ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ROONEY มาแว้วววว ติชมกันได้นะครับ
  • 4 เดือนกว่าๆครับ
    ไฟล์แนบ
    06-01-09_1738.jpg 55K
  • อีกรูปครับ
    ไฟล์แนบ
    06-01-09_1734.jpg 59K
  • ไม่รู้ว่าสวยหรือป่าว
    ไฟล์แนบ
    06-01-09_1741.jpg 60K
  • คอก JABO+ZAMBE รายงานตัวกันหน่อยครับบบบบบบบ

ROONEY ROONEY ROONEY ROONEY ROONEY ROONEY ROONEY ROONEY.................!!!!
    ไฟล์แนบ
    06-01-09_1737_resize.jpg 52K
  • :m006:กรี๊สสสสสสสสสสสสสสสสสสสสส!!!!!!!!!! K@NYE WE$T ROONEY หล่อมากกกกกกกกกกกๆๆๆๆๆๆ!!!!!!!

ทำไม น้อง จู๊ดๆๆ รูนี่ย์ มานตัวโต หล่อบึก ขนาดนี้คะเนี่ย พี่โน๊ต ไม่ผิดหวังเรยจริงๆ เห็นแว้วววว ปลื้มมาก ^^ อิอิ:m019:

แถมตายังเป็นสีชมพูเหมือนเดิม น่าร๊ากกกกกกกกกกกกกก คิดถึงมานจังเรยยย ^^:m077:
    ไฟล์แนบ
    P1010997.jpg 42K
  • ส่วนนี่ น้อง หมั่นโถ ผู้หญิง อีกคน ใน คอกนี้ คะ

น่ารัก ไม่แพ้ น้อง B@LLITA ^^
    ไฟล์แนบ
    Picture 030-111.jpg 91K
  • ^^ คุณ HOG หายไปไหนเอ่ยยยย พี่แตง ถ้าผ่านเข้ามา อัฟเดตหน่อยนะคะ
    ไฟล์แนบ
    HOG.jpg 90K
  • เด๋ว พรุ่งนี้ จะมาติดตาม น้องๆ คนอื่นๆ รวมทั้ง ROONEY รูนีย์ นะคะ ^^
    ไฟล์แนบ
    KANYE WEST ROONEY...jpg 85K
  • ROONEY กินแพงกว่าพี่อีกวา เหมือนเลี้ยงลูกเลย บางวันให้ปลาแซลม่อนด้วย(มันชอบมาก)
  • ตั้งแต่พี่โน๊ตเลี้ยงมา ก้อเห็นมานกินดีตลอดเรยน๊า พี่โน๊ตเลี้ยงได้ดีจริงๆ เลี้ยงได้ดีกว่า วา ซะอีก 555
    ไม่ผิดหวังเรยจริงๆคะ(ปลื้มๆๆ อิอิ) ผลตอบรับจากพัฒนาการเจริญเติบโตของน้องรูนีย์ก้อเยี่ยมสุดๆ

ฝากทุกๆท่านที่ผ่านเข้ามาชม น้อง รูนีย์ ..... comment ติชมด้วยนะคะ ^^ ขอบคุณคะ
    ไฟล์แนบ
    8TXNr4113827-02-tile.jpg 62K
  • น่ารักเลย นะ ครับ เจ้า รูนีย์ :o026: ไม่ต้องบรรยายมากครับ...................:o027:หน้าสั่น......หัวโต...กระดูกใหญ่...........:o001:บอกได้คำเดียว ว่า กล้วยทอดแล้ววววววววววววว:o061:

:o010:โคเคนผม..ก็ อายุ พอๆกับ รูนีย์ ครับ........หมาขาว ขี้ เมา ........555+ ตาแดง ๆๆๆๆๆๆๆๆ เมาค้าง แน่นอน หุหุ:o028:
    ไฟล์แนบ
    IMG0465A2.jpg 23K
    IMG0469A2.jpg 24K
  • ขอบคุณครับ คุณ mancandy

