ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=18934&page=1#Item_0

ตามกระทู้ที่คุณลงไว้

สวัสดีครับ ถึง คุณ cakered เห็นกระทู้ลิ้งบนแล้ว ผมก็ต้องเข้าใจเป็นหมา พระรามสามอย่างแน่นอน

หมาของคุณ เชน ที่เป็น น้า ของคุณ cakered ก็นับว่าสวยดี หมาทางพระรามสามคงไม่อาจจะไปเทียบ

หมาของคุณเชนได้ ดอกครับ สิ่งที่เราทำก้ทำในสิ่งที่มี และ เห็นว่าสมควร

หมาคุณ เชน ได้พัฒนามาแล้ว เราคงไม่ต้องนำมเทียบกันดอกครับ

การเปรียบกัน ผมว่ามันจะไม่มีที่สิ้นสุด

กรณีอย่างนี้ ง่ายต่อการเกิดข้อพิพาทได้ ทำอะไรก็ขอให้คิดสักนิด

และหวังว่าคงไม่มีเหตุการณ์เช่นนี้เกิดขึ้นอีก นะครับ เราก็รักหมาเหมือนกัน

ต่างคนก็ไม่รู้จักกัน เลย ไม่ควรจะมาพาดพิงกันอย่างนี้

เรื่องแบบนี้มีให้เห็นบ่อย ในเว๊ปนี้นะครับ มีอะไรที่ต้องเปรียบเทียบ หรือ เป็นข้อสงสัย

ขอให้โทรหาทางพระรามสามโดยตรงได้เลยนะครับ บางครั้งผมก็ไม่ได้เข้าบอร์ดกันหลายๆวัน
  • บางครั้งการนำเสนอ เพื่อให้เป็นจุดน่าสนใจ

ก็ควรหลีกเลี่ยงวิธีการ ตีวัวกระทบคราด หรือ ยกตนข่มท่านแบบนี้

เก็บพลังไว้ทำอย่างอื่นดีกว่า

ผมก็ไม่ทราบถึงวิธี การบรีดที่ดีเลิศของคุณแบบไหน การทำการประชาสัมพันธ์แบบนี้ ไม่เหมาะครับ

หมาดีก็อยู่ที่ คนที่ครอบครอง หมาหมองถ้าคนครอบครองไม่ดีครับ
  • ผมก็ไม่เข้าใจว่าทำไมต้องใช้ข้อความกระแทกกลุ่มพระรามสามเขาด้วยครับ

อยากจะขายหมาก็ขายไป อยากโฆษณาอวดอ้างอะไรก็อวดไป เต็มที่ไม่มีใครห้าม
    แต่การบอกของตนเองดี แล้วของคนอื่นห่วย มันเป็นเรื่องที่ไม่ควรทำเป็นอย่างยิ่ง

มารยาทในการอยู่รวมกัน เป็นสิ่งสำคัญ อยากฝากไว้ให้เอาไปคิดดู
    ขายหมา เลี้ยงหมา แต่อย่าเผลอให้หมากินสมองครับ

สังคมเรามีกันอยู่ในวงจำกัดแค่นี้ เลี้ยงหมาหาเพื่อนกันดีกว่าไหมครับ
  • และอีกอย่าง ผมไม่ชอบวิธีการ ประชาสัมพันธ์ด้วยการทับถมคนอื่น ชงเอง กินเอง ก็ไม่ชอบครับ

หากอยากประกาศว่าของตัวเองดี กล้าไหมที่จะแสดงตนออกมาพูดด้วยตนเอง
    แล้วอยากจะวิจารณ์หมาคอกไหน กล้าหรือเปล่าที่จะแสดงตนอีกเช่นกัน

ผมว่าหากกล้าทำแบบนี้ มันก็แฟร์ดี กล้าพูด กล้าทำ กล้ารับผิดชอบ
    ไม่ใช่ออกมาโซยชาวบ้านแล้วมุดหัวลงดิน วิธีการแบบนี้ไม่เหมาะกับคนเลี้ยงพิตบูลครับ
  • เห็นด้วยกับพี่มาร์คครับ

