ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

คลิป เฉพาะ กิจ
  • ทำมาอีกแล้วคับ ดู เอา ขำ เข้าว่าไว้ 55

กะจะเรียนแบบ rocky balboa 55 ชอบเพลงนี้มากๆๆ

http://www.youtube.com/watch?v=xY6Z6DBBhJg

เป็นการฝึกจิวยี่ว่ายน้ำ อ่ะ คับ

น้ำสีน่ากลัวมากๆๆๆ
  • ความสุขของการเลี้ยงหมาตัวเดียว คือเรามีเวลาให้กับเขาอย่างเต็มที่
    แต่ในความเป็นจริง แค่ตัวเดียวยังดูแลเขาไม่มีแทบจะไม่มีเวลาให้
    แต่ก็กระเสือกกระสนหาหมาตัวใหม่กันเสียเป็นส่วนใหญ่

เมื่อไรหนอ คนจะเข้าใจความแตกต่างระหว่าง พิตบูลกับหมาสายพันธ์อื่น

ขอเป็นกำลังใจให้ครับ
  • พีก็ชอบเพลงนี้เหมือนกัน ตี้
    เลี้ยงหมาตัวเดียว มันมีเวลาให้เค้าเต็มที่ มีความสุขจริงๆครับ พี่ มาร์ค
    แต่สำหรับใครที่มีเวลาความพร้อมทุกด้าน แล้วเลี้ยงหลายตัวได้อันนั้นก็ มีความสุขเช่นกันครับ
    ขอแก้นิด เดี๋ยวจะเข้าใจผิด
  • ชอบครับ เพลินดี แล้วจะติดตามตอนต่อไปนะครับ:063:

ผมเห็นด้วยกับพี่ตี๋ครับ เพราะผมมีมากกว่า 1 ตัวแล้วครับพี่มาร์ค:062:

ลูก หลาน เหลน โหลน เจ้าอ้วนแดง TIGER ทั้งนั้น:005:
  • อยากเห็นเจ้าของพิตบูล เป็นแบบน้องตี้มากๆครับ
  • ปอม จำ โคล่า ที่ ฝาดซื้อมาจากปอมได้ป่ะ อย่างหนาๆๆๆๆๆๆๆๆ อ้วนชิปเลย เจ้าของลดยังไงก็ไม่ลง :001::013:
    นิสัยดี
  • ขอบคุณคับ พี่ มาร์ค พี่ตี๋ แล้วก็ DNATRICOLOR

ที่ เป็นกำลังใจให้นะคับ

ตอนเย็นๆ ถ้าไม่ติดงาน อะไร ก็ จะพา หมา ไปวิ่ง ไปเล่นที่สวน เป็นประจำ เพราะ ที่นั่น

มี ธรรมชาติ ที่ เป็ร ฐานฝึกสุนัขได้เป็นอย่างดี คับ

ช่วง นี้ สนุก กับการ ถ่ายรูป ทำวิดีดอจริงๆๆๆ 555

รอชมกันอีกนะคับ :015:
  • ภาพ ขึ้นต้น โอเค ป่าวคับพี่ๆๆ วาด เองคับ แก้ ไข จาก ภาพ ๆๆ นึงมา มาวาดใหม่ คับ

ช่วยแนะนำหน่อนนะคับ ว่าโอป่าว ภาพ วาดหมา อ่ะคับ
  • อยากทราบ คับ

ท่าน ใด ที่ มีความรุ้ ในการทำ ภาพ การ์ตุน เคลื่อนไหว ลงในคลิป ได้บ้างคับ

เคยเห็นของน้องคนนึง ในนี้ ทำส่ง อาจารณ์

อยากทราบว่าทำกันยัไงคับ ช่วยแนนำหน่อยคับ
  • ดูมีความสุขมากมาย :m001: เอาอีก!!! :m110:
  • :063::063::063:ยอดจริง......จริง
  • เมื่อไหร่เข้ามาถ่ายฟะ ^^
  • พี่ ถ่ายตั้งไว้ก็ได้ เดี๋ยวค่อย เข้าไป save เก็บไว้ แล้วเอามาตัดต่อเองก็ได้คับพี่gof
    หรือให้เข้าไปถ่ายเอง 55:001:
  • หวัดดีตี้ สบายดีนะ จิวยี่โตขึ้นเยอะเลยนะ
    ไว้มีโอกาสไปหาดใหญ่ จะโทรหาครับ see you
  • คับ ผม พี่ นพ พี่สบายดีนะคับ มูหลาน เป็นยังไงบ้าง โตขึ้นเยอะ น่าดู

คับ see you.:013:
  • :063::063::063:
    ความสุขที่คุณหาได้แบบไม่ต้องไปหาซื้อที่ไหน :006::006::006:
  • สวัสดีครับ พี่ตี๋ จำได้แม่นเลยครับ ตัวที่สวยที่สุดในครอกเลย เจ้าของเขาเลี้ยงได้สุดยอดด้วยแหละ