โคเคนก็น่ารักมากครับ

โตขึ้นต้องสวยมากแน่ๆ
  • ว้าววววววววววว เห็นที่ไรไม่เคยผิดหวังเลยนะเจ้า ROONEY นอนอืดเชียว อิ อิ

น่ารักจังเยย จั้มมั้มเสียจริง ชอบ ชอบ ส่วนน้อง B@LLITA พรุ่งนี้ได้ภาพสวย ๆ

แล้วเจอกันนะ
  • รูปหมูเด้ง+รูนี่ย์ (หมูเด้งเป็นพันธุ์โกลเด้น...มั้ง!!!)5555555555555555555 แต่ฉลาดมากครับ
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment2.jpg 35K
  • น้องโคเคน นี่ก้อ ขาว ตาแดง น่ารัก นะเนี่ย 555

พี่โน๊ต ถ่ายภาพคู่กับรูนีย์ บ้างสิคะเจ้าของก้อออกจะหล่อหมาก้อออกจะสวย อิอิ พี่ตุ้ยด้วยน๊า ฮ่าๆๆ

รอชมภาพน้อง B@LLITA อยู่นะคะพี่ตุ้ย พรุ่งนี้วันเด็ก พาน้องคิมไปเที่ยวไหนคะ

พรุ่งนี้วันเด็ก นู๋คงต้องหาเด็กๆไปเที่ยว ฮ่าๆๆๆๆ แง่ววว :m117:
    ไฟล์แนบ
    555 B@LLITA.jpg 83K
  • :m001: พี่โน๊ต นี่เรย ค้าบบบบ โปรตีน 42 !!!

http://www.evopet.com/

INNOVA EVO

THE BEST DOG FOOD ON THIS PLANET

RED MEAT LARGE BITE

RED MEAT SMALL BITE

PROTEIN 42%

FAT 22%

WWW.EVOPET.COM

CALL ME OR EMAIL ME IF YOU WANNA SEE YOUR DOGS LOOK DIFFERENT

NEW PHONE NUMBER: 081-301-7272

WE WILL DELIVERY TO YOUR DOOR

http://ipitbulldog.com/wb/detailquest.php?qid=3316 :m021:
    ไฟล์แนบ
    20090109001151_tem.jpg 31K
  • ไม่ก้อ อย่างเดิมก้อดีมากแล้วคะ เพราะพี่โน๊ตเลี้ยงได้ ระดับ พรีเมี่ยม จริงๆ ^^

แต่ที่พี่เคยถาม วา มา ก้อเรยเอาตัวอย่างมาให้ตัดสินใจกัลลคะ รวมทั้งน้องๆคนอื่นๆด้วยนะคะ ^^
    ไฟล์แนบ
    P1010994.jpg 30K
  • :m051:

CHOPPER มาแล้วครับ
    รูปแรก ก่อนตัดหูเดือนกว่าๆ

:m051:
    ไฟล์แนบ
    1_Image003.jpg 47K
  • :m107: เอาจานดาวเทียมออกแล้ว หล่อไหมครับ... :m005:
    ไฟล์แนบ
    2_Image006.jpg 37K
  • :m110: :m110: อีกรูปนะครับ :m110: :m110:
    ไฟล์แนบ
    3_Image015.jpg 47K
  • น้อง Chopper หล่อมากครับ(ทั้งหล่อทั้งสวยกันหมดทั้งคอกเลยครับ)
  • ขอบคุณมากครับคุณวาที่หารายละเอียดเรื่องอาหารมาให้

เดี๋ยวกระสอบนี้หมดพี่ซื้อแน่ๆ

อยากให้มันใหญ่กว่านี้อีก555+

เดี๋ยวสวยสู้ตัวอื่นๆไม่ได้
  • อาหารหลักของ Chopper

F1 1-2ป๋อง + ข้าว 1 ทัพพี + ตับเป็ด หรือ หมูสับ หรือ ไข่เจียวสองฟอง

วันละ 2 มื้อ ตอนนี้ น่าจะ 20-21 กิโล แล้วครับ
  • ตอนนี้ผมเปลี่ยนเมนูให้รูนี่ย์ใหม่ครับ