เลี้ยงหมาหาเพื่อนดีกว่าครับ อย่าเหยีบหัวคนอื่นเพื่อให้ตัวเองดูดีเลยครับ ขอเถอะสังคมพิทบูลเราจะได้มีแต่สิ่งดีๆ

การอิจฉาหรือโจมตีคนอื่น มันเป็นการบอกนิสัยของคนๆนั้นครับ

หมาดีอยู่กับคนเลวมีเยอะครับ หมาไม่สวยอยู่กับคนดีและรับผิดชอบเป็นเทพก็หลายตัว

ผมคนนึงที่ชอบการทำหมของราม3 เพราะเป็นการพัฒนาสายเลือดในเมืองไทย ให้สู้ต่างชาติได้

เก็บคำดูถูกคนไทยด้วยกัน ไปพัฒนาให้สู้ต่างชาติได้ดีกว่าไหมครับ
  • cakered ..พาดพิงซะตัวเอียงเลยนะครับ
    คุณไม่รู้หรอครับ มันเอาไปเทียบกันไม่ได้

พ่อ แม่ หมา ก็คนละตัวกัน ทรงตัวก็ไม่เหมื่อนกัน รูปที่ถ่ายผมว่าก็ต่างวันต่างเวลากัน
    สังเกตุไม่ยากครับดูที่ มุมกล้อง และกระดูกครับ คนละเบอร์

วัดกันแบบนี้ สังสัยเพิ่งหันมาเล่นพิทบูลไม่มีมารยาทเอาเสียเลย
    อย่าให้เด็กอย่างผมต้องมาถอนหงอกผู้ใหญ่เลยครับ...

ต่างคนต่างมีจุดมุ่งหมายเดียวกัน คือสร้างสรรค์ พัฒนา พิทบูลที่เรารักและวงการพิทบูลให้อยู่ต่อไป
    มาทำอ่ะไรเพื่อให้สังคมพิทบูลนี้น่าอยู่เถอะครับ.....
  • ต่างคนต่างมีจุดมุ่งหมายเดียวกัน คือสร้างสรรค์ พัฒนา พิทบูลที่เรารักและวงการพิทบูลให้อยู่ต่อไป
    มาทำอ่ะไรเพื่อให้สังคมพิทบูลนี้น่าอยู่เถอะครับ.....

วัดกันแบบนี้ สังสัยเพิ่งหันมาเล่นพิทบูลไม่มีมารยาทเอาเสียเลย
    อย่าให้เด็กอย่างผมต้องมาถอนหงอกผู้ใหญ่เลยครับ...

:063:
  • หมาดีอยู่กับคนเลวมีเยอะครับ หมาไม่สวยอยู่กับคนดีและรับผิดชอบเป็นเทพก็หลายตัว

ผมคนนึงที่ชอบการทำหมของราม3 เพราะเป็นการพัฒนาสายเลือดในเมืองไทย ให้สู้ต่างชาติได้

เก็บคำดูถูกคนไทยด้วยกัน ไปพัฒนาให้สู้ต่างชาติได้ดีกว่าไหมครับ

โดนมากครับ โดนใจผมไปเลย:o001:
  • เฮ้อ :001: ฅน ค้น ฅน :067:
  • เฮียสู้ๆ
    มาเป็นกำลังใจให้นะครับ
  • เงียบตามฟอร์ม รบแบบกองโจร ซุ่มยิงแล้วมุดหัวลงดิน ต่างอะไรจากผีว่ะเนี่ย

อยากทราบเหตุผลของ cakered ในการเปรียบเทียบในครั้งนี้
    ไม่ออกมาเคลียร์งานนี้ยาวแน่
  • โอ้ว....นี่ก็เพิ่งคุยกันเมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมาเองนะ
    ว่า หมาจะดีไม่ดี หมาจะดังไม่ดัง มันต้องอยู่กับเจ้าของที่ถูกคน ถูกตัวด้วย

ถ้าถามว่า ตัวไหนให้ลูกเก่ง ตัวไหนให้ลูกไม่เก่ง คงตอบไม่ได้
    เพราะหมาทุกตัวมันก็จ่ายได้ทั้งนั้นอะ ทั้งเลวและสวยสุด

