับ

เสื้อรุ่นต่อไป ขอดูงาน และความต้องการก่อนครับ ช่วงนี้โรงงานคิวแน่น เพราะเข้าหน้าหนาวงานจึงเยอะ
    การทำหมายเลข ค่อนข้างยุ่งยากครับ เขาปักทีละสิบตัว จึงไม่สามารถทำทีละเลขหมายได้
    หากจะทำจริงๆก็ได้ คือแยกออกมาทำทีละตัว แต่ราคาจะแพงมากขึ้นครับ
  • อ้น ยังรออยู่นะพี่มาร์ค อยากใส่ไปเรียนห้องแล๊ป ที่มหาลัยแล้ววว ฮ่าๆ
  • ใจเย็นๆ น้องชาย อยากทำให้มันสวยที่สุดให้สมกับที่พวกท่านไว้วางใจครับ
    ถ้าไม่กังวลเรื่องนี้ ส่งไปให้ตั้งแต่วันจันทร์แล้ว
  • รับทราบครับพี่มาร์ค สรุปของผมคือ550บาท2ตัว จัดไปครับพี่
  • ขอบคุณครับ
  • รอได้เสมอพี่ชายสุดหล่อ ฮ่าๆๆๆ แค่อยากใส่โชวสาว เอิ๊กๆๆ แสดงว่ามันต้องสวยมากๆๆแน่นอน
  • ถ้าออกมาตามรูปที่วาดรับรอง เทพแน่ๆครับ
  • อยากได้ตัวนึง ต้องทำไงอ่ะ พี่มาร์ค แนะนำด้วย
  • รออีกนิดครับ ขอเห็นของก่อนครับ
    ถ้าสวยจริง แล้วมีคนต้องการจริงจะทำเพิ่มให้ครับ
  • อยากได้ คับ พี่ แต่ อยากทราบว่า ขนาด เนี่ย แบบ เกือบพอดีตัว อ่ะป่าวคับ

คือไม่ยาวเกิน ไป อยากเห็น ภาพ พี่ใส่ จัง สีดำมีหมวก คับ เพราะ พี่กับ ร่างใกล้เคียงกัน

ถ้า พี่ใส่ แล้ว วิน ผม เอาด้วย คนคับ

ขอบคุณคับ:013:
  • รูปของคุณ BADBOY ออกแบบมาสวยงามแท้
    ออกมาเมื่อไหร่ จองสีดำ XL 2 ตัวนะครับ
  • เพ่ ๆ

อีคอนของนู๋เหลือกินแค่ 5 วัน เองนะ

****ไม่ได้เร่งนะพี่มาร์ก*****

จะได้ไม่ต้องส่งทางไปรษณีย์ ประหยัด ๆ ไว้