โคล่า ก็หลาน มัสแตงส์ กับ เลม่อน ดี ดี นี่เอง:063:

เดี๋ยวจะมีหลานๆ มาฝากให้ดูอีกชุดได้มาเต็มๆ อีกเช่นกัน:005:
  • ทำได้ดีกว่าเดิมขึ้นเรื่อยๆๆเลยนะพี่ตี้ หมาฟิต คนฟิตจริงๆ อย่างงี้แหละพิทบลู ไม่ใช่ว่าพอถึงว่าทำกิจกรรมที่ ฟิตที หมาก็ปรับตัวไม่ทัน พอดี แบบนี้เค้าเรียกระยะยาว 555+ ปอดเหล็ก เห็นแล้วมีความสุขดี แต่คลิปอันหน้า อ้น อยากให้มีเสียงตอนที่พี่พูดด้วยอะ มันจะได้ครบๆๆ ไปเลย แถมได้อารม คนดูด้วย 555+

ขอบคุณที่ไปฝากไว้ให้อ้นที่ กระทู้นะ พี่ จะติดตามไปเรื่อยๆ
  • เอ๊ะพี่ตี้ ใครถ่ายให้ ไปกะสาวหรอค๊า:032:
  • ไปกับพี่นิว คับ ผุ้ ชาย คับ สาวๆๆ ไหน จะ มา ยอม เหงื่อออกแบบนี้ ล่ะคุณน้อง ต่าย55
  • เริ่มพลิ้วแล้วครับตี้ ยิ่งตัดต่อบ่อยก็ยิ่งเก่งวันเก่งคืน เชื่อพี่ว่าครับว่าสมัยนี้อาชีพวีดีโอเกมส์และ
    การบันเทิง สามารถสร้างเงินได้มหาศาลไม่เป็นสองรองอาชีพใด รู้มากไว้ยิ่งได้เปลียบครับ...

ชอบหนังเรื่องนี้และชื่นชมนักแสดงคนนี้มาก เป็นหนังที่ซิวเวสเตอร์ สตาโลนแจ้งเกิดในวงการฮอล์ลีวู้ด
    เค้าจนมาก มีเงินอยู่ในแบงค์แค่ 500 ดอล์ล่า แต่มีความฝันและสร้างหนัง Rocky ให้เป็นจริงโดยเขียนบท
    แสดง กํากับเองหมด จนเป็นที่ประจักษ์และชนะใจคนทั่วโลก วันนี้มีใครมั่งที่ไม่รู้จักแรมโบ้...:020:
  • โอ้ ชีวิตเค้า เป็น แบบ นั่นเลยเหรอ พี่ สุดยอดจริง

พี่เต็ก ผม อยากทราบว่า ที่เค้าทำการ์ตูนกันทำยังไงคับพี่ ช่วยแนะนำหน่อยคับ แบบง่ายๆๆ

เคยเห็นน้องคน นึงเคยเอามาลง เป็นโปรเจคส่ง อ. คับ
  • คิดถึงหาดใหญ่
  • ตี้ หาเวลาว่างๆมาเจอพวกพี่บ้างก็ได้น่ะ ......... ยังไม่เห็นจิวยี่ตัวเป็นๆเลยหว่ะ มีคนถามหลายคนละ กูบอกไม่เคยเห็นเหมือนกัน

พรุงนี้ไปงานพี่สาวว่านมะ ไอ้คุณน้อง
  • ได้ คับ แล้วเรานัดเจอกันที่ ไหนอ่ะ ไดอาน่าเอาป่าว ทุกวันเสาร์ ที่ สระ ก็ โอเคนะพี่

ไปคับแล้วเจอกันที่ไหนคับ พี่ เอก

หรือว่าที่งานเลยคับ พี่โดม ไม่รับสายเลยคับ ถ้ายังไงพี่ช่วยโทรหา บอกหน่อยนะว่าไปกันกี่โมง กัน
  • ปีใหม่พาหมาไปเดินขึ้นเขาที่หาดใหญ่จะดีไหมหนอ ไม่ได้กลับบ้านหลายปีละ - - เห็นแล้วคิดถึงบ้าน555
  • ว่างๆสอนผมทำคลิป บ้างนะพี่ เเหล่มเรย..ทำเหมือนของนอกเรย.ฝีมือร้ายกาจจริงๆ 555+
  • ขอบคุณคับ คุณน้อง

ไม่ยาก คับ ถ้าจะทำ แค่ ลอง อุปกรณ์ ให้รู้ว่า ใช้งานยังไง ก็ ผ่านแล้วที่ เหลือ อยุ่ ไอเดียเลยคับ