แต่ที่เหตุการณ์นี้เกิดขึ้น อะตอบได้ ว่าต่อจากนี้ไปจบ เห่...แน่ๆ
    คุณ CAKERED งานนี้คุณเอาเรื่องภายในที่พวกคุณคุยกัน มาขยายความให้ภายนอกเค้ารู้เรื่องกันหรือป่าว
    ผมว่างานนี้คนที่ซวยไม่ใช่แค่ตัวคุณนะ มันจะรวมไปถึงองค์เทพของคุณด้วย

อาการแบบนี้ ศัพท์ทางวิชาการเค้าเรียกว่า "เรื้อน" สลัด
  • นานๆ เห็น พี่ใหญ่ สกูบ้าพิตออกศึกสักที แวะมาช่วยเขี่ย ขำๆนะเฮีย กร๊ากกกกๆๆๆๆๆๆๆ
  • ทุกครั้งที่พูดถึง เฮียใหญ่ กับคนอื่น ผมจะบอกกับทุกคนว่า เฮียใหญ่ เป็นผู้ใหญ่ในวงการที่น่านับถือมากที่สุด ทำเพื่อวงการก็มาก

คุณ cakeredไปเปรียบเทียบ ด้วยข้อความแบบนี้ ไม่ดีนะครับ.
  • หวัดดีตอนเช้าครับ เห็นกระทู้นี้แล้วไม่สบายใจเลยครับ :m005:
    จุดยืนของแต่ละคนไม่เหมือนกันครับ10คนก็10จุดยืน
    เอาเป็นว่าผมขอกล่าวในฐานะที่ผมก็เป็นหนึ่งคน ในการดูแลลูกหมาของพระราม3ครับ การบรีดหมาแต่ละคอก
    มันไม่เหมือนกันครับ ถ้าเราจะบรีดหมาออกมาในรูปแบบเตี้ยตันในแบบหมาแดงเราอยากให้นึกถึงโจ้โจ้ แท็งโก้ โรโบ้ครับ
    เราอยากทำแบบออกกำลังได้ก็ให้นึกถึง454 โซโล บีเจ ประมาณนี้ถ้าผมเอา454มาทำแล้วลูกออกมาเป็นตัวตุ่นนี้ซิครับแปลก ผมเอาโจ้โจ้ออกมาทำแล้วยาวเป็นยี่ราฟนี้ซิแปลก แต่เราก็ต้องยอมรับครับลูกสุนัขเราออกมา10จะให้สวยยก10มันก็เป็นไปได้ยากครับ แต่เราก็พยายามทำดีที่สุด ตัวที่สวยที่สุดเกินพ่อแม่มันก็มีให้เห็นครับ ตัวที่ทุเรศก็มีให้ดูอยู่ แต่สิ่งที่เราทำเรารับผิดชอบหมดไม่เคยที่จะลดราคาขนาดไล่แจกชาวบ้าน คนที่ได้ไปครอบครองก็สามารถมีกำลังไปดูแลได้แบบรับผิดชอบ
    ส่วนเรื่องราคาสุนัขนั้นผมว่าที่มันต่างกัน มันก็เป็นไปตามความจริงครับ หมาของเราพระราม3ทุกคนรู้ดีหมาของเราเป็นหมานอกนำเข้ามาหมดทุกตัว ทุกตัวล้วนมีค่าใช้จ่ายคุณลองคำนวนดูครับตัวพ่อพันธ์หลักแสน แม่พันธ์หลักแสนจะให้ผมทำหมาตัวละหมื่นรึงั่ยครับ ที่ทำอยู่ตอนนี้เพราะใจรักล้วนๆ
    เอาให้คิดคร่าวๆครับลองนั้งนึกกันเล่นๆนะครับหมาพระรามสามใน1ปีพวกเราทำหมากี่คอกครับถ้าเปรียบเทียบกับจำนวนหมาในคอกตอนนี้เอาเฉพาะหมานอกก็ได้ครับ เรามีอยู่เกิน50ตัวหมานอกนำเข้าทั้งหมด
    ส่วนหมาของคุณเชนผมก็ชมครับว่าดูดีแต่ถ้าให้ดีรบกวนอย่าเอามาเปรียบเทียบกันครับมันไม่เหมาะอย่างแรง
    เอาแค่นี้ก่อนขอไปทำมาหากินก่อนครับใกล้โบนัสแล้วขอขยันเป็นพิเศษหน่อย
  • ยกตนข่มท่านไม่มีจะอวดเสือกอวด กลากๆๆจริงๆ
  • เอาอีกนิดครับหรืออยากให้เปรียบเทียบกัน ผมอยากให้เปรียบเทียบกับคอกนี้ครับแล้วเรามาดูพร้อมกันเลยครับว่าโตมาแล้วเป็นยังไงเกิดไล่ๆกันครับน่าจะตามดูไม่ยาก ตอนนี้คอกนี้อายุได้9วันแล้วครับ เกิดวันที่9/11/53 ลองดูแบบหนุกๆนะครับอย่าซีเรียจ