เช้าให้กินรอยัลคานิลผสมตับไก่ตามด้วยแคลเซียม 2 เม็ด

ตอน 10 โมงให้กินอกไก่ต้มครึ่งโลและไข่ต้มอีก 5 ฟองตามด้วยนมอีก 1 แก้ว

ตอนเย็นก็เหมือนกับเช้าครับ(บางวันทุ่มกว่าๆก็ให้ลูกชิ้นเนื้อวัว)

***ถ้าวันไหนรูนี่ย์ของแมนยูยิงประตูได้ก็ให้กินปลาแซลม่อนครับ***
  • :m102: ฮิฮิ รูนี่ย์ กินดีจังเลย Chopper อยากกินบ้าง :m102:
    ไฟล์แนบ
    4_PIC00013.jpg 46K
  • ผมเองครับ Chopper :m030: :m030:
    ไฟล์แนบ
    5_PIC00015.jpg 45K
  • นอนรอ ละกัน
    ไฟล์แนบ
    6_PIC00003.jpg 45K
  • :m047: :m047: :m047:
  • สวัสดีคะพี่สมศักดิ์ ^^ นู๋เองก้อได้ข่าว ว่า CHOPPER ตัดหูมาแล้ว เพราะร้านที่พี่ไปตัดหูมาเป็นร้านพี่หมอตั้ม พี่ชายที่รู้จักกัลลเองคะ ฮ่าๆๆๆๆ เรยไม่ต้องกังวลเรยว่าหูน้อง CHOPPER ตัดออกมาแล้วจะไม่หล่อ หล่อมากๆๆคะ น่าตาดูแมนขึ้นมามากมาย ฮ่าๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    CHOPPER.jpg 55K
  • :m072:ช่วงนี้ น้องๆกำลังเจริญเติบโตคะ กินได้เท่าไหร่ จัดไปเต็มที่เรยคะ กลางปีนี้ เห็นความทึ่งแน่ๆ :m094:
    ไฟล์แนบ
    ROONEY - CHOPPER.jpg 65K
  • สาวน้อยมหัศจรรย์ B@LLITA รายงานตัวค่ะ แม่ตุ้ยมัวแต่พาพี่คิด

ไปเที่ยววีนเด็ก เลยรายงานตัวช้าไปหน่อยไม่ว่ากันนะค่ะ
    ไฟล์แนบ
    ภาพ044.jpg 53K
    ภาพ0422.jpg 38K
  • ซน โค ตะ ระ ไม่ยอมให้ถ่ายรูปสาวงามดีๆ เลย

ต้องมีของมาล่อ เล่นตัวน่าดู เลยได้มาแค่นี้แหละ
    ไฟล์แนบ
    ภาพ047.jpg 54K
    ภาพ046.jpg 36K
    ภาพ045.jpg 47K
  • ว่าแต่อาหาร EVO หาซื้อได้ที่ไหน หรือต้องโทรสั่งอย่างเดียว

ตามเบอร์นี้เลยหรือ 081-301-7272 จะรองให้ B@LLITA ดูบ้าง

ตอนนี้ B@LLITA เช้ากินยูคากับตับต้ม เย็นยูคากับโครงไก่สด

และไข่ต้ม แคลเซี่ยม กับวิตามินรวม กลางวันไม่มีคนให้เพราะ

ต่างไปทำงานกันหมด
  • ROONEY CHOPPER MUNTHAO น่ารักทุกตัวเลยรู้สึกว่า

จะเป็นคอกเดียว ที่สามัคคีกลมเกรียว โชว์ลูกๆ เป็นอย่างดี

ส่วนใหญ่พอซื้อแล้วก็แล้วกัน อันนี้ต้องยกย่องความดีให้

น้องวา:063::063:เพราะติดตามถามไถ่ตลอดไม่เคยห่างหาย

นี่แหละคนที่รักหมาตัวจริง ไม่ได้ขายเพื่อหวังกำไรอย่างเดียว
  • B@LLITA ดูน่ารักมากครับ(จากใจจริง)