http://www.pitbullrama3.com/forums/viewtopic.php?f=2&t=1295&st=0&sk=t&sd=a
  • การออกความเห็นเป็นสิทธิส่วนบุคลนะคับ
    แต่บางครั้งการออกความเห็นควรจะดูสถานะของตนเองด้วย
    ว่าสมควรหรือไม่เด็กกับผู้ใหญ่มีเส้นบางๆกั้นกลางในการออกความคิดเห็นนะคับ
    บางครั้งเด็กก็ไม่ได้ผิดเสมอไปและผู้ใหญ่ก็ไม่ได้ถูกเสมอไปแต่การกระทำแบบนี้เปรียบเสมือนคางคกขึ้นวอนะคับ
    เมื่อมีคนชมอย่าหลงระเริงกับคำชมคนชมอาจจะมีเป็นร้อยแต่คนด่าอาจจะมีเป็นล้านก็ได้คับ
    การเปรียบเทียบแบบนี้มันไม่สมควรกระทำอย่างยิ่งถ้าคิดว่าของตัวเองดีก็ต่างคนต่างทำอย่าไปยุ่งกะคนอื่น
    ทุกคนคนอยู่ในวัยคึกคะนองแต่และทุกคนก็เคยพลาดถ้าคุนออกมาขอโทษผู้ใหญ่ครั้งนี้แล้วเค้าให้อภัยก็จง
    จำไว้เป็นบทเรียนนะคับส่วนเรื่องคอกไหนจะทำหมายังงัยของคุนดีกว่ามั้นเนี่ยผมว่าคุนควรเอาไปพูดคุยกันใน
    ครอบครัวคุนดีกว่ามั้ยหรือกับคนที่คุนคุยสนิทจิงๆไม่ใช่มีคนชมแล้วจะออกมาชูคอได้แบบนี้
  • beautiful in the eyes of beholder.
  • ไมรู้จักเลี้ยงหมาหาเพื่อนหรือไง เลี้ยงหมาหาเรื่องเป็นอย่างเดียวเหรอไง ถ้าคิดจะพัฒนาสักวันคุณก็ต้องไปขอแบ่งสายจากคนอื่นมาทำ ถึงคุณจะไม่ใช่สายเรดรามาสาม ก็ต้องใช่สายของคนอื่นอยู่ดี เอาเป็นว่าต่างคนต่างอยู่ต่างคนต่างทำอย่ามาเจอกันเลยดีกว่า
  • ใครมาสะกิดอารมณ์บิ๊กบอสผมได้เนี่ย หา!!! :o057:
  • รูปลูก 454 น่ะ ลูกผมครับคุณ cakered แล้วไงครับ คุณจะขายหมาคุณก็ขายของคุณไป จะขายราคาเท่าไหร่ก็ตามที่คุณอยากจะขาย แต่ผมว่าไม่ควรที่ จะมาว่าหมาคนอื่นเค้า กล้าๆๆออกมาชี้แจงหน่อย
  • งานนี้ไอ้เชนคือหัวโจก เชื่อเต๊อะ
  • ต่างคนต่างชอบคนละแบบ หมาก็คนละสไตล์กันเห็นๆจะเอามาเทียบกันมันก็บอกยากว่าแบบไหนดีกว่า
    แต่ผมชอบแบบนี้(454+JIJI)!!!!!!!!!!!!!!!CHEVY CAMELOT BLOODLINE!!!!!!!!!!!!!!!!!
    ไฟล์แนบ
    xxx1[1][1][1].jpg 74K
    0052[1].jpg 87K
  • ไอ้พวกเลี้ยงหมาหาเรื่องนี่ต้องจัดให้หนัก อยู่ดีๆไม่ชอบ
    เขาให้ช่วยกันสร้างสรรค์วงการ ดันมาสร้างความปั่นป่วน
  • จริงเหรออออออ .......... ไอ้ตี๋เสี้ยนบูลลี่เรดจอมตอแหล มึงพูดแบบนั้นจริงๆเหรอ หุหุๆๆ
  • ผมต้องกราบขอโทษแทนหลานของผมในความผิดครั้งนี้ด้วย
    ไฟล์แนบ
    SUC57373.jpg 97K
  • อารายคุณเชนตัวคุณก้อพูดเหมือนกันแล้วจะมาทำเป็นขอโทษแทนหลาน
  • หน้าตาไม่ได้มีสำนึกเลย
    ใครก็ได้เอาเชือกมาจูงจมูกไปหน่อย
  • CommentAuthor chan CommentTime3 วันก่อน | November 14, 2010, 1:17 pm
    ก่อนอื่นผมต้องขอบอกว่าลูกสุนัขได้ถูกจับจองกันหมดแล้ว และผมต้องขอขอบคุณสำหรับคำติชมจากพี่ๆน้องๆทุกๆท่านที่เข้ามาเชียร์ลูกสุนัขชุดนี้ และผมก็รู้สึกดีใจมากด้วยในข้อความที่คุณผีเขียนมาแบบนั้นมันทำให้ผมรู้สึกว่าลูกหมาที่ผมบรีดไปนั้นมันไม่ได้แตกต่งจากลูกพ่อแม่นอกเลยและอนาคตไม่แน่ลูกหลานONE ONEที่ผมบรีดอาจจะมีคุณภาพไม่แตกต่างจากลูกแม่หมาrednoseที่ผสมติดท้องมาจากต่างประเทศ

"ผมบรีดอาจจะมีคุณภาพไม่แตกต่างจากลูกแม่หมาrednoseที่ผสมติดท้องมาจากต่างประเทศ"

นิสัยเหมือนกันทั้งน้าทั้งหลาน นิสัยชอบเปรียบแล้วยกหางตัวเอง
  • ก็พี่เค้ามาขอโทษแล้ว
    พวกมรึงจะเอาอะไรกันอีก นี่ก็สปิริตของลูกผู้ชายสุดๆแล้ว
    ผมขอชื่นชม คนที่กล้าออกรับแทนน้องๆในสังกัดครับ
  • ไหนหลานเอ็งคนไหนวะ เอารูปมาลงให้ดูหน่อยซิ
    ไอ่เด็กเหี้ย
  • ขอรูปหลานไปก็ป่วยการ
    กรูว่า มันเองนั่นหละเป็นคนด่า สันดานแบบนี้ ไม่มีใครหรอกนอกจากไอ่เชนบ้านี่
  • พี่เค้าก็ออกมาขอโทษแล้วดูก็มีความเป็นลูกผู้ชายที่มีความรับผิดชอบพอตัวมีอะไรหยวนได้ก็หยวนกันไปยังไงก็ชอบในสิ่งเดียวกัน มีพิตมีเพื่อน:062:
  • ใช่ๆๆ มีพิทมีเพื่อน แต่เวลาขายหมาชนกันค่อยถ่มทุยกันใหม่ สันดานแทงข้างหลัง เอาเชือกมามัดดิแล้วพาจูงดิ มันอุตส่าต์สนสะพายให้แล้ว!! กร๊ากๆๆ บัวใต้ตม
  • ไอเรื่องแค่นี้เอง จะไปแคร์กันทำไมหวะ
    ของไครดีไครไม่ดีมันก็ดูที่ผลงาน..ร้อนตัวกันไปได้
    แล้วทำไมเค้าไม่บอกว่าชื่อไครทำไม่ร้อนกันจัง ไม่ได้ถือข้างไครหรอกนะ
    แต่ไม่เห็นจะมีชื่อRAMA3ในข้อความเลย ผีแมร่งเสือกไปยกรูปมาให้เค้ารู้ว่าเป็นไครเอง
    ต้องไปเล่นผีเหียตัวนั้นก่อนเลย สาดรู้ดีว่าเป็นหมาไครอีกแหนะ
  • พี่ใหญ่ทำแบบนี่ระดีจะได้อยู่ในกอบกันบ้าง
  • :o053: :o049::o050:
  • ไอเรื่องแค่นี้เอง จะไปแคร์กันทำไมหวะ
    ของไครดีไครไม่ดีมันก็ดูที่ผลงาน..ร้อนตัวกันไปได้
    แล้วทำไมเค้าไม่บอกว่าชื่อไครทำไม่ร้อนกันจัง ไม่ได้ถือข้างไครหรอกนะ
    แต่ไม่เห็นจะมีชื่อRAMA3ในข้อความเลย ผีแมร่งเสือกไปยกรูปมาให้เค้ารู้ว่าเป็นไครเอง
    ต้องไปเล่นผีเหียตัวนั้นก่อนเลย สาดรู้ดีว่าเป็นหมาไครอีกแหนะ

นี่เป็นรุ่นหลานวันวันที่น้าผมบรีดออกมาครับ "--เกิดวันที่10พ.ค.53 และเจ้าซูโม่ได้เกิดวันเดียวกับลูกเรดโน๊ส-"++
    "--พ่อนอกแม่นอกตัวดังในเมืองไทยที่ทำซ้ำด้วย--" ผมอยากเห็นลูกเรดโน๊สชุดนั้นจัง "ว่าจะแตกต่างจากเจ้าซูโม่ที่น้าผมบรีดพ่อแม่ ในไทยขนาดไหนครับน้าผีช่วยเอารูปมาให้ดูหน่อยซิครับจะเป็นพระคุณอย่าง สูง(นี่เจ้าซูโม่เพิ่งถ่ายสดๆร้อนๆเลย)

ไอสลัด ผี ตัวบน เค้า พูดขนา่ดนี้ มึง ไม่รู้ อีกหรอ ดีนะ มีผี IQ สูง อยู่ กูว่าถ้ามีผีแบบ มึงสมาคมพิทบลูแม่งเสื่อมกว่านี้อีก
  • *

CommentAuthorGhost
    * CommentTime2 ชั่วโมงก่อน | November 18, 2010, 3:25 pm

ไอเรื่องแค่นี้เอง จะไปแคร์กันทำไมหวะ

------------------------------------------------------------------
    ไอ้ผีเด็กน้อยกลับไปดูดนมแม่มึงก่อนมาพล่ามดีกว่า ฮ่าๆๆๆๆๆ
    ในนครสวรรค์ใครๆก็รู้ดีไอ้เชนนั้นมันเป็นคนขี้อิจฉา และเกลียดค่ายราม3เหมือนขี้
  • ไปอิจฉาเค้าทำไม มีเงินก็ซื้อเข้ามาพัฒนาดิวะขายคอกเมื่อกี้ ตัวละ 40000*6 = 240000 บาท จะไปทำแต่ 11*1, 11*2, 11*3, 11*4...11*n. พอดีละหมาสายเลือดดีๆๆ เค้าช้ำเพราะท่าน! ราชาหมาแดง

ไอ่เหี้ย ทำเป็น ศรีธนนชัย พลิกลิ้นเดี๋ยวจับตบปากเลย ไม่เห็นมีชื่อ rama3 ในข้อความเลย ไอ่สาดแค่วันเกิด เดือน อะไร ก็รู้กันทั้งประเทศแล้ว อย่าเสือกโชว์โง่อีก ก่อนจะโพสอ่านให้ดีก่อน ผีส้นตีน แล้วก็อย่าแก้ตัวให้มาก ยิ่งแก้ตัวให้ ยิ่งรัดตัวเองเข้าไปอีก ใครดีใครชั้่วเค้ารู้กันหมด มึงทำอะไรด่าใครเอาไว้ หรือมึงจะเถียง หลานอะไรของมึง เอามาโชว์ดิ สาด โบ้ยเลย ไอ้เชนมึงมันคุยขี้คุยมากไป หมามึงอย่านั้นอย่างนี้ สาดอย่าหดหัวเพียงเอารูปมาแค่นี้
  • ก่อนอื่นผมต้องขอบอกว่าลูกสุนัขได้ถูกจับจองกันหมดแล้ว และผมต้องขอขอบคุณสำหรับคำติชมจากพี่ๆน้องๆทุกๆท่านที่เข้ามาเชียร์ลูกสุนัข ชุดนี้ และผมก็รู้สึกดีใจมากด้วยในข้อความที่คุณผีเขียนมาแบบนั้นมันทำให้ผมรู้สึก ว่าลูกหมาที่ผมบรีดไปนั้นมันไม่ได้แตกต่งจากลูกพ่อแม่นอกเลยและอนาคตไม่แน่ ลูกหลานONE ONEที่ผมบรีดอาจจะมีคุณภาพไม่แตกต่างจากลูกแม่หมาrednoseที่ผสมติดท้องมาจาก ต่างประเทศ

"ผมบรีดอาจจะมีคุณภาพไม่แตกต่างจากลูกแม่หมาrednoseที่ผสมติดท้องมาจากต่างประเทศ"

นิสัยเหมือนกันทั้งน้าทั้งหลาน นิสัยชอบเปรียบแล้วยกหางตัวเอง

แล้วมึงว่าเมืองไทยมีใครบรีดติดท้องมา เชน มึงมาตอบดิ 9d]',7';jk.8i
  • กูละเกียดคนไทยสาด ไครมีบารมีมรึงก็ตามกันแจ
    ไครดังหน่อยก็ถือข้างกันสาด ของดีหรือไม่ดีคนซื้อตัดสินใจได้หวะ
  • ลูกผู้ชายกล้าทำ กล้ารับจบ กลัวอะไรกันว่ะ ก็แค่การแสดงความเห็น
    ตอนพูดกล้า กร่าง โชว์เก๋า โชว์เหนือ แต่พอมีปัญหาหายหัว จะหลบทำไม ไม่เข้าใจจริงๆ
    ไม่มีใครเขาฆ่ากันเพราะเรื่องแค่นี้หรอก ไม่พอใจอะไรเขาก็พูดออกมาเลย
    ไม่ใช่ตอดนิดติดหน่อย น่ารำคาญ
  • แบบนี้หมดหนุกเลย แต่ไม่เป็นไรครับ วันหลังอย่าทำอีก
    นี้ไม่ใช้ครั้งแรกที่เรื่องพวกนี้เข้าหูพวกผมแต่เป็นครั้งแรกที่หลักฐานมันมีให้เห็น
    ไอ้ที่จับไม่ได้หลักฐานไม่พอก็ต้องยกประโยชน์ให้จำเลยเค้า วันหลังอย่าทำอีกครับ :m005:
  • ผมรู้แต่ว่า หมาที่ชื่อวัน-วัน ช่วงหน้าตาดูดีโหด ยับ แต่ช่วงท้าย/สะโพก เล็ก ไม่มีตูด (เห็นมากับตาตัวเอง)
  • แล้วคุณกล้าเอาไปเทียบกับเค้าได้ไง หรือว่าการบรีดครั้งนี้เป็นการพัฒนาจุดด้อยที่ว่านั้นแล้ว
  • * Ghost
    * CommentTime13 ชั่วโมงก่อน | November 18, 2010, 7:35 pm

กูละเกียดคนไทยสาด ไครมีบารมีมรึงก็ตามกันแจ
    ไครดังหน่อยก็ถือข้างกันสาด ของดีหรือไม่ดีคนซื้อตัดสินใจได้หวะ

--------------------------------------------------------
    แสดงว่ามึงก้อเกลียดแม่มึงด้วยดิ
  • กูเกลียดแม่มรึงกับพ่อมรึงเหมือนมึงนั่นแหละ
  • liger_line นี่พูดเหมือนเองเป็นเจ้าของคอกเลยนะ แล้วคิดให้ดีก่อนพิมพ์เดี๋ยวแก้ เดี๋ยวแก้ อายเค้า โง่อิ๊บอ๊าย