สวยมากครับเห็นอีกทีโห้ย!ใหญ่เร็วจริงๆ

ขอบคุณpitsawhadด้วยนะครับที่เข้ามาคอมเม้นตลอดเลย

คอกนี้ซี้แน่นปึกกันจริงๆ
  • ขอบคุณคุณโน๊ตมากค่ะ ที่ชม B@LLITA ยินดีที่ไดรู้จักนะค่ะ

นอกจากน้องวาแล้ว ก็ยังมีคุณโน๊ตอีก 1 คนที่ได้รู้จัก เยยยย

ดี่ใจจังมีเพื่อนในบอร์ดนี้เพิ่มอีก 1 คนแล้ว ฝากสวัสดีคุณสมศักดิ์

เจ้าของ Chopper ด้วยนะค่ะ จะได้มีเพื่อนเพิ่มอีก 1 คน ขอแนะนำ

ตัวและครอบครัวหน่อย คนแรกพี่โหน่งคนรู้ใจ คนที่สองตุ้ยเอง

คนที่สามลูกชายน้องคิมค่ะ
    ไฟล์แนบ
    ครอบครัว.gif 31K
  • ขอแนะนำตัวด้วยนะคะ วาราบี้ B.B วา คะ 555 :m117::m102:

กลับมาจาก ที่ทำงานแว้ววคะ เมื่อ เย็นก้อแว๊ปปปมาดูน้อง B@LLITA รอบนึงแล้ววว ขอย้ำและคิดเหมือนพี่โน๊ตว่า น้อง B@LLITA ตัวโตไวมากคะ ท่าทางแข็งแรงกลับมาเป็นสาวสวยประจำบ้านแล้ว อิอิ :m066:
  • อาหาร EVO เป็นอาหารนำเข้าคะ และราคาค่อนข้างสูง เรยไม่แน่ใจเหมือนกันว่าจะมีวางที่ร้านขายอาหารสุนัขชั้นนำที่ไหนบ้าง
    ยังไงลองโทรไปสอบถามได้คะตามเบอร์ ที่ได้ลงไว้ ในบอร์ดคะ เพราะปรกติมีแต่พี่ๆในกลุ่มที่โทรไปสั่งและเค้าก้อมาส่งให้ถึงที่คะ

วันนี้ วันเด็กพาน้องคิมไปเที่ยวที่ไหนมาบ้างคะ ถ่ายภาพมาโชว์บ้างป่าวววเอ่ยยย :o013:
    ไฟล์แนบ
    male1.jpg 51K
  • ดีใจ ที่น้องๆทุกคน ในคอกนี้ได้ไปอยู่กับเจ้านายที่น่ารักและใจดีทุกๆท่าน :o040:
    ต้องขอขอบคุณจริงๆที่พี่ๆทุกคนเลี้ยงดูน้องๆด้วยความรักและเอาใจใส่จริงๆ ถือว่าเป็นความโชคดีมากๆคะ :o030:
    ขอให้มิตรภาพดีดีทั้งหมดนี้ อยู่แบบนี้ตลอดไป.... ^^

" มีพิท มีเพื่อน มีความสุข " :o060:
    ไฟล์แนบ
    B@LLITA.jpg 65K
  • :m046: :m046: ยินดีรู้จักทุกๆท่านเช่นกันครับ :m077: :m077:
  • น่ารักมากคับ ของเค้าดีจริงๆ:063: :006:คอนเฟริม:006::o019:
  • --**** น่ารักจิงๆๆๆๆๆ หมาชุดนี้ไม่ผิดหวัง555.++++

ไม่มาเม้นเดียวจะซวยเอานะ555.+++

ยังใหญ่ได้